Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 54
    Số bài viết
    215
    Ừa..mấy ku này thì vãi rùi..chả cần nói..ai đủ trình chẳng vác xiền đi mua...Em thì không khoái mua mấy chú này lắm,vì thường nắm CLB nhỏ.(Muốn cũng ko mua nổi.hehe..)..Kiếm mấy chú Wordkind như ADU hay sherman cadernas sướng hơn.. ..

Số bài viết
    37
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nholong Bài viết
    Ừa..mấy ku này thì vãi rùi..chả cần nói..ai đủ trình chẳng vác xiền đi mua...Em thì không khoái mua mấy chú này lắm,vì thường nắm CLB nhỏ.(Muốn cũng ko mua nổi.hehe..)..Kiếm mấy chú Wordkind như ADU hay sherman cadernas sướng hơn.. ..
    hê đòng ý với ý kiến của chú nài nha. nắm clb nhỏ ko bít baoh mới mua nổi hàng khủng nên em cũng chỉ chơi chú nào trẻ khỏe rẻ xiền thoai

Số bài viết
    6
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kilac_master Bài viết
    C Roanldo, Robben...Thăng nào cũng biết...Hàng khủng đấy, khỏi bàn cãi..thích thì vác về...
    ông này nói hay nhỉ:mod: cứ làm như câu lạc bộ nào cũng có tiền mà thích thì vác về .

Số bài viết
    215
    sao ko có ai có thêm chú nào à ??? có mấy chú bên Valencia như Silva,Rugerio(e nhớ tên ko chuẩn lắm..)..hay có 1 chú khủng vô cùng Leon.Chú này mua ko rẻ tí nào..hik...

Số bài viết
    174
    -Lennon, Behrami, Naini, Guardado đỉnh cao nè các bác, thấy chỉ số cũng đâu có phải là dạng "kinh khủng"

Số bài viết
    12
    Làm sao để hiện lên nhìu chỉ số như zdậy ??? Bác nào biết chỉ giùm em với

Số bài viết
    215
    ơ,bác hỏi rõ hơn được ko?chú vô profiles thằng nào,nó chả hiện như vậy hả bác ?? hì hì

Số bài viết
    5
    mấy chú các anh post ảnh em thấy bình thường mà ; xem steward downing đi ; chờ em tìm ảnh cái

Số bài viết
    202
    Các bạn vô Parma mà xem có 1 em cực khủng đó nha....nhìn mà thèm vãi lúa luôn:-'

Cả 1 chú bên Fiorentina nữa nè....

Đang tìm thêm có gì sẽ pót thêm sau...
    Nếu ai thấy hữu ich thì cho em xin 1 cái Thanks nha

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    215
    Chú DESSENA nhìn vãi thật..nhưng Pace có 10 chắc chỉ đá đc AMC..Mà chú này lực yếu.Chắc ko chiến ở giải ngoại hạng Anh được..Có bác nào xài thử chú Leon chưa?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới