Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 13
    Số bài viết
    99

Icon7 Micah Richard và Onuoha đá vị trí nào good hơn

mình đang chơi lại MC đc nữa mùa, đang thiếu DR đang cho 2 anh chàng nay thay phiên đảm nhận, ko bít có phí phạm quá ko :a33:
    mình thấy richard s đá DR và DC đều tuyệt ko bít cho nó đá vị trí nào xuất sắc hơn xin các pro cho ý kiến, Joao Moutinho của Sporting thì đá thế nào có hiệu quả cao nhất nhĩ

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    433
    Richard DC là chuẩn ,Onuoha đá DR

Số bài viết
    350
    2 thằg này cho đá DC vs nhau là hợp nhất bạn ơi

Man U mãi mãi vô đối

Số bài viết
    62
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xxkinglovexx Bài viết
    mình đang chơi lại MC đc nữa mùa, đang thiếu DR đang cho 2 anh chàng nay thay phiên đảm nhận, ko bít có phí phạm quá ko :a33:
    mình thấy richard s đá DR và DC đều tuyệt ko bít cho nó đá vị trí nào xuất sắc hơn xin các pro cho ý kiến, Joao Moutinho của Sporting thì đá thế nào có hiệu quả cao nhất nhĩ
    richards đá dc là tuyệt nhất ( nếu kèm theo một dc có chiều cao là tốt nhất ), onuoha là dự bị cho 2 dc là tốt nhất

Số bài viết
    373
    richard đá DC như con gà cứ nhìn cái chọn vị trí là ko dám cho nó đá DC rồi cho em nó dạt sang cánh phải đá DR.Thấy đá cũng khá .Còn onuoha vào game toàn bán thôi nên ko biết thấy ngoài đời xếp đá DC

Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hung5656939 Bài viết
    richards đá dc là tuyệt nhất ( nếu kèm theo một dc có chiều cao là tốt nhất ), onuoha là dự bị cho 2 dc là tốt nhất
    Richard đá DC tàm tạm thôi, Postioning thấp quá, nói chung là đá với đội yếu, có khả năng giã nó 2,3 quả thì ok, không nên sử dụng trên sân khách vì nhiều khi 1 bàn thắng có thể quyết định tất cả. Cả 2 chú trên đều nên cho đá hậu vệ cánh tấn công, lợi thế chạy nhanh, dù tạt không thật sự tốt nhưng nói chung là rất hiệu quả, nhất là với mấy chú hậu vệ cánh của Anh

Số bài viết
    320
    Richard đá vị trí DR là tuyệt vời, luôn đc description là full-back nên nghĩ cho đá DR là hợp lý. Nhưng khả năng tấn công biên khi cần dâng cao thì lại hơi dở, còn Onuoha đá DC là tốt hơn là đá DR.

Số bài viết
    291
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xxkinglovexx Bài viết
    Joao Moutinho của Sporting thì đá thế nào có hiệu quả cao nhất nhĩ
    Cu này thường thấy máy cho nó đá ở vị trí MC hơn..kiểu fabegas...Cu này phát động tấn công tốt..phòng ngự cũng tốt...Thấy Real dùng cặp Chivu với Moutinho..vô đối thật đấy...

Mấy đời bánh đúc có xương,mấy đời gái chảnh lại thương trai nghèo

Số bài viết
    4,029
    ắc thằng richards đá hay lắm, cứ cho nó đá dc ko sao đâu
    onuoha mình cho dự bị dr

Số bài viết
    269
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của alexandr88 Bài viết
    richard đá DC như con gà cứ nhìn cái chọn vị trí là ko dám cho nó đá DC rồi cho em nó dạt sang cánh phải đá DR.Thấy đá cũng khá .Còn onuoha vào game toàn bán thôi nên ko biết thấy ngoài đời xếp đá DC
    Thằng Anuoha đá cũng hay phết . Mình cho đá dự bị nhưng điểm cũng trên 7 .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới