Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 17 trong tổng số 17
    Số bài viết
    74
    hôhô, để bao giờ cụ cho con xem tac của cụ nhé. đợi nhé akyra38121 con yêu

Số bài viết
    32
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trung2204 Bài viết
    hôhô, để bao giờ cụ cho con xem tac của cụ nhé. đợi nhé akyra38121 con yêu
    Mặt dày vãi đạn. Chắc phải chờ ăn chửi mới sáng mắt ra .
    Từ khi tham gia mấy cái forum FM từ ttvn cũ, gamevn đến fm-vn bây h, toàn thấy kỷ lục kiểu này do mấy cái ông newbie tạo ra rồi thi nhau fá. Chém jó phải ngó chủ, chém ngu là ăn chửi đấy. FM09 chả có cái tac nào giúp 1 đội cỡ như Hoff mà đạt thành tích thế kia đây. Cheat mà còn dám gáy to vậy kể cũng giỏi

Số bài viết
    187
    1/ Với những thành tích kiểu này, đúng là không thể kiểm chứng là có cheat hay không Nhưng Bang KB vẫn sẽ quyết định công nhận kỷ lục cho trung2204 vì nếu trung2204 hay ai đó ngồi save/load để phá kỷ lục này thì Bang KB cũng vẫn sẽ trao thưởng cho các bạn vì ... tính kiên trì
    2/ Nói thật là số tiền thưởng từ Hof là không nhiều nên Bang KB tin, các bạn sẽ không từ bỏ lòng tự trọng của mình, không tự lừa dối bản thân mình để mà nhận vài k tiền ảo đâu nhỉ
    3/ Cảnh cáo trung2204 và akyra38121 vì post bài gây mất đoàn kết, có xu hướng "gây chiến tranh". Tất cả những bài viết sau post này có tính chất spam sẽ bị xử lý không nương tay.
    4/ Công nhận kỷ lục tạm thời " Số bàn thua ít nhất trong một mùa giải" cho trung2204.
    Hạn cuối để phá kỷ lục này là 18-5-2009

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của [KhungBo4rum] Bài viết
    1/ Với những thành tích kiểu này, đúng là không thể kiểm chứng là có cheat hay không Nhưng Bang KB vẫn sẽ quyết định công nhận kỷ lục cho trung2204 vì nếu trung2204 hay ai đó ngồi save/load để phá kỷ lục này thì Bang KB cũng vẫn sẽ trao thưởng cho các bạn vì ... tính kiên trì
    2/ Nói thật là số tiền thưởng từ Hof là không nhiều nên Bang KB tin, các bạn sẽ không từ bỏ lòng tự trọng của mình, không tự lừa dối bản thân mình để mà nhận vài k tiền ảo đâu nhỉ
    3/ Cảnh cáo trung2204 và akyra38121 vì post bài gây mất đoàn kết, có xu hướng "gây chiến tranh". Tất cả những bài viết sau post này có tính chất spam sẽ bị xử lý không nương tay.
    4/ Công nhận kỷ lục tạm thời " Số bàn thua ít nhất trong một mùa giải" cho trung2204.
    Hạn cuối để phá kỷ lục này là 18-5-2009
    Khỏi đợi đến 18/05/2009, mình đợi ý này của Bang lâu lắm rồi , thực sự như mình đã khẳng định từ trước, mình không bao giờ đưa những kỷ lục do save/load hay cheat gì đó lên diễn đàn vì nếu làm thế thì đúng như KhungBo nói, lòng tự trọng không đáng vất bỏ chỉ để lấy 2.000-10.000 tiền kỷ lục gì đó (mình có một ít tiền nhờ kỷ lục mà chẳng biết dùng để làm gì mà ).

Up cái kỷ lục cho các bạn xem và phá của bác chủ topic :a35:

Thủng lưới 5 bàn sau 38 trận

@trung2204: mình tin bạn không chơi save/load hay cheat nên bạn rất vui khi đạt được như thế. Do đó, khi bị một số bạn nói thế bạn đã khá bức xúc và dùng từ ngữ không hay lắm. Mình nghĩ các bạn ấy có quyền nghi ngờ mà. Hơn nữa, có vẻ bạn hơi mạnh miệng về kỷ lục của bạn, mọi thứ đều có thể xảy ra. Mình có chuỗi 27 trận thắng liên tục ở Serie A và 23 trận liên tục trắng lưới kìa, bạn tin không ?

Sẵn dịp mình sẽ mở topic mới đăng ký cái kỷ lục số bàn thắng nhiều nhất trong 1 mùa giải luôn nhé :a35:

Thực ra tiền thưởng không quan trọng, mình nghĩ cái mà mọi người thích gửi Record lên nhất chính là sự công nhận thành tích của bản thân họ (dù Record nào cũng đều phải có 1 phần may mắn mới đạt được).

Mình sẽ làm 1 số Record để các bạn chơi FM xem đó là động lực để chơi FM2009 :a35:

Mong các bạn hiểu luôn là Record được gửi lên không nhằm mục đích lấy tiền thưởng, không nhằm mục đích khoe khoang mà chủ yếu với 2 mục đích chính:

1. Muốn được mọi người công nhận thành tích mà mình đã cố gắng đạt được vì khi chơi, không đơn giản Go on Holiday để mặc cho Ass hay xếp đại đội hình rồi mặc cho các cầu thủ tự đá, thực sự lúc nào cũng căng thẳng để nhận xét tình huống và điều chỉnh khi cần thiết để bảo toàn kết quả.

2. Tạo 1 cái đích để mọi người có động lực vượt qua, từ đó có ham muốn chơi FM2009 hơn.

Thú thực là sau 19 mùa chơi FM liên tục (không save/load), mình đã vô địch Serie A cả 19 lần, vô địch C1 14 lần (á quân 3 lần, 1 lần không vào được CK), còn 1 trận CK C1 đang đợi mình đá vì hiện tại game mình dừng ở ngày 08/05/2027). Đoạt được như vậy nên mình không còn động lực chơi FM2009, tạm dừng để chơi FE (Fire Emblem) :">. Tuy nhiên, với tình hình thi đua Record kiểu này lại khiến mình cảm thấy hứng thú chơi tiếp. Do đó, mình nghĩ rằng, với những Record như thế có thể tạo hứng thú cho các bạn để tiếp tục phá kỷ lục. Tiến lên nào

Có thể 1 số bạn nói siêu thế sao không chơi online để thể hiện tài năng

Thực ra mình chưa bao giờ chơi online FM và cũng không biết chơi nó như thế nào. Ngoài ra, kết quả offline không hẳn sẽ chứng minh mình siêu hay giỏi trong offline mà có thể do may mắn, mong các bạn thông cảm.

Tactic áp dụng chính là tactic 4-4-2 mình đã gửi bên box Tactic từ lâu rồi. Bạn nào thắc mắc có thể qua đó tham khảo :a35:

P.S: lúc trước mình có gửi file save game của mình cho 1 số bạn xem thử về đội hình và tactic. Các bạn ấy biết rõ đội hình của mình. Nếu bạn nào cần xem và kiểm chứng thì mình gửi file Save game lên để các bạn tham khảo và tự thử xem vì sao có thể đạt kết quả tốt thế mà không save/load hay cheat.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi dvuminh : 04-05-2009 vào lúc 09:31 PM

Số bài viết
    179
    Bác dvminh nói chuẩn không cần chỉnh. Có rất nhiều yếu tố ảnh hưởng đến kết quả, đâu phải chỉ là do tactic không đâu, còn phụ thuộc vào cầu thủ của mình, họp báo trước/sau trận đấu, interaction với cầu thủ của mình/của đối phương, interaction với hlv đối phương, cách nói chuyện với cầu thủ trước/giữa 2 hiệp/sau trận đấu, các điều chỉnh chiến thuật cho team/mỗi cầu thủ trong từng thời điểm/giai đoạn của trận đấu, rồi còn opposition instructions, các yếu tố sân bãi/thời tiết... Nói chung là cực kỳ nhiều.

Số bài viết
    187
    Xác nhận dvuminh đã phá kỷ lục "Số bàn thua ít nhất trong một mùa giải" với thành tích chỉ thủng lưới 5 lần trong 1 mùa giải (38 trận)
    dvuminh đã nhận 3k và sẽ là 4k cho kỷ lục gia tiếp theo
    Hạn cuối để phá kỷ lục này là 19-5-09
    P/s
    (mình có một ít tiền nhờ kỷ lục mà chẳng biết dùng để làm gì mà ).
    Thế thôi khỏi gửi tiền tiết kiệm cho nhà nước

Số bài viết
    187
    Xác nhận kỷ lục chính thức kèm trao thưởng 10k cho kỷ lục gia dvuminh

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới