Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 17 trang 12311 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 170

Chủ đề: MU - Mãi mãi là MU

Số bài viết
    6,093

MU - Mãi mãi là MU

Dù có trong tay 1 đội hình ko phải là đỉnh hết về tất cả các tuyến nhưng để chính chiến ở mặt trận khốc liệt PL, MU vẫn có đủ .

Khi vào new game, BHL MU sẽ chi cho bạn 35M, 1 số tiền ko nhỏ , đủ để mua 1 ngôi sao :tea:

Tuy nhiên, cũng như ngoài đời, MU là lò đào tạo cầu thủ trẻ nhưng ko phải là nơi vung tiền 1 cách bừa bãi để mua các "sao" đã toả sáng .

Đầu mua, Chelsea đã hỏi mua Rio , trung vệ sáng giá, dù rất tiếc, nhưng 86M là 1 con số wá hấp dẫn , khi mà cả Real và Chelsea đều muốn có trung vệ này . Thế là mình đã quyết định trao phó hàng hậu vệ cho Vidic - trung vệ đầy hứa hẹn ngoài đời của MU . Anh sẽ đc giao đá cặp cùng với Heinze hoặc Sil. Và nửa mùa giải đầu ( hiện tại mới chơi nhiều đó ^_^ ), anh đã hoàn thành rất tốt khi điểm trung bình mỗi trận đều >7.

Mục tiêu mùa giải đầu tiên đó là phải vô địch PL , cạnh tranh khốc liệt với Chelsea, Asenal và Liverpool , ko giống ngoài đời là cuộc đua song mã, trong FM đây là cuộc đua " tứ mã" , rất hấp dẫn nếu ko chơi load save ^_^

Và với số tiền 86M từ vụ Rio + 35M => 120M . 1 số tiền vô cùng lớn cho MU cho tới thời điểm này . Và mình bắt đầu shopping , MU đã có đc những bản hợp đồng sau :
    - Colocini : 20M ( Arg) - DRC
    - Nani : 15M ( Portugal) - AMLC
    - Higuain : 10M - ST
    - Floro Flores : 1.5M - ST
    Cùng với lực lượng cũ chỉ mất đi Rio , MU khởi đầu 1 mùa giải mới :tea:

Hiện tại đã nửa mùa, MU đang đứng thứ 2 sau Asenal , và thua kém 2 đ . Chỉ cần 1 trận sẩy chận là MU sẽ có cơ hội vượt wa:mullet:
    -

Số bài viết
    154
    Em thì mùa đầu em bán được chú w.brown cho Chelsea, sau đó em mua chú SIVOK và chú Ratinho, Na ni. Giữa mùa em bán được chú Mikael Silvestre và chú A.smit.mua thêm được chú Higuain về.Cho 3 chú Rossi, ronney và higuain đá cặp với nhau.Kinh khủng

Số bài viết
    232
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của SuperFM Bài viết
    Và với số tiền 86M từ vụ Rio + 35M => 120M . 1 số tiền vô cùng lớn cho MU cho tới thời điểm này . Và mình bắt đầu shopping , MU đã có đc những bản hợp đồng sau :
    - Colocini : 20M ( Arg) - DRC
    - Nani : 15M ( Portugal) - AMLC
    - Higuain : 10M - ST
    - Floro Flores : 1.5M - ST
    Cùng với lực lượng cũ chỉ mất đi Rio , MU khởi đầu 1 mùa giải mới :tea:

-
    :poster_oops: pác mua coloccini 20m là lỗ rùi. thèng này chỉ 11m thui, ko đến mức 20m đâu

Số bài viết
    143
    pác mua coloccini 20m là lỗ rùi. thèng này chỉ 11m thui, ko đến mức 20m đâu
    Tính theo tiền Uero thì tui chỉ mất 8M để có thể tậu thằng này về nếu sài đội vừa tầm hoặc lớn
    Chú ý:nếu thấy nó unhappy thi dữ nguyên giá ví dụ nhù 7M sau đó vài lần mới nâng giá lên nha kô thì kô mua nổi 7.5M đâu

^_^Kẻ Yêu Lầm^_^
    [YELLOW]Pha Đi Bóng Ngoạn [/YELLOW][YELLOW]Mục[/YELLOW]
    MU Vô Địch Đập Chết Hai Thằng Đó Đi
    [YELLOW]Cùng chung sức xây dưng FM-VN ngày càng giàu đẹp[/YELLOW]

Số bài viết
    142
    Máy nhà em mới chết ổ cứng, mới bắt đầu chơi lại MU (đã đá đến tháng 3/2007). Đầu mùa cũng tiễn Rio đến chelsea nhưng chỉ thu về đc 81M thôi ~_~ (tại chelsea trả 81M mà mình ko được phép thay đổi, chỉ có accept hoặc reject thôi), Park Ji Sung đến Tott - 8 triệu euro (hơi rẻ nhưng mà em ko thích chú này ^^), Saha đến AC Milan 14 triệu euro (lại 1 chú nữa em ko thích, mong các fan MU thông cảm cho em ). Bù lại, A.Borre và Ugur Yldirym đã về với Old Trafford với những mức giá phải chăng: 4,3 triệu và 8,5 triệu. Và một mùa giải mới lại bắt đầu. Hàng hậu vệ tuy mất Rio nhưng cặp trung vệ Vidic - Silvestre càng chơi càng hay, trong khi Gary Neville và G.Heinze luôn lên công về thủ không biết mệt mỏi (vì nếu có mệt thì Evra và Borre luôn sẵn sàng xung trận). Cặp tiền vệ trung tâm Scholes, Carrick tuy ko thật nổi bật nhưng cũng chơi rất chính xác, hầu như ko mắc phải sai lầm nào quá lớn. Trong khi đó 2 cánh vẫn luôn là sức mạnh của MU với những tên tuổi như Giggs, Richarson, Ronaldo. Với sự hỗ trợ liên tục của hàng tiền vệ, 2 tiền đạo là Ugur Yldirym và Rooney đã nhả đạn hết sức đều đặn : 37/71 bàn của MU trên mọi mặt trận; lẽ ra con số đó có thể cao hơn nếu như ko có kỳ chuyển nhượng mùa đông, khi mà Carrick chuyển đến liverpool với mức giá khá bèo (17 triệu euro so với 18,6 triệu bảng khi về MU) để nhường chỗ cho F.Gago chuyển từ Boca sang với giá 14 triệu bảng; hàng công có được sự bổ sung cần thiết là Klaas Hunteelar - 15,7 triệu uero. Chỉ 2 tháng sau khi về MU, "Thợ săn" đã ghi được 8 bàn sau 13 lần ra sân và 3 lần vào thay người, trở thành người đá cặp với Rooney, đẩy Ugur lên băng ghế dự bị cho Hunteelar và C.Ronaldo. Tính đến thời điểm này, MU đã băng về đích với 61 điểm sau 27 vòng đấu, bỏ lại ars ở vị trí thứ 2 với 6 điểm nhiều hơn; tuy đã bị loại khỏi Carling Cup và FA Cup nhưng ở cúp C1 MU đã lọt vào đến vòng tứ kết và xuất sắc hạ gục Valencia 2-1 ngay trên sân khách, 1 suất ở vòng bán kết đã nằm trong túi của MU dzồi

Số bài viết
    232
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Kẻ Yêu Lầm Bài viết

Tính theo tiền Uero thì tui chỉ mất 8M để có thể tậu thằng này về nếu sài đội vừa tầm hoặc lớn
    Chú ý:nếu thấy nó unhappy thi dữ nguyên giá ví dụ nhù 7M sau đó vài lần mới nâng giá lên nha kô thì kô mua nổi 7.5M đâu
    em xài usd ạ

ghet' vụ 50 char wa' .........................

Số bài viết
    6,093
    Hờ, do bán Rio nên cần phải nhanh chóng kiếm 1 DC khác thay thế vào, gạ hỏi mua 2 người : Bazagli của Palermo và Coloc . Ba thì hỏi mua từ 10M nó kì kèo lên 49M vẫn ko bán, càng lúc càng nâng lên , ghét wá bỏ luôn. Coloc thì mãi sau này gần đóng cửa chuyển nhượng mới phát hiện ra, cần gấp nên đành phải chi 20M như vậy. Dù sao vẫn còn nhiều tiền chán ^^, bán Rio 86M mà, hehe. Giờ đang đau đầu tìm người thay thế Giggs đây, Richarson đá ko ổn, Nani thì trận được trận ko quá thất thường, chỉ được mỗi Roooney và Ronaldo ổn định . Có ai đá ở AML nữa ko nhỉ ?

Số bài viết
    590
    Guardado,Evra,Farfan.
    Tốt nhất cho Heinze đá DL,Evra ML tiện lợi

Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    chết , ai lại khuyên người ta như thế
    Giàu thì mua Robinho hoặc Messi , ko thì mua Briand về đá AMR , đẩy Ronaldo sang trái
    Guardado đá cũng được nhưng cũng tùy trận , mà thằng này dê bóng hay để mất nguy hiểm lắm , cố cho đá dự bị 1-2 năm là đá chính được

-->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    232
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của SuperFM Bài viết
    Hờ, do bán Rio nên cần phải nhanh chóng kiếm 1 DC khác thay thế vào, gạ hỏi mua 2 người : Bazagli của Palermo và Coloc . Ba thì hỏi mua từ 10M nó kì kèo lên 49M vẫn ko bán, càng lúc càng nâng lên , ghét wá bỏ luôn. Coloc thì mãi sau này gần đóng cửa chuyển nhượng mới phát hiện ra, cần gấp nên đành phải chi 20M như vậy. Dù sao vẫn còn nhiều tiền chán ^^, bán Rio 86M mà, hehe. Giờ đang đau đầu tìm người thay thế Giggs đây, Richarson đá ko ổn, Nani thì trận được trận ko quá thất thường, chỉ được mỗi Roooney và Ronaldo ổn định . Có ai đá ở AML nữa ko nhỉ ?
    hờ hờ ... cứ nhìn số tài sản của ổng là biết ăn chơi hẻm sợ tốn kém roài.... gần 10m lận ^,....,^

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới