Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 15
    Số bài viết
    1,003

Ức chế chủ tịch - Chuyện thường ngày ở huyện

Híc giờ em thuyết phục mua được physio Nanni của Boglona giờ thằng cha chủ tịch nó lại từ chối vì cớ là có đủ Physio . Em đã thử mua lại Nanni mấy lần rồi nhưng nó vẫn dở chứng . Ức chế quá em lên đây hỏi anh em Fm-vn xem có cách gì hay chỉ em zới . Thanks anh em nhìu lắm.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    26
    lúc bạn sign với thằng nanni , ở trên là phần thương thảo hợp đồng, bạn nhìn xuống bên dưới nó nhiều dòng chữ , bạn đọc kỹ nó có nói hiện ở CLB có bao nhiu physio rồi, Board nó cho phép có bao nhiu thằng, bạn sa thải bớt mấy thằng lõm đi rùi ký với nanni, tương tự với coach , scout , assistant manger lun

Số bài viết
    2,202
    Bạn đã đủ số huấn luyện viên rồi nên không sign được là phài rồi! Chỉ cần sa thải bớt mấy thằng HLV đi là được.

...Legend...

Số bài viết
    155
    Nếu mình nhớ không nhầm thì trong trường hợp này bắt buộc bạn phải sa thải hết số Physio chỉ để lại 2 thằng thôi thì mới kí đc hợp đồng tiếp (tối đa 3 người).

Is my phone!

Số bài viết
    1,003
    Sa thải kiều gì vậy . Híc mới nhập môn mà T_T . Mọi người đừng nói em spam nha . Hướng dẫn em với . Thanks mọi người nhiều lắm

Số bài viết
    695
    Ấn F2 , xem bên cột tuỳ chọn bên trái,dò chữ Staff,click vào , bạn sẽ thấy đội ngũ HLV của mình, chỉ cần tìm thằng nào physio sa thải là xong (lựa thằng cùi nhứt)

Số bài viết
    28
    Cách 1: Sack physio cũ
    Cách 2: Lôi Real Editor ra sack chủ tịch

Số bài viết
    320
    Sa thải đại mấy thằng cùi páp đi :-< dzũ chi cho lắm

Số bài viết
    269
    Mấy thằng chủ tịch lắm lúc làm mình phát điên . Nên ta phải dần dần tạo dựng tiếng nói của mình ở CLB thôi lấn áp lun teen chủ tịch

Số bài viết
    19
    chuyện đó thường xảy ra khi ta hỏi han về vấn đề lương hay tiền chuyển nhượng...hoặc là ký kết hợp đồng ..nói chung cứ mang về nhiều thành tích trong khoảng 3-4 mùa là tiếng nói sẽ có trọng lượng ngay thôi....>world class manager ma lị<<<<<<

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới