Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 12
    Số bài viết
    1,194

Kỉ lục 3 thẻ đỏ 1 trận đấu

Ai có 4 thẻ thì phá nha

MAN UTD NO.1

Số bài viết
    6,093
    cái kỉ lục này nên tính ở 1 đội hay cả 2 đội nhỉ

Số bài viết
    187
    Đã xác nhận đây là trận đấu có nhiều thẻ đỏ nhất tính đến thời điểm này. Nhớ là "trận đấu có nhiều thẻ đỏ nhất" các bạn nhé

Số bài viết
    365
    Này thì 4 thẻ đỏ

Số bài viết
    187
    Đã xác nhận cho dvuminh kỉ lục mới là : kỉ lục số thẻ đỏ trong 1 trận đấu- 4 thẻ. Ngày 19/3/2009

Số bài viết
    282
    4 thẻ hình như là max rồi, 5 thẻ xử thua luôn hay sao ấy.
    Tính cả 2 đội thì còn đc

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của eminter Bài viết
    4 thẻ hình như là max rồi, 5 thẻ xử thua luôn hay sao ấy.
    Tính cả 2 đội thì còn đc
    Hình như game bị lỗi về luật thẻ đỏ, mình nhớ các BLV hay nói bị đuổi đến người thứ 4, tức là chỉ còn 7 người đá thì tự động bị xử thua luôn. Lúc trước đội bạn cũng bị 4 thẻ (trận khác, file khác) mà vẫn thấy đá hết trận nên cũng có chút thắc mắc rồi. Tuy vậy, không quan tâm lắm vì cũng ít khi xảy ra và chỉ là game thôi, đá tiếp hay không cũng được

Tuy nhiên nếu bị lỗi về luật thẻ đỏ thì vẫn có khả năng có trận có nhiều thẻ đỏ hơn, yên tâm, game mà

Số bài viết
    187
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dvuminh Bài viết
    Hình như game bị lỗi về luật thẻ đỏ, mình nhớ các BLV hay nói bị đuổi đến người thứ 4, tức là chỉ còn 7 người đá thì tự động bị xử thua luôn. Lúc trước đội bạn cũng bị 4 thẻ (trận khác, file khác) mà vẫn thấy đá hết trận nên cũng có chút thắc mắc rồi. Tuy vậy, không quan tâm lắm vì cũng ít khi xảy ra và chỉ là game thôi, đá tiếp hay không cũng được

Tuy nhiên nếu bị lỗi về luật thẻ đỏ thì vẫn có khả năng có trận có nhiều thẻ đỏ hơn, yên tâm, game mà

Đuổi đến 5 người vẫn được đá tiếp, đuổi đến người thứ 6 mới bị xử thua cuộc luôn ( tất nhiên là trong cùng 1 team )

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thinh217 Bài viết

em thì chỉ dc có 3 thẻ đỏ thôi , nhưng mà là cùng chung 1 lúc ( phút 53) ko bít có đủ dk để gọi là kỉ lục ko
    Xác nhận kỉ lục tạm thời : " Số thẻ đỏ nhiều nhất trong thời gian ngắn nhất" - 3 thẻ/1 phút
    Thời hạn phá kỉ lục này là 2 tuần sau ngày 20/3, tức là hết ngày 3/4.

EDIT : Bạn này chơi FM08, cố tình sang đây post lừa tình Bang KB , không công nhận kỉ lục này , mong anh em từ sau đừng làm thế này nữa

Lần sửa bài viết gần nhất bởi [KhungBo4rum] : 21-03-2009 vào lúc 01:17 PM

Số bài viết
    187
    Kỉ lục của thinh217 bị huỷ bỏ.

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của [KhungBo4rum] Bài viết
    Đã xác nhận cho dvuminh kỉ lục mới là : kỉ lục số thẻ đỏ trong 1 trận đấu- 4 thẻ. Ngày 19/3/2009
    Sao bác [KhungBo4rum] chưa liệt kê kỷ lục của mình vào danh sách Kỷ lục tạm thời để dễ theo dõi và dễ nhớ để đòi tiền :a22: :a45:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới