Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 52
    Số bài viết
    15
    tụi arsenal tấn công điên cuồng lắm, mình chơi sơ đồ 6 2 2 mà còn thua tới 3 trái

Số bài viết
    154
    Arsenal có gì mà kinh.Em cầm MU đá với nó mấy lần,chưa biết thua trận nào.Với thằng này nên có lối dá nhanh, áp sát và chuyền bóng ngắn.Cho cầu thủ của mình đá rắn ở một số vị trí như hàng tiền vệ chẳng hạn. Tiền đạo sút xa tốt thì cho nó bắn liên tục...Chết hết.Bét cũng phải 2 phát cho bác luôn.Thằng chelsea thì cứ cánh mà phang, sanghieeop 2 bác đổi lối đá đi là hạ gục luôn.MU vô địch

Số bài viết
    196
    Arsenal chỉ kinh khi có vela thôi. Bù lại lúc đó ở Mu thì Pique và Evans cũng đã trưởng thành. MU là mạnh nhất trong FM rồi, cùng lắm chỉ có Chel là cạnh tranh được thôi, Arsenal hay bị mất tài năng trẻ, Liv thì đẳng cấp kém hẳn rồi(chỉ được cái là hay vô địch các cup).

Số bài viết
    103
    ManU, Chelsea, Arsenal thì chẳng sợ, chỉ sợ mỗi thằng Liverpool thôi, có ai biết cách thắng Liv chỉ mình với

Số bài viết
    10
    mình cầm MU thì sợ nhất là Arsenal, đá 2 mùa chưa biết mùi chiến thắng. Nó mới mua thằng Torres về đá hay khiếpT_T. Chelsea thì cũng ko sợ lắm, lúc thắng lúc thua. Thích nhất là đá với Liverpool, đá 6 trận với nó toàn thắng

Số bài viết
    44
    Em cũng kinh thằng Arsenal lắm. Đá sân Emirate để nó giã cho 5 trái trong hiệp 1. Hiệp 2 gỡ được 2 trái thì toi thêm phát nữa. Mùa giải sau thì là 4-2. Ko hiểu sao thằng này mỗi khi gặp Man đá điên thế, form của nó rất phập phù nhưng mỗi khi gặp mình đá như lên đồng luôn.
    Thằng chel thì em ko ngại lắm vì chiến thuật của nó dễ bắt hơn thằng này

Số bài viết
    232
    ngại mỗi thằng liverpool ở sân nhà ., đá rất hay hòa ở anfield ., ghét đek chịu được .,

Thế giới của kEmSir0 (HS) - http://kemsiro.org/weblog

Số bài viết
    119
    Em cầm Chelsea đá chỉ sợ mỗi Bolton với Inter thôi. Chứ mấy thằng khác em nã ít nhất 3 trái vào lưới tụi nó !!!

Số bài viết
    32
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Superstar Bài viết
    Em cầm Arsenal, mùa đầu tiên đá Ngoại hạng Anh thì cũng ngại ManU, ngại Chel... đá C1 thì ngại Barca. Từ mùa thứ 2 trở đi em ko coi mấy đội này ra gì luôn, giã bét nhè nhưng lại sợ nhất là Westham, chả hiểu kỵ kiếc thế nào mà gặp bọn này mà khó khăn thế. Ko phải là ko bao giờ thắng nổi, có khi còn thắng đậm (4-0) nhưng thua cũng tương đối mà nó toàn giã mình lúc mình đang hưng phấn, chính bọn này cắt mất chuỗi 57 trận bất bại, 19 trận thắng liên tục của em ở giải ngoại hạng. Các bác bảo thế có đau ko cơ chứ :rant:
    Ặc ặc .... giống hệt mình chỉ có khác mình cầm MU: 45 trận bất bại, 14 trận toàn thắng (tính riêng Giải Ngoại Hạng) còn C1 thì 2 năm liền ẵm Cup mà toàn thắng (không thua, không hoà).

P/S: Klaas-Jan Huntelaar mua về từ Ajax ngay mùa đầu ghi tổng cộng 48 bàn (Ngoại Hạng: 36, C1 + FA + Carling: 12).

Số bài viết
    32
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ColeenMcLoughlin Bài viết
    tụi arsenal tấn công điên cuồng lắm, mình chơi sơ đồ 6 2 2 mà còn thua tới 3 trái
    Chơi phòng thủ thì thua là fải, pressing toàn sân đá máu lửa vào, Ars toàn cầu thủ trẻ mình Closing Down >>>> Often chúng nó chột (ghét Ars nên chơi rắn). Vừa giã nó 6-0 {Klaas-Jan Huntelaar (5', 45', 53'); Wayne Rooney (30', 37'); Cristian Ronaldo (64')}.

P/S: Ngoại Hạng ngại nhất Liv + West Ham (trận thua, trận thắng) còn Chelsea toàn thắng (tỉ số tối thiểu).

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới