Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 35
    Số bài viết
    19

Preston north end_ 2 mùa giải từ hạng nhất lên cúp C1

He he nghe thì có vẻ khó tin nhưng sự thật là như vậy, hì từ kinh nghiêm 3 mùa giải với fiorentina(2 cúp vô địch itali, có mùa đầu từ -19d mà vô địch, một cúp C1) do cái file lưu bị hỏng mình bùn quá định bỏ chơi fm lun, nhưng do tình yêu với fm mình quyết định chơi tiếp và lần này là preston. Chắn hẳn nhìu bạn chưa bít preston là đội bóng nào đó là một đội bóng thuôc giải hang nhất anh championship. Khi bắt đầu cầm đội minh bất nhờ ở việc tái sản hiện có của đội bóng là 10M, quá sốc giá ko bằng một cẩu thủ thường ở giải ngoại hạng. Vả mới zo ko cho một đồng xu để chuyển nhượng. Đội bóng mình chỉ bít dc 2 thằng davies nugent và neil mellor. Thế là mình bắt đầu cầm đội bóng đó với viêc đầu tiên là bán cẩu thủ mình bán khoảng 5 thằng lấy dc cỡ 1,5 M đi mua cầu thủ và từ 1,5m mình đã đưa preston lên cúp c1: mình xin giới thiệu các cẩu thủ đó với mấy bác:
    _Davies nugent(mình đặt biệt danh cho thằng đó là El Nuno_bắt nguồn từ biệt danh của fernando torres là El nino) mùa đẩu chấn thương 2 tháng vẫn ghi dc 26 bàn/38 lần xuất hiện, sang mùa thứ hai ở ngoại hạng đang dẫn đẩu danh sách làm bàn với 22 bàn/23 trận một hiệu suất khủng khiếp từ 2,3M lên 10,75M
    _Charles Andre Doudin( thụy sĩ) các bạn zo trong u19 thụy sĩ sẽ thấy, từ 60k lên 5,5M, technique 20, vị trí st minh tập cho hắn giwof thành am/fc rồi
    _Chris smith(S cốt len,GK) john sutton(anh,st) từ hidebran (s cốt len) nhất là thằng smith lúc mình mua có 19t giá 40k giwof là một trong nhửng thủ môn hay nhất premier ship mùa này giá 3,3 M, john sutton từ 140k lên 3M
    .............bữa sau vít tiếp còn nhìu thẳng nữa lắm giờ mệt quá nếu các ban ủng hộ mình sẽ giwois thiêu tiếp về training, tactic, một số thẳng cầu thủ khác đặc biệt bô đôi chạy cánh của đội tre nauy cực rẽ mà cực khủng có thằng đá như cristino ronaldo lun, nói thiệt ko dám nói quá..monh các bạn ủng hộ bìa viết của mình:B47:

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    47
    Bạn vào đây đọc lại một chút nha http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=1709

Nhẫn nhục với kẽ mạnh, Nhường nhịn với kẽ liều, Nhẫn tâm với kẻ yếu!! :B79:

Số bài viết
    142
    Preston mà đc dự C1 sau 2 năm thì nói thật nhé... nếu ko cheat thì chỉ có bịa Tôi đố ông chơi ko save load, ko chỉnh sửa mà đá Preston lên hạng sau mùa đầu và trụ hạng thành công ở mùa 2 đấy. Người khác thì có thể chứ riêng những người chăm chăm vào cheat rồi đi khoe thì đảm bảo khi nói lời chia tay với những trợ thụ đắc lực như data editor, FMM, ctrl+s then ctrl+o... là ko thể khá lên nổi
    Mà sao dạo này 4rum mình nhiều thành viên mới "bốc đầu" thế nhỉ, hết kỉ lục vô địch giải Anh sớm 8 vòng; ro béo ghi 60 bàn 1 mùa; lại đến preston đi đá C1.... vớ vẩn mấy hôm nữa có bác hớn hở khoe thành tích đá Bình Dương được BTC giải ngoại hạng anh chọn sang thay thế chelsea đá EPL ấy nhể

Số bài viết
    211
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Kaka Anh Nguyen Bài viết
    He he nghe thì có vẻ khó tin nhưng sự thật là như vậy, hì từ kinh nghiêm 3 mùa giải với fiorentina(2 cúp vô địch itali, có mùa đầu từ -19d mà vô địch, một cúp C1) do cái file lưu bị hỏng mình bùn quá định bỏ chơi fm lun, nhưng do tình yêu với fm mình quyết định chơi tiếp và lần này là preston. Chắn hẳn nhìu bạn chưa bít preston là đội bóng nào đó là một đội bóng thuôc giải hang nhất anh championship. Khi bắt đầu cầm đội minh bất nhờ ở việc tái sản hiện có của đội bóng là 10M, quá sốc giá ko bằng một cẩu thủ thường ở giải ngoại hạng. Vả mới zo ko cho một đồng xu để chuyển nhượng. Đội bóng mình chỉ bít dc 2 thằng davies nugent và neil mellor. Thế là mình bắt đầu cầm đội bóng đó với viêc đầu tiên là bán cẩu thủ mình bán khoảng 5 thằng lấy dc cỡ 1,5 M đi mua cầu thủ và từ 1,5m mình đã đưa preston lên cúp c1: mình xin giới thiệu các cẩu thủ đó với mấy bác:
    _Davies nugent(mình đặt biệt danh cho thằng đó là El Nuno_bắt nguồn từ biệt danh của fernando torres là El nino) mùa đẩu chấn thương 2 tháng vẫn ghi dc 26 bàn/38 lần xuất hiện, sang mùa thứ hai ở ngoại hạng đang dẫn đẩu danh sách làm bàn với 22 bàn/23 trận một hiệu suất khủng khiếp từ 2,3M lên 10,75M
    _Charles Andre Doudin( thụy sĩ) các bạn zo trong u19 thụy sĩ sẽ thấy, từ 60k lên 5,5M, technique 20, vị trí st minh tập cho hắn giwof thành am/fc rồi
    _Chris smith(S cốt len,GK) john sutton(anh,st) từ hidebran (s cốt len) nhất là thằng smith lúc mình mua có 19t giá 40k giwof là một trong nhửng thủ môn hay nhất premier ship mùa này giá 3,3 M, john sutton từ 140k lên 3M
    .............bữa sau vít tiếp còn nhìu thẳng nữa lắm giờ mệt quá nếu các ban ủng hộ mình sẽ giwois thiêu tiếp về training, tactic, một số thẳng cầu thủ khác đặc biệt bô đôi chạy cánh của đội tre nauy cực rẽ mà cực khủng có thằng đá như cristino ronaldo lun, nói thiệt ko dám nói quá..monh các bạn ủng hộ bìa viết của mình:B47:

Bốc phét hay vãi đái ...giống mình đá WestBrom vãi ..nhưng mùa đầu mình thăng hạng(play off) mùa sau ..nó đuổi sang Ý ..híc

Số bài viết
    19
    tui no'i thiet ma`, tui ko hề bít cheat lực, và cũng ít khi save-load lắm, tui chỉ mún nói về kinh nghiệm chơi nếu mọi người ko ủng hộ thì bữa sau tui ko vít nữa thế thôi.

Số bài viết
    141
    mình cũng rất muốn học tập .

Số bài viết
    30
    Anh viết tiếp đi xem nào. Cho em học tập kinh nghiệm cái.

Màu đỏ, màu của máu, của lý tưởng, của tình yêu...
    Я люблю тебя

Số bài viết
    108
    Sơ qua về tactics xem thế nào ????? Nói thế này ai tin......

Số bài viết
    142
    Tui chả cần biết trình độ bác cỡ nào; tôi chỉ biết 1 điều, đấy là nếu dave nugent của bác đá hay thế thì bác ko thể giữ nó lại clb. Với những đội ở Championship của anh thì chỉ cần clb ở giải ngoại hạng ra giá cao hơn value của cầu thủ là thằng chủ tịch bán ngay; ngày trước tôi cũng chơi southampton biết mà; cày cục 2 mùa giải mới lên đc hạng, ai ngờ vừa lên đến nơi bọn boro mua Owen Price 800k; bọn nào mua Ian Harte 1,5M; Rob Bunch đc hỏi với giá 750k; thế là xong, 3 thằng chủ chốt lần lượt đội nón ra đi. Với số tiền bán 3 thằng này + với hơn 1 triệu clb cho nữa dù tìm mọi cách vẫn ko thể cạnh tranh cầu thủ tốt với các clb khác, lại phải quay ra mua mấy thằng ở giải hạng nhất; lên ngoại hạng đá 15 vòng đầu thắng 2 hòa 4 ==> quit luôn :">

Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duchuy_1590 Bài viết
    Tui chả cần biết trình độ bác cỡ nào; tôi chỉ biết 1 điều, đấy là nếu dave nugent của bác đá hay thế thì bác ko thể giữ nó lại clb. Với những đội ở Championship của anh thì chỉ cần clb ở giải ngoại hạng ra giá cao hơn value của cầu thủ là thằng chủ tịch bán ngay; ngày trước tôi cũng chơi southampton biết mà; cày cục 2 mùa giải mới lên đc hạng, ai ngờ vừa lên đến nơi bọn boro mua Owen Price 800k; bọn nào mua Ian Harte 1,5M; Rob Bunch đc hỏi với giá 750k; thế là xong, 3 thằng chủ chốt lần lượt đội nón ra đi. Với số tiền bán 3 thằng này + với hơn 1 triệu clb cho nữa dù tìm mọi cách vẫn ko thể cạnh tranh cầu thủ tốt với các clb khác, lại phải quay ra mua mấy thằng ở giải hạng nhất; lên ngoại hạng đá 15 vòng đầu thắng 2 hòa 4 ==> quit luôn :">
    Đúng rồi đó hồi em mới cầm đội thì ông chủ câu lạc bộ cũng hay xen vào việc chuyển nhượng của em lắm(ví dụ như tự ý đồng ý lời đề nghị từ một câu lạc bộ khác). Nhưng một thời gian sau thì thấy ít can thiệp hơn, vả lại những cẩu thủ em dùng phần lớn là trẻ ít tên tuổi cả. Còn về thằng Nugent hồi đầu mùa thằng newcastle có ra giá 12,5M nhưng em ko bán em đòi tăng lên 25M nó ko chịu rồi cũng cứ wnt chứ ko chịu đưa ra lời đề nghị nào cả. Em đang ở giữa mùa thứ 2 nên sang mùa 3 có thể mấy đội bóng lớn mới bắt đầu tấn công cẩu thủ của em vì phần lớn đều đã tỏa sáng ở màu giải năm nay........

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới