Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 28
    Số bài viết
    105
    cái này có được đưa vào làm kỉ lục không , 14' 3 quả penalty

Số bài viết
    105
    quá đau đầu khi thằng fio tự nhiên bán cho mình montolivo trong khi mình đã có Hamsik , Veloso , Palombo , Johnson . Có 17,75 M USD ah

Số bài viết
    2
    c0' ai bie^t' set Jo hok? chj? mynh vs....! tha(ng nay` o? đội mỳnh đá ko đc hay lắm.. xjn dc chj? giao'

Số bài viết
    105
    thằng Jo đá cặp tiền đạo , nó ass nhiều lắm nha mà nhìn lực đâu đẹp đâu , chuyền 20 bàn mùa đầu rồi đấy . Mỗi tội ghét nó vì đối mặt thủ môn gà lắm , toàn đá vào người thủ môn không à

Số bài viết
    105
    đá xong mùa đầu tiên , vô địch hết tất cả rồi . zui .

premier league

LAndmarks

Số bài viết
    695
    Nhận xét : Bài viết khá chi tiết
    Đội hình bạn mua cũng có mấy thằng mình mua như Srna,Akinfeev,Guardado,Veloso,Fiorillo nhưng hình như bác mua bằng USD ,nếu thế thì ít hơn mình rồi
    Khác mình là : Mình cải tổ,thay máu đến 80%,cả đội chính mình bán tuốt,chỉ giữ lại Shay Given,De Jong,Richard,Robinho,Zabaleta,Wayne Brigde,Shaun Wright Phillip (thằng này bán ko ai mua,nhưng lại may vì đá cực ổn ),Dunne . Đến chuyển nhượng mùa đông tiếp tục bán Given,Zabaleta,Dejong , đang tìm cách quẳng nốt Wayne Bridge
    Về đội res,mình bán được vài thằng,còn lại sack gần hết ,chỉ giữ lại Evans,Hélan,Nimely,Daniel Strugite (nói chung còn tương lai)
    Tuy giữ lại chừng đó,nhưng mình chỉ hài lòng với Robinho,Wright Philip thôi,còn lại thì một là không bán được,hai là vì thiếu người,hy vọng mùa tới sẽ tống được đi hết
    Tớ thấy bác bán hơi ít đấy ,đội chính quá dư cầu thủ,đội mình khoảng 20 cầu thủ thôi mà đã không biết nhét đâu cho hết này

Công nhận ku Love đã kinh hãi,mới một mùa đã lên World Wide ,trong khi Robinho vẫn là Contienal .

Còn rất nhiều cầu thủ mình mua rất ưng ý,sắp tới mình sẽ up chuyển nhượng lên cho các bác tham kháo , đá được 20 vòng , vị trí là thứ 2 (thua arsenal 1 đ),đã bị loại ở League Cup.

Số bài viết
    105
    robinho mình đá chán ốm . hơn 20 trận mới ghi được bàn đầu tiên cho Man City . Zabaleta đá cũng hay lắm , cả Michael Ball , Kompany nữa , dự bị ổn định lắm nên không bán vì bán lại mua tốn tiền .

Số bài viết
    695
    Cho đá FC hết thấy R10 chán bác ơi ,Nhớ chọn tiền đạo cắm nha
    Kompany đúng là không nên bán còn Michael Ball bán là chuẩn ,Zabaleta đáng ra mình cũng ko bán nhưng vì có Srna rồi
    Sặc , có save /load hay cheats gì không thế vừa nhìn lại thấy vô địch het' các giải .
    Ít ra cũng phải save load ở FA,LC,EC gì đấy

Số bài viết
    105
    hahaha , trời ơi , tui save load những trận gặp Arsenal , cứ gặp Arsenal là tui phải thắng , những trận khác không cần biết . EC dễ ợt , tự nhiên thằnng AC thua đội nào đó thế là dễ quá còn gì . Cúp FA vòng đầu , ManU gặp Chelsea , Manu thắng vào gặp Arsenal , Arsenal thắng vào gặp Liverpool , thề là chung kết gặp Arsenal . Save Load . Carling cup gặp Tottenham . Không cần Save load . Mình chỉ save load khi gặp Arsenal vì mình ghét nó , nhất định phải thắng . Tớ set tac như Wenger dạy tớ về Men .

Số bài viết
    105
    Trận cuối ở Premier League , Man City thua Arsenal 2 điểm , thua hiệu số luôn , hoà coi như là thua
    Vòng cuối Arsenal gặp Liverpool sân nhà
    Man city gặp MU sân Khách
    thế nào mà hiệp 1 , Mancity dẫn trước Mu 4-1
    hiệp 2 bị gỡ còn lại là 5-4 thế mới hên
    arsenal thua liver 2-3 thế mới bùn cười . Xem vui hết cả mắt

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới