Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 12
    Số bài viết
    168

Icon4 hạ arsenal như thế nào

trong FM09 mình thấy arsenal khủng quá. Mình đã mua Vela của nó rồi mà Wallcot và eduardo , aderbayor vẫn gi bàn liên tục. :a22:
    Bác nào đá MU vào giúp mình với

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    99
    cũng ko khó lắm đâu, tại tac bạn chưa phù hợp hoàn chỉnh thôi, cố gắng lên nhé, ủng hộ trên tinh thần mình la FAN Arsenal ^^

Lần sửa bài viết gần nhất bởi xxkinglovexx : 29-03-2009 vào lúc 12:50 AM

Số bài viết
    410
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tung_master Bài viết
    trong FM09 mình thấy arsenal khủng quá. Mình đã mua Vela của nó rồi mà Wallcot và eduardo , aderbayor vẫn gi bàn liên tục. :a22:
    Bác nào đá MU vào giúp mình với
    đá với các đội chuyên đá tấn công mà cửa của mh hẹp hơn hoặc là khó khăn để nhảy qua thì chỉ có 2 cách là :
    phòng ngự chờ thời cơ để phản công, nếu hậu vệ tốt chém tất cả những pháo thủ bên nó
    đá giống nó

Số bài viết
    99
    nó ko xài vela nhìu đâu mua cũng đâu ảnh huởng
    1 cách tốt là đá đôi công phủ đầu nó rùi rút về thủ, takling --> hard đi

Số bài viết
    2,202
    Cầm Mu mà đá với Arsenal thì đừng thủ cứ đôi công với nó! Thủ thì sớm muộn cũng ghi bàn mà thôi. Xem lại tac của bạn kèm chặt thằng Ces ý, tacking hard, Closing dowm để max. Cơ hội thắng của bạn sẽ cao hơn!

...Legend...

Số bài viết
    410
    tiện hỏi luôn cái wide với cái closing tỉ lệ với nhau thế nào nhỉ?

Số bài viết
    168
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của brutal_death Bài viết
    tiện hỏi luôn cái wide với cái closing tỉ lệ với nhau thế nào nhỉ?
    Width
    Xác định khoảng cách giữa các cầu thủ trong đội (cự ly đội hình). Chú ý các cầu thủ có
    xu hướng gần nhau hơn khi phòng thủ so với khi tấn công. Có thể set Width cho mỗi cầu
    thủ.
    Hãy set vị trí tấn công và phòng thủ hợp lý để giữ được cự ly đội hình.
    Cự ly hẹp thường làm đội bóng bị hở cánh, cho phép cầu thủ tấn công biên của đội bạn có
    nhiều khoảng trống hơn.
    Cự ly rộng bắt buộc cầu thủ rộng hơn trên toàn sân và bắt buộc bạn phải chơi bóng nhanh
    hơn.
    Closing down.
    Đá tổng lực
    Closing down nghĩa là bao nhiêu cầu thủ sẽ tràn lên khi bóng đang ở gần khu vực của anh
    ấy. Tưởng tưởng có 1 vòng tròn, quả bóng ở tâm, khi đó các cầu thủ ở trong vòng tròn sẽ
    rời bỏ vị trí của mình để tràn về phía bóng. Closing down thường tạo áp lực lớn lên cầu
    thủ đối phương, 1 số cầu thủ thường error-prone (bị lỗi) khi thi đấu dưới áp lực.Cầu thủ với Closing down thường ko di chuyển, và trở về (giữ) lấy vị trí phòng thủ.
    High closing down thường làm cầu thủ nhanh kiệt sức hơn

Số bài viết
    139
    cách hạ arsenal của mình là cứ bắt chết ces là xong.
    đây là kết quả.

Văn phòng tứ bảo.......tiểu nhị!!!

Số bài viết
    109
    Đúng là trong bản 09 này Arsenal mạnh thật sự và khó có thể thắng đc nó. nhưng mà khó thì khó chứ không phải là không thể!!
    mình đã thử dùng nhiều tac để chế ngự Ars.và cuối cùng mình thấy đc vài tac khắc chế đc Arsenal.nếu muốn thì dùng tạm tac của acma cũng đc đấy
    Mã:
    http://www.mediafire.com/?dklmjzw2bbh

Số bài viết
    43
    Đá với Ars mình dùm tac 4-2-3-1 với R10 trên cùng, set 2 hậu vệ biên không lên quá cao, còn 2 thằng AMR và AML thì cho dâng cao hạn chế hậu vệ biên nó dâng cao. Kèm chặc 2 thằng tiền vệ của nó, đặc biệt là F4. chém chặt nó què giò là thắng àh ^^

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới