Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 33

Chủ đề: Milan..Milan..Milan..

Số bài viết
    179
    Mình bán Pirlo Seedorf emerson Janku, trả Senderos với Sheva về, mua về Vagner love Zhirkov Matthieu Alexis Sanchez, chuyển nhượng mùa đông thêm tiền mua Fazio với Camacho . Đá 4-4-2 với 2 MC là Flamini và Gattuso, Kaka đá cặp tiền đạo với Love. Kết quả mùa đầu VĐ SA, á quân UEFA và Cup Italia. Mùa sau thì đá giải nào vô địch giải đấy

Send me my angel

Số bài viết
    144
    Bác nào có tac hay cho 9.0.3 không share cho anh em cái, tôi đang đá mùa đầu mà xếp có thứ 6 đang kém Juve đến gần 20 điểm cơ hội vô địch đã hết đá chật vật quá tình hình này có lẽ không vào đc top 4

Số bài viết
    42
    Ủa sau khi mình train cho Kaka lên natural striker rồi tại sao trong phần training nó vẫn cho tập new position là striker được nhỉ? Nếu không tập nữa liệu có mất natural ko?

Số bài viết
    179
    Bạn để cũng được, mà ko để cũng chẳng sao, ko ảnh hưởng lắm đâu

Send me my angel

Số bài viết
    151
    Milan có truyền thống 4-3-2-1: là dựa vào 3 cầu thủ tiền vệ cực khoẻ để thu hồi bóng cũng như phát động tấn công (gatuso, pirlo, seedoff), bên trên là 2 cầu thủ hộ công có kỹ thuật và rứt điểm tốt (kaka, pato), và sử dụng 1 tiền đạo chớp thời cơ rất nhanh (izaghi). Nếu có thêm 1 tiền đạo tốt nữa thì họ lại chuyển sang chiến thuật 4-3-1-2: 1 hộ công và 2 tiền đạo.
    Còn nếu bạn có trong tay các cầu thủ khác thì phải set cho đúng sở trường của họ thôi.

Số bài viết
    179
    tac mới thì ... chờ FM10 ta tính tiếp

Send me my angel

Số bài viết
    148
    Dù là fan ruột của Real Madrid nhưng em vẫ n chơi thử AC Milan vì ở Ý thix nhất thằng này. Em rất thích mua về các cầy thủ Ý, đội hình Milan của em đây nè ( mùa đầu ): Abbiati - Zambrotta, Bonera, Panucci, Antonini - Gattuso, Pirlo, Palombo - Kaka - Pato, Boriello.
    Nói chung mùa đầu thì xài tạm vậy một phần vì tiền chuyển nhượng ko có, bán Ronaldinho, Seedorf + 13 triệu đầu mùa để mua cầu thủ trẻ. Dùng genie scout được 2 thằng Italy 15 tuổi mà PA 186 và 179 nên vớt liền. Sang mùa 2 có tiền gòi thì mạnh tay Italy hoá Milan. Danh sách mua: De Sanctis - Grosso, Dossena, Barzagli, Zaccardo - Rosina, T.Neves ( phát hiện mới từ Hamburg, siêu khủng ) - G.Rossi. Chủ trương là càng ít rút ruột các đội trong nước càng tốt và cho nhiều Ý kiều hồi hương. đội hình em chỉ còn Kaka, Pato, Thiago Silva, Thiago Neves là foreigner thôi, ưu tiên hàng Ý + Brazil: Đội hình mùa 2 nè:
    De Sanctis - Zambrotta, Barzagli, Silva, Grosso - Palombo - Rosina, Neves - Kaka - Pato, G.Rossi
    Em phải đổi từ 4-3-1-2 sang 4-1-2-1-2 để đá cánh vì mùa đầu ĐH vừa già vừa yếu bị nó quần giữ quá, đá trầy trật mới lên được hạng 2 ngay ở vòng cuối trong khi nửa mùa đầu nằm ngoài top 3 ko àh. Mùa này thì 12 vòng gòi được 32 điểm đứng đầu bảng do hoà 2 thằng Bari và Ascoli. Không biết bọn này có bán độ ko mà đá với Inter thắng 4-0 còn gặp 2 thằng nhỏ đá như gà mắc tóc.

Số bài viết
    7
    có ai cho mình tham khảo cách set Team Instruction của MILAN dc hok vậy,

If I not a rossoneri why my HAIR is BLACK and my BLOOD is RED

Số bài viết
    431
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thewind Bài viết
    có ai cho mình tham khảo cách set Team Instruction của MILAN dc hok vậy,
    Set TI thì còn tùy thuộc vào sơ đồ chiến thuật mà bạn set cho Milan.Chứ bạn hỏi chung chung như vậy thì ae biết đường nào mà trả lời.Bạn hãy nêu rõ tac nào bạn muốn set và post lên thì ae sẽ góp ý cho

Số bài viết
    7
    mình đang đá 4-4-2 . 2 MC là veloso và flam., Ro80 bên trái . phải là gattuso. 2 tiền đạo là Ka Pa.
    mình mới chơi nên chưa rành TI cho lắm, có bro nào chỉ giáo dùm mình nha

If I not a rossoneri why my HAIR is BLACK and my BLOOD is RED

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới