Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 6 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 54
    Số bài viết
    215

Không thể bỏ qua vị trí Tiền vệ cánh (AMR/AML) chứ các bác !!!

Hôm nọ em thấy có 1 room cho vị trí này rùi..Nhưng qua đợt vừa rồi thì ko thấy đâu cả.....Em mạn phép lập lại cho anh em lấy chỗ bàn luận

Đàu tiên em xin mở hàng mấy chú :
    Hàng khủng : Lennon(TOT),V.Behrami(Lazio),...
    Hàng khủng trong tương lai cho các CLB "lùn" : Vieiranha(Porto),Guardado(Mexico),....
    :tea: :horse:

Số bài viết
    33
    Hè hè, hàng này ko hề mới nhưng khủng vô cùng
    Em đá năm 1 chơi Portsmouth, chú Adu cho đá ML
    Rate của chú nè hiện tạo là 8,22 đứng thứ 2 EPL(sau hơn 20 trận rùi) (đợi pót ảnh sau nha)
    Chelsea có đòi mua 30M nhưng em reject đã, khi nào lên tới 60M thì nhả hehe
    ADU vô địch

Số bài viết
    215
    Em thì toàn dùng ADU cho vị trí FC..vị trí AML có chú Guardado rùi..he he..có bác nào thử chú Nani chưa nhỉ ??? Thấy Streng với Stamina yếu quá..ko biết có đủ sức chinh chiến ở giải Ngoại hạng ko ???

Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    xài thử chú Daniel Cảvalho cho vị trí AMC lệch sang trái đi , đảm bảo ko hối hận

-->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    215
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mymylove Bài viết
    xài thử chú Daniel Cảvalho cho vị trí AMC lệch sang trái đi , đảm bảo ko hối hận
    Chú này đúng là hàng khủng..nhưng ở giải ngoại hàng xin WP cho chú khó quá..hik..Phí của giời...:rockon:

Số bài viết
    44
    Hê, tớ có cầu thủ này đá được, xài từ hồi FM2006 tới giờ, giới thiệu cho anh em. Zambrella tiền vệ AMRLC của Bresica (chả biết có đúng chính tả ko nữa). Khá đa năng. Mạnh nhất là chơi AMR. Giá chỉ khoảng 5M. Mua về mùa đầu cho Nedved nó tutor thằng này, thế là đá ngon vãi lúa. Căn bản là Camoranesi đá AMR đỉnh rồi nên thằng này cứ luân phiên đá bên trái hoặc trung tâm lúc cần, nhưng căn bản là tớ sẽ xài thằng này để kế nhiệm Camo trong tương lai
    Ngoài ra đang thử nghiệm 2 ku là Ricardo Fernandes của Chelsea và Jeffren của Barca. Đều thuộc đội hình trẻ và đa năng. Chất lượng ko biết thế nào nên chưa ba hoa với anh em vội +___+

Số bài viết
    215
    bác nào thử ku Merida (Asernal) hay Iakovenko (Genk) chưa ???Em chưa dùng nhưng thấy mấy chú Scout đánh giá cao quá..(Chú Iakovenko e chưa xin đc WP)...

Số bài viết
    37
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nholong Bài viết
    có bác nào thử chú Nani chưa nhỉ ??? Thấy Streng với Stamina yếu quá..ko biết có đủ sức chinh chiến ở giải Ngoại hạng ko ???
    Em thì xài chú Nani này roài đá hay lém lối đá gần giống C.Ronaldo nhưng mà dứt điểm tốt hơn nhìu :becky: lúc FC inj hết em cho chú này đá ghi bàn liên tục :becky:

Số bài viết
    277
    Adu thì từ fm 05 đã thấy tiếng rồi các bác có chú nào mới lạ không. Em đề cử ku sherman cadernas.

Số bài viết
    213
    C Roanldo, Robben...Thăng nào cũng biết...Hàng khủng đấy, khỏi bàn cãi..thích thì vác về...

:-L

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới