Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 43
    Số bài viết
    1,426
    Love mà dự bị thì , mà công nhận Eduardo cũng vãi thật, đá ARS 2 thằng này xoay vòng nhau ghi bàn thì

Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kakahiro Bài viết
    đây là chuyển nhượng ... mới zô cho 25M bản Anh mua bán Ok
    Bạn đá bản mấy mà kinh dị vậy? 9.3 Sunderland với Portsmouth nghèo vãi mà. Mới vào mà dụ được máy mua 10tr 1 thằng trừ Man City ra thì khó lắm, 90% bác chơi chiêu trả sau + trả theo số trận đúng ko?
    đội hình vô đối thật, cặp trung vệ Chiellini + Mexes
    đội này dùng chắc được tầm 10 năm chả cần mua thêm

Số bài viết
    234
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Megalive Bài viết
    Bạn đá bản mấy mà kinh dị vậy? 9.3 Sunderland với Portsmouth nghèo vãi mà. Mới vào mà dụ được máy mua 10tr 1 thằng trừ Man City ra thì khó lắm, 90% bác chơi chiêu trả sau + trả theo số trận đúng ko?
    đội hình vô đối thật, cặp trung vệ Chiellini + Mexes
    đội này dùng chắc được tầm 10 năm chả cần mua thêm
    chắc đá bản update chuyển nhượng mùa hè đấy.9.3 new game Chiellini với Rosicky chấn thương,mua bán thế quái nào đc.bản update lắm cái vô lí chết đc,toàn hàng khủng giá rẻ thôi,như Chiellini,Flamini,Mexes,hàng thừa của Real(Higuain,M.Diarra,Benzema),tha hồ múc.Sunderland cũng giàu như quỉ,nhưng 9.3 nó cũng giàu phết đấy,chơi thử thì biết

Số bài viết
    695
    Sao bác này mua được Chiellini có 20M thế
    Higuain mà có 7.75M :batngo:
    Sunderland mùa đầu mà kiếm đâu ra 25M mua cầu thủ vậy
    Bác này toàn bán hàng ngon cho mấy đội cùng giải EPL

Số bài viết
    1,003
    Dân buôn bán chuyên nghiệp đây , mình toàn bán nhiều hơn mua , phải học tập bác này mới được , bác đâu lên share bí quyết nào .

Số bài viết
    1,426
    Hehe ! Chuyển nhượng là sở trường nữa !

Số bài viết
    1,003
    Eduardo + Rosický luôn thanh lý lúc mới vô games , tacs của tớ k có chỗ cho mấy thằng cha bệnh nhân đó

Nơi mà Ai Cũng Biết Nhưng Không Dám Nói Là Nơi Đâu
    Số bài viết
    23
    đang chơi bản update chuyển nhượng đến ngày 10/08/2009

tình hình là arsenal mất nhiều trụ cột quá.
    mà còn lại toàn mấy con bệnh nhìn là muốn tống đj rồi
    tống đj xong qua đến mùa thứ 2 thì còn lại vài mống là của arsenal chính cống ~_~

khổ nhất là săn đón mấy con hàng của valencia. thằng ghẹ này giữ người kinh quá. phải khen với kêu nó mãi cho unhappy nó mới bán cho mình với cái giá trên trời. ~_~

thằng juan mata là săn đón kinh nhất
    còn lại thì tuơng đối dễ dàng ! để mua

thằng asenjo mới ký hợp đồng nên chèo kéo mãi ko sang bên này . mãi mới lôi về đc với giá cũng trên trời

còn bán thì hơi khó vì lúc này các câu lạc bộ đã chuyển nhượng nhiều rồi nên ko còn ham muốn mua cầu thủ nữa
    vừa vào đầu chỉ bán đc có 3 đến 4 thằng làm vốn

còn mấy thằng khác thì đành phải dùng cách sử dụng nó, khen nó cho nó nổi tiếng rồi giữa mùa đem bán kiếm tiền tiêu sài tiếp đến 1.1.2009 là cho như đội hình đã đủ vị trí

khổ nhất là con ghẹ robin van persie với rosicky chấn thương liên tục lại lâu nữa nên bán chưa đc giá ko ưng ý lắm

vì mùa đầu vẫn dùng các cầu thủ của arsenal và bán dần dần nên khủng hoảng ko nhiều. nhưng các cầu thủ mới làm quen chưa đc tốt lắm. đá hơi vất vả vì phải thay đổi chiến thuật lien tục.

chắc phải mất 1 năm đội hình này mới đi vào quy củ

Arsenal FC !

Số bài viết
    1,003
    Mùa đầu In 258M - Out 180M = 78M , vác được cả anguero về , có mờ ám gì k đấy , nói chơi vậy thôi , mua bán được đấy ( nếu k cheats ) mặc dù lỗ hơi nặng và có vẻ k theo phong cách Arsenal

Nơi mà Ai Cũng Biết Nhưng Không Dám Nói Là Nơi Đâu
    Số bài viết
    23
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baophongne Bài viết
    Mùa đầu In 258M - Out 180M = 78M , vác được cả anguero về , có mờ ám gì k đấy , nói chơi vậy thôi , mua bán được đấy ( nếu k cheats ) mặc dù lỗ hơi nặng và có vẻ k theo phong cách Arsenal
    chơi bản này đi rồi biết ^_^

nếu mua đc giá thấp hơn nữa thì chỉ tui cách với

nếu chơi bản này có thể áp dụng bán theo giá của tui nhưng nhìn thời điểm bán nữa.

buôn bán thì cheat gì !

trả tiền đầy đủ đấy

thậm chí mùa 2 nó còn cho 90m để mua bán nhưng mua mỗi thằng juan mata mà lại bán thêm đc mấy chú nên vẫn còn nhiều tiền ! chưa biết sắm j chắc để nâng cấp sân vận động ! ^_^

chắc là thấy vác về toàn sao cho đội bóng nên cứ make extra transfer funds cho mình mấy lần

Arsenal FC !

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới