Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn chọn thần giữ của nào

Người đã bình chọn
232. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Casillas ( Real Madrid )

88 37.93%
  • Almunia ( Arsenal )

8 3.45%
  • Van der Sar ( Man Utd)

21 9.05%
  • Cech ( Chelsea )

27 11.64%
  • Buffon ( Juvetus )

35 15.09%
  • Valdes ( Barcalona )

4 1.72%
  • Reina ( Liverpool )

7 3.02%
  • Khác ( Club )

42 18.10%
Trang thứ 5 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 62
    Số bài viết
    373
    Diogo Bernaglio kết em này từ hồi FM8

Số bài viết
    1,003
    Hi hi em nghe lời các bác , cho Almunia ra đi . Mua Igor Akinfeev về bắt , giờ cho nó làm captain luôn . Quá tin tưởng , bắt bay người như chim , hihi . Công nhận Poll này lập lỗi quả tại lúc đó chưa biết gì . Các bác tiếp tục bình chọn nhé .

Số bài viết
    5
    petr cech thủ môn nổi tiếng về phản xạ của chel sea

Số bài viết
    777
    Ngon nhất là Casilas

Chưa dùng akinfeep bao giờ bởi dùng Frey thấy bắt quá hay
    1 phiếu cho Frey

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Số bài viết
    146
    Siêu GK có lẻ là Buffon
    Gần sát với Buffon có lẻ là Iker...Buffon già rồi có lẻ tương lai ngôi vị này sẽ thuộc về Iker
    mấy a kia ko phải là đối thủ của 2 anh này
    3 anh này có thể nói là siêu GK/

Số bài viết
    777
    Theo máy thông báo thì vị trí thủ môn đỉnh cao phong độ là lứa tuổi từ 32-35 ( tin được ko )

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Số bài viết
    24
    kuzicac.hehehehehehehehehehhehehehehehe.đủ chưa

Số bài viết
    214
    killer chơi Juve mấy năm rồi, hiện nay buffon đã 37 tuổi nhưng khổ cái là chỉ số của lão vẫn chưa hề giảm. speed, stamina giảm đôi chút nhung CA vẫn 190. mặc dù mình đã chuẩn bị phương án cho buffon về vườn từ 2 năm trước bằng việc mua akinfeev nhưng khổ thân thằng bé vẫn phải làm kiếp dự bị.
    Nhưng ko hiểu sao mình cầm Juve nên thấy buffon thỉnh thoang mắc lỗi ngớ ngẩn kiểu chuyền nhầm hay đỡ trượt. Trong khi mình gặp real thi cassilas toan man of math cho dù mình có thắng real 4-0 đi chăng nữa. chắc có khj mình cầm real thì cassilas cũng như Buffon nhà mình bi h

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của killer111 Bài viết
    killer chơi Juve mấy năm rồi, hiện nay buffon đã 37 tuổi nhưng khổ cái là chỉ số của lão vẫn chưa hề giảm. speed, stamina giảm đôi chút nhung CA vẫn 190. mặc dù mình đã chuẩn bị phương án cho buffon về vườn từ 2 năm trước bằng việc mua akinfeev nhưng khổ thân thằng bé vẫn phải làm kiếp dự bị.
    Nhưng ko hiểu sao mình cầm Juve nên thấy buffon thỉnh thoang mắc lỗi ngớ ngẩn kiểu chuyền nhầm hay đỡ trượt. Trong khi mình gặp real thi cassilas toan man of math cho dù mình có thắng real 4-0 đi chăng nữa. chắc có khj mình cầm real thì cassilas cũng như Buffon nhà mình bi h
    em cũng thấy thế, buffon toàn bắt đc những quả ko ai làm nổiotay:otay: nhưng có lẽ do chỉ số lập dị khá là cao ( =16) nên toàn để hổng mấy quả kiểu rê bóng 2 nhịp bị đối thủ cướp mất hay đại loại thế
    casillas chưa bằng đâu nhưng thật sự là tuyệt hảo rồi, ko chê vào đâu đc :a25::a25:

Số bài viết
    234
    Em thấy thủ môn là vị trí ít cần phải mua nhất.cầm Roma thấy Doni bắt kinh,cuối mùa vào đội hình tiêu biểu,chỉ số lập dị 15 mà chả mắc lỗi bao h:a44:.cầm Sunderland thấy Gordon bay như chim,cực hay(thằng này em kết nhất).cầm Arsenal thấy 2 TM đều ngon.Valdes cũng hay,cuối mùa là TM hay nhất(do thủng ít bàn nhất,La Liga chuối thế).dùng Akinfeev thay Doni,cũng chả hơn j.Adler cũng thế.Thấy mỗi Given là ngu,hay mắc lỗi ngớ ngẩn.Nói tóm lại,chênh lệch giữa các TM ko rõ ràng lắm.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới