Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 6 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 52
    Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055

Những đội bóng đáng sợ nhất FM2007

Số 1 phải kể đến Aletico Madrid (cả sân nhà và sân khách)
    số 2 là Valencia (sân nhà) , rồi đến Bayer Munich , Inter Milan
    Các đội còn lại tui thấy ko nguy hiểm lắm , có chăng là tùy lúc phong độ lên cao thôi

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    170
    Em cầm Arsenal, mùa đầu tiên đá Ngoại hạng Anh thì cũng ngại ManU, ngại Chel... đá C1 thì ngại Barca. Từ mùa thứ 2 trở đi em ko coi mấy đội này ra gì luôn, giã bét nhè nhưng lại sợ nhất là Westham, chả hiểu kỵ kiếc thế nào mà gặp bọn này mà khó khăn thế. Ko phải là ko bao giờ thắng nổi, có khi còn thắng đậm (4-0) nhưng thua cũng tương đối mà nó toàn giã mình lúc mình đang hưng phấn, chính bọn này cắt mất chuỗi 57 trận bất bại, 19 trận thắng liên tục của em ở giải ngoại hạng. Các bác bảo thế có đau ko cơ chứ :rant:

Số bài viết
    590
    Tottenham,Bolton,Valencia
    Tot thì có Defoe,cứ gặp MU của tớ là nó nã ít nhất 2 trái 1 trận
    Bolton thì đá sân nào cũng thế dồn nó cả trận nhưng cứ bị thằng Anelka nó làm vài phát kết liễu,chả biết nói gì hơn.
    Mùa 2 đá bán kết C1 Valen dứt MU 6-1,key player Villa
    Còn barca thì ngay mùa đầu chung kết C1 MU luột nó 3-0 nên ko ngại

Số bài viết
    15
    còn tui thì sợ nhất là bọn palermo, đã 4 năm rồi inter ko thể thắng parlemo trên sân khách 1 trận nào(toàn thua 2-3 trái)

Số bài viết
    17
    sợ mỗi Chelsea... thằng Barzaly của Palermo giá có 5M, thế mà nó hét 17M luôn >.< Milam theo ko nổi

Số bài viết
    202
    Theo mình thì chẳng có đội bóng nào đáng sợ bằng đội bóng của chính mình cầm quân, nếu phong độ của đội bóng cao thì những Chelsea, Barca, Milan, Mu, Real... chỉ là những con rối còn nếu phong độ của đội bóng thấp thì những Westham, Reading, Getafe, Recativo, Chievo, Samdoria....lại là những chú khổng lồ nói chung là không có đội bóng đáng sợ nhất bằng chính đội bóng mình cầm quân. Mình nói thế có đúng không nhỉ ?

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    170
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của haininh Bài viết
    Theo mình thì chẳng có đội bóng nào đáng sợ bằng đội bóng của chính mình cầm quân, nếu phong độ của đội bóng cao thì những Chelsea, Barca, Milan, Mu, Real... chỉ là những con rối còn nếu phong độ của đội bóng thấp thì những Westham, Reading, Getafe, Recativo, Chievo, Samdoria....lại là những chú khổng lồ nói chung là không có đội bóng đáng sợ nhất bằng chính đội bóng mình cầm quân. Mình nói thế có đúng không nhỉ ?
    Nghe ông này nói thì có vẻ hoành tráng lắm, cuối cùng chả ra cái gì, nói thế hóa ra lúc thì sợ con kiến lúc thì sợ con voi, tóm lại là sợ tất

Số bài viết
    13
    công nhận Aletico rất đáng sợ..:nó là nỗi kinh hoàng của tớ.. trong mùa giải đầu, và cả mùa giải sau..
    nhưng đến mùa 3.. muỗi rồi

Số bài viết
    14
    sợ AS Roma Westham thôi Arsenal và Liv dễ ăn hơn cả 2 đội trên

đây lại bảo không phải là chữ ký đi

Số bài viết
    1,091
    Bàn về vấn đề này chắc tới...Tết cũng chưa xong , vì mỗi người chơi lại một tình huống khác nhau mà, phải không ? Vậy mới là cái hay của FM chứ ! Như Terry ấy, hồi trước ổng kêu sao ổng chơi đi chơi lại mấy lần, lần nào Juve cũng vô định Serie B mùa đầu sau đó vô địch Serie A mùa hai (7.0.0, Juve vẫn bị trừ khá nặng điểm), ấy vậy mà Omni chơi thì Juve mùa đầu xếp 17 Serie B, thấy buồn cười không :

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới