Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 28

Chủ đề: Huge database 9.3

Số bài viết
    28
    mình xài Mac và sửa file y như bạn nói nhưng cũng không được, có ai sửa được huge database for mac rồi giúp mình với. thankx

Số bài viết
    170
    Thanks vì sự tìm tòi của bạn.Rất thú vị .Chắc chuyên tin nhỉ

Số bài viết
    155
    hơ, đang dùng laptop, cứ Medium mà phang thôi

Số bài viết
    5
    em nghĩ cái huge của bác chỉ là hình thức bên ngoài thôi.hì hì,chứ hình như huge có dung lượng khác.chuyển mỗi đoạn code đó thì ko thay đổi đc thông tin bên trong.bây h em cũng chẳng biết thằng nào có trong huge mà lage thì lại ko có.nên ko kiểm chứng đc vấn đề của bác là huge hay là chỉ tên huge...nội dung lage!!!sai xin bỏ quá cho em!

I_O_U.....So much!!!!

Số bài viết
    92
    mình đã test với các dung lượng khác nhau và thấy là nếu dùng huge thì database cầu thủ thật sự là kinh khủng.

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoakeu Bài viết
    em nghĩ cái huge của bác chỉ là hình thức bên ngoài thôi.hì hì,chứ hình như huge có dung lượng khác.chuyển mỗi đoạn code đó thì ko thay đổi đc thông tin bên trong.bây h em cũng chẳng biết thằng nào có trong huge mà lage thì lại ko có.nên ko kiểm chứng đc vấn đề của bác là huge hay là chỉ tên huge...nội dung lage!!!sai xin bỏ quá cho em!
    trong database luôn có sẵn huge, chẳng qua nó ko hiện lên để chúng ta chọn mà thôi và thay đoạn code đó chính là để hiện thêm tùy chọn huge database

Số bài viết
    3
    Có một thắc mắc nhỏ, sau khi xài Huge db thì mình thấy xuất hiện tuyển VN và các club VN. Vậy cho mình hỏi cái này là do Huge Db hay do các bác VN chỉnh sửa gì đó mà có nhỉ?

Số bài viết
    144
    lúc nào chả có clb VN hả bác, chơi huge cầu thủ mình có thể search nhiều lắm, cái này rất có lợi cho những ng chơi các đội yếu, sẽ có thể mua đc cầu thủ phù hợp với giá hời, chơi large có thể cũng có nhưng nếu knowledge của bác chưa tốt, bác chả tìm thấy đâu

Số bài viết
    373
    Làm sao dể hiện lại cái status của Game bây giờ
    Ai pro giúp mình với

Số bài viết
    304
    m đã down cái panel ở link http://www.mediafire.com/?gotyy4wyymi và copy vào đường dẫn FM09/data/updates/update-930/data. nếu replace file này thì khi new game vào ko thấy status, còn nếu copy lun cái panels ban đầu m đã backup thì ko thấy huge, các bác giúp m với

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới