Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 16 trong tổng số 16
    Số bài viết
    1,091
    "Được quyền đơn phương chấm dứt hợp đồng nếu hắn ta muốn đến 1 CLB khác"
    Nhưng mà lương lậu và thưởng mình ok hết theo ý nó, với lại không bao giờ có chuyện hợp đồng đang 7/2007 thành 7/2005, với lại làm gì có chuyện không đồng ý gia hạn hợp đồng mà thành cầu thủ tự do luôn ? Làm thế thì loạn à ?

Số bài viết
    252
    Đúng rồi! Nếu hết hạn hợp đồng mà omni ko có hợp đồng mới thì nó thành free thui!

Số bài viết
    15
    thực ra nếu biết cách thì có thể tận dụng lỗi này để tống khứ những thằng mình ko thích
    các bác cứ ofer nó 1 bản HD thật thấp(vd lương 1k, ko có tiền thưởng, chỉ cần nó reject 1 phát là free transfer ngay
    nhờ lỗi này em đã goodbye đc mấy chú solano, craig moore, kieron dyer ngay từ đầu mùa

Số bài viết
    1,091
    Olps, lại còn có chuyện dựa vào lỗi để tận dụng nữa, sợ thật :poster_oops:

Số bài viết
    638
    Terry cũng bị cái lỗi này hành mấy lần rồi, Park Ji Sung của Terry (lấu lắm mới huấn luyện ManU ) còn sáu tháng nữa là hết hợp đồng, định kí tiếp nhưng hắn từ chối thế là tự nhiên hợp đồng expire luôn, kí lại lần nữa thì bị thông báo từ chối permis travail, thả tay luôn
    Còn có một lỗi nữa là mình ko thể kí hợp đồng với những cầu thủ sắp hết hạn hợp đồng (còn 6 tháng chẳng hạn) của những đội thi đấu cùng giải. Mới hôm qua thấy Tevez ko chịu kí tiếp hợp đồng với West Ham và chỉ còn 6 tháng nữa là hợp đồng chấm dứt, ham hở nhảy vào thì chẳng thấy cái dòng đề nghị hợp đồng đầu. 7.0.1 e còn củ chuối hơn bản 7.0, chả biết SIgame làm ăn kiểu gì

Số bài viết
    15
    thực ra các lỗi lập trình là một phần tất yếu của trò chơi mà. trò nào dù hay đến mấy cũng ít nhiều có lỗi. Mong bác john terry thông cảm cho SI

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới