Share game FM24 (PC)
Trang thứ 17 trong tổng số 17 trang Trang đầuTrang đầu ... 7151617
Hiển thị kết quả từ 161 tói 170 trong tổng số 170

Chủ đề: MU - Mãi mãi là MU

Số bài viết
    38
    cái chiến thuật goals goals and more goals hả bạn. Cái chiến thuật ấy cũng thật là lạ: Đội hình thấp, lấy bóng nhẹ nhàng , tấn công cực nhanh trong khi chiến thuật lại là phòng ngự phản công. Mình cũng đã dùng thử rồi nhưng tỉ lệ cầm bóng thấp nên đá với đội mạnh dễ thua lắm

Số bài viết
    283
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hunken Bài viết
    cái chiến thuật goals goals and more goals hả bạn. Cái chiến thuật ấy cũng thật là lạ: Đội hình thấp, lấy bóng nhẹ nhàng , tấn công cực nhanh trong khi chiến thuật lại là phòng ngự phản công. Mình cũng đã dùng thử rồi nhưng tỉ lệ cầm bóng thấp nên đá với đội mạnh dễ thua lắm
    Không, Tactic "Tấn công tổng lực - special for Barca" mới chuẩn,tớ là người creat mà:">. Sorry, hơi khoe khoang

Số bài viết
    328
    Đáng khâm phục cho thành công của hunken, mà sao bạn mua đc nhiều cầu thủ xịn thế nhỉ (cả Van der Vaart, Moutinho). Mình tưởng là đầu mua MU chỉ có khoảng hơn 12M bảng để mua cầu thủ thôi cơ mà!

Số bài viết
    133
    Ko biết ông này lấy tiên đâu ra mà nhiều thế,đầu mùa nếu chon Winner cũng chỉ khaong 13tr thôi,ông này có tân hơn 20tr cơ đấy(Cộng cả tiền bán là hơn 30tr).Pó tay.Mà mấy cái đội hình siêu tấn công gì(barca) đó làm sao mà phù hợp với MU được,mỗi đội có lối đá khác làm sao lại cứ ráp y như nhau,chác cũng chỉ được vài trận thôi tôi đảm bảo nếu thắng cả mùa tôi chết liền

(Đề nghị sử dụng chữ ký có chiều cao nhỏ hơn 200 px)

Số bài viết
    334
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Beckham Bài viết
    Ko biết ông này lấy tiên đâu ra mà nhiều thế,đầu mùa nếu chon Winner cũng chỉ khaong 13tr thôi,ông này có tân hơn 20tr cơ đấy(Cộng cả tiền bán là hơn 30tr).Pó tay.Mà mấy cái đội hình siêu tấn công gì(barca) đó làm sao mà phù hợp với MU được,mỗi đội có lối đá khác làm sao lại cứ ráp y như nhau,chác cũng chỉ được vài trận thôi tôi đảm bảo nếu thắng cả mùa tôi chết liền
    chuyển từ quỹ lương sang nữa là được 20m bảng ngay mà

Số bài viết
    38
    hix mua moutinho tra sau 12 tháng, huddlestone cũng vậy, Vaart mua đầu tiên tiền ngay 10M Quỹ lương cũng giảm còn 1,21M thui, kì mùa đông vừa rồi bán chú TrungQuoc( ko nhớ tên ) , mấy bạn ở đội dự bị xong . Giờ còn 2,8 tr chỉ để sắm staff và scout thôi, Đã thỏa thuận mua Aquanali ( của roma 10M sau 18 tháng mà nó kêu là ko đủ $ )

Số bài viết
    113
    tac này bác dùng hình như giống với tac bọn Liverpool hay dùng đúng ko?

"Hưng vong bĩ thái có thì
    Chớ đem thành bại mà suy anh hùng"

Số bài viết
    232
    đội trưởng đội tuyển việt nam :x :x

Số bài viết
    196
    mùa đầu tui bán đc 50m bảng anh nè. hình như 54m, đại khái tống hết đi mấy thằng vớ vẩn từ flecher trở xuống

Số bài viết
    1,005
    tromg FM 2 năm trở lại đây, MU mà để cho AI dẫn dắt thì mấy mùa sau khả năng bị trừ điểm trước mùa giải mới khá cao. Tình hình tài chính có vấn đề T__T

True champions are those who fight till their last breath...
    Loading [███████████100%██]

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới