Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bao nhiêu mùa để lên World-Class Manager

Người đã bình chọn
17. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • 3 Mùa Giải

8 47.06%
  • 4 Mùa Giải

2 11.76%
  • 5 Mùa Giải

2 11.76%
  • 6 Mùa Giải hoặc nhiều hơn

5 29.41%
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 14
    Số bài viết
    14

Bao nhiêu mùa để lên World-Class Manager

E hèm !! Hiện tại thì các bạn cày bao nhiêu mùa giài thì có thể lên được W-Class nhỉ, nay lập poll bình chọn luôn. Với FM 2009 thì nếu lấy MU + champion tất cả các giải đấu mà mình tham dự thì sau 3 mùa có thể lên W-Class còn các bạn thì sao??

P/S: Đang chơi MU tàng tàng thì đến mùa thứ 5 mới được W-Class

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi antonias : 24-03-2009 vào lúc 11:42 PM

Số bài viết
    52
    mình nghĩ còn tuỳ vào đội bóng mà ta huấn luyện nữa chứ ví dụ như khi cầm nhưng đội bóng mạnh thì sẽ lên nhanh hơn

Daniel

Số bài viết
    144
    Cái này còn tuỳ thuộc vào reputation lúc new game của bạn nếu chọn là International Footballer thì reputation đã là Continental rồi chỉ sau một mùa có chức vô địch là lên world class

Số bài viết
    51
    a` em hỏi luôn cái là làm sao để mình có thể dẫn đội tuyển quốc gia đây nhỉ em chỉ đc dẫn CLB thôi

Số bài viết
    14
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Man Di Milano Bài viết
    Cái này còn tuỳ thuộc vào reputation lúc new game của bạn nếu chọn là International Footballer thì reputation đã là Continental rồi chỉ sau một mùa có chức vô địch là lên world class
    thằng bạn nó cầm MU vô địch tất cả các cup luôn mà sau 3 mùa mới lên được W-Class ( new game là continental rồi ). Sao 1 mùa lên đuợc hay vậy????

Số bài viết
    373
    nếu newgame mà đã chọn là International Footballer thì như mình cầm Valencia chỉ vô địch Siêu cúp với cup UEFA còn 2 cái kia về nhì cuối mùa thứ nhất là lên World-class rùi

Số bài viết
    695
    Tuỳ đội mình chọn dẫn dắt thôi,rep đội càng cao mình càng nhanh lên World Clas Manager
    Tất nhiên thành tích của đội cũng là một yếu tố quan trọng

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của antonias Bài viết
    thằng bạn nó cầm MU vô địch tất cả các cup luôn mà sau 3 mùa mới lên được W-Class ( new game là continental rồi ). Sao 1 mùa lên đuợc hay vậy????
    Mình cầm Milan ngay khi vô địch SeriA đã lên được World Class sau đó không để ý xem có bị tụt xuống hay không nhưng trước đấy bạn phải luôn đc đánh giá là Talent manager hay Popular manager

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Man Di Milano Bài viết
    Chính xác !

Cũng chọn International Footballer lúc New Game thì chưa hết mùa đầu tiên, với chức vô địch Serie A khi dẫn dắt Milan cũng đủ thăng lên World-class

Số bài viết
    40
    Nếu để default lúc new game thì tối thiểu mất 2 mùa mới lên được world-class. Đã test rồi, cầm Real vô địch 2 mùa, năm 2010 được thay Dunga giữa mùa WC2010 rồi vô địch WC với Brazil, xong là thấy lên world-class.
    Nếu ko có thành tích ở ĐTQG thì phải mất 4 mùa, cái này thì không chắc lắm.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới