Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 52
    Số bài viết
    165
    Bọn cẩu tặc Inter đá rất khiếp, ngoài ra trong nước ngại nhất bọn Alentico với bọn nhà Getafe

Số bài viết
    142
    Đá man sợ nhất arsenal; chelsea cũng ghê nhưng chỉ đc 1 2 mùa đầu thôi còn về sau cứ sân man là chel đứt còn sân chel thì trận thắng trận thua mà 1 giải đá 2 trận, chỉ cần lấy đc 4 điểm từ tay chel là ngon rồi. Nhưng thằng arsenal thì khác hẳn, đá 3 4 mùa đầu rất phập phù nhưng cứ gặp man là chơi hết sức, chiến hết mình ko cần biết sân nhà hay sân khách, tôi đá man toàn thua ars bất kể đá công, thủ, triệt hạ.... chán ko tưởng đc.
    Còn ra nước ngoài thì hình như man kị nhất milan thứ nhì valen; đá C1 tôi toàn khấn trời sao cho 2 thằng đấy bị loại trước khi gặp mình, vô phúc gặp 1 trong 2 thằng thì coi như nói lời chia tay giải

Số bài viết
    15
    cá bạn toàn lấy các đội mạnh để giã Ars thui, mình chơi New với nó cầu thủ thì như bìu, tràn lên tấn công thì thua là cái chắc

Số bài viết
    15
    cá bạn toàn lấy các đội mạnh để giã Ars thui, mình chơi New với nó cầu thủ thì như bìu, tràn lên tấn công thì thua là cái chắc

hichic em bấm nhầm nút, mod xóa hộ cái

Số bài viết
    218
    ko hiểu sao đá với milan, inter thì tui toàn thắng ( thật đó), ( tui là liver), còn với EPL thì ManU,aston villa đáng ngại phết

Số bài viết
    1,178
    Giải LaLiga - Atlético là đội bóng đáng ngại nhất . Tui cầm Real mà chật vật mãi mới cầm hòa được nó

Because The Main One

Số bài viết
    17
    Tui cầm MU chẳng sợ thằng nào cả đặc biết là mấy trận gặp arsenal đều thắng hoặc thua với tỷ số không tưởng như 7-2 :<

Số bài viết
    103
    Đều thắng hoặc thua
    Công nhận, MU mình mạnh thế hòa sao được, nhỉ?

Số bài viết
    289
    Tui cầm Real Betis chẳng ngán thằng MU hay Arsenal(chơi 4-2-3-1,có thằng suazo),chỉ ngán những đội mạnh ở Seria A thôi.HEHEHE!!!

Số bài viết
    277
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DemoStone Bài viết
    Tui cầm Real Betis chẳng ngán thằng MU hay Arsenal(chơi 4-2-3-1,có thằng suazo),chỉ ngán những đội mạnh ở Seria A thôi.HEHEHE!!!
    Suazo về inter rồi mà bạn chơi bản nào 7.0 à! Bản 7.02 bạn thử đá với liver chưa hàng công chú đó giờ mạnh lắm . Betis bạn có sobis nhỉ tên đó đá hay không?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới