Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 14
    Số bài viết
    69

Bị sa thải khi có Chairman mới tiếp quản

Đang nắm Inter mùa thứ 2. Mùa đầu đoạt được 1 siêu cúp, 1 Champion League, 1 Serie A, 1 cúp quốc gia. Vừa đoạt C1 xong, hết giải, nghỉ hè, thế là thằng cha Moratti kêu ko muốn nắm nữa, bán lại cho thằng nào đó, cái thằng đó vừa lên tiếp quản xong sa thải mình liền, đưa thằng Rijkaard vào thay mới đau chứ.
    Có ai bị trường hợp này chưa?

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    109
    cái này mình chưa bao giờ gặp. mà vô lý thế, thằng chairman mới của inter có bị mù hko mà vô địch các giải đến thế kia mà sa thải.hay là chairman này là cha của Rijkaard

Số bài viết
    410
    mh cũng chưa bao giờ gặp chuyện này...nhưng có thể như trường hợp của bạn thì nó chắc kết Rijkaard nên nó muốn đưa về đấy mà

Số bài viết
    1,783
    suýt bị rồi mua 1 Liver kiểu gì cũng đổi chủ -> nó cũng đòi lôi mấy thằng về thế mình nhưng bất thành vì mình vờ lờ quá

Số bài viết
    179
    Mình cũng suýt bị, suốt mấy tháng trời nó cứ doạ "mày sẽ bị thay bằng thằng ...", may mà Blanc lại lên thay cho Gigli nên nó không đuổi, chắc là chỗ quen biết :">. Được cái nó sẽ cám ơn mình vì mình đã rất kiên nhẫn mặc dù tình hình chính trị bất ổn mới hay chứ. .

Số bài viết
    420
    Thực ra thì các bạn nên comment nhẹ nhàng về sự kiện tranh cãi giữa chủ cũ & mới, thực hiện đầy đủ nghĩa vụ, đưa đội bóng lên tầm cao ổn định, duy trì thành tích ngon lành là nó sẽ không làm gì đâu ?

Số bài viết
    22
    có cách nào để lúc mình bị đuổi nhưng dùng add manager dùng chính profile của mình (để giữ nguyên thành tích, cá tính, và những cầu thủ truoc9771 giờ favorite mình) lên dẫn dắt clb lại được ko? nếu ko chẳng lẽ phải tạo 1 hlv hoàn toàn mới nếu muốn tiếp tục dẫn dắt clb?

Số bài viết
    1,003
    Híc hok hiểu vì sao nữa , các loại cup vậy mà cũng bị sa thải . Hay là lỗi game chăng . Add manager thì để đẳng cấp international gì đó là bọn Chairman cả cầu thủ nó phục ngay . Tuy nhiên vào thử CLB khác đi , phục thù lại thằng chairman k có mắt nhìn người .

Số bài viết
    57
    cũng từng nằm trường hợp này, nó đòi đưa 1 thằng trợ lý hàng radom ( worldclass ) của đội mình lên làm HLV trưởng, nhưng xét về mặt thành tích thì mình vô đối

Thấy hay thì [you] nhớ thanks mình nha !!!

Số bài viết
    13
    Tui cũng có lần bị Sack, chờ mãi mà chẳng có ma nào mời..mãi cuối cùng có chú Porland mời làm HLV-> bó tay..toàn thằng trên trời
    Nói chung dĩ hoà vi quý, cầm thằng mạnh thì cần vô địch, chứ thằng nào yếu cứ trụ hạng là cả họ ăn mừng rùi..

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới