Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 113
    Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    1.thường thì ko nên giữ nguyên đội hình đến phút cuối
    2.bạn xem thằng cầu thủ nào thi đấu ko còn tích cực nữa thì thay ra (kể cả dang 8-9 điểm)
    3.thực ra thì thằng HV hay TV chỉ ghi bàn mang tính quyết định thôi , chủ yếu dựa vào AMC hay ST chứ , mình thấy thằng ST nên có Finishing + Flair + Heading+ Jumping cao vào

-->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    8
    EM Thay chien thuat cua bac qua hay .
    Em cam MU dung chien thuat nay thang lien tiep may tran gan day rui` . Tran nao cung cach biet 3 ban tro len. Thanks bac nhieu .

Số bài viết
    6
    thử rùi tấn công khá đa dạng chỉ có điều mình mà ko ghi được bàn thì chỉ có chết thui.
    với 2 hậu vệ dâng lên như vậy thì 1 đường chọc khe là ST đối phương 1-1 với HV minh rùi nguy hiểm lắm.
    gặp đội yếu thì được chứ gặp đội nào ST khôn khéo cái là toi.

Số bài viết
    232
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của oncelove Bài viết
    thử rùi tấn công khá đa dạng chỉ có điều mình mà ko ghi được bàn thì chỉ có chết thui.
    với 2 hậu vệ dâng lên như vậy thì 1 đường chọc khe là ST đối phương 1-1 với HV minh rùi nguy hiểm lắm.
    gặp đội yếu thì được chứ gặp đội nào ST khôn khéo cái là toi.
    Vậy à. Tui xài với các đội như chelsea, liverpool, arsenal mà toàn thắng đậm các đội này ( min là 3-0 ). Sao không thấy gì nhỉ???

Tui WB đã dâng lên nhưng vẫn để tight marking rùi mừ nên hẻm sợ.
    Tactic được. Thanks mymylove cái

Số bài viết
    1,055
    thanks HK , tui cũng nói thêm là tactic này dùng cho 7.0.1 , chứ bản cũ ko có tác dụng đâu

-->

Số bài viết
    277
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mymylove Bài viết
    thanks HK , tui cũng nói thêm là tactic này dùng cho 7.0.1 , chứ bản cũ ko có tác dụng đâu
    Híc em dùng cho bản 7.0 nên chẳng thấy tác dụng gì cả giờ mới hiểu đành nâng cấp vậy mà nâng cấp lên không biết có phải chơi lại từ đầu không nhỉ.

Số bài viết
    215
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của random Bài viết
    Híc em dùng cho bản 7.0 nên chẳng thấy tác dụng gì cả giờ mới hiểu đành nâng cấp vậy mà nâng cấp lên không biết có phải chơi lại từ đầu không nhỉ.
    Có chứ bác..Bác mà cài lại db thì phải star new game à..he he..cố gắng nha..hồi trước chơi lại tui cũng tiếc lăm..mà FM mỗi lần update là anh em đc dịp star new game..kể update mà ko anh hưởng đến cầu thủ là ok rùi..:tongue1: :bump2:

Số bài viết
    202
    Sao mà tui chơi cái tac này vẫn không ăn thua nhỉ ??? Vẫn thua đều, thắng đều, và hòa 1 cách uổng phí......
    Có lẽ các cầu thủ của tui chỉ quen đá đội hình do tui bày ra rồi

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    1,055
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của haininh Bài viết
    Sao mà tui chơi cái tac này vẫn không ăn thua nhỉ ??? Vẫn thua đều, thắng đều, và hòa 1 cách uổng phí......
    Có lẽ các cầu thủ của tui chỉ quen đá đội hình do tui bày ra rồi
    ông này đá đội nào , có phải bản 7.0.1 ko , mà sao đá kém thế , chả nhẽ chỉ dùng 1 tactic từ đầu trận dến cuối trận ah , phải biết thay đổi tùy tình hình chứ
    Ông xem như Hackslayer đó , ổng có được tactic của tui là thắng liên tục , hôm qua vừa định post 17 trận thắng liên tiếp lên kỉ lục (của tôi mới có 16 trận ah)

-->

Số bài viết
    277
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mymylove Bài viết
    ông này đá đội nào , có phải bản 7.0.1 ko , mà sao đá kém thế , chả nhẽ chỉ dùng 1 tactic từ đầu trận dến cuối trận ah , phải biết thay đổi tùy tình hình chứ
    Ông xem như Hackslayer đó , ổng có được tactic của tui là thắng liên tục , hôm qua vừa định post 17 trận thắng liên tiếp lên kỉ lục (của tôi mới có 16 trận ah)
    Đúng rồi đó phải chỉnh chiến thuật thì chơi mới thú vị chứ mà thường chơi một chiến thuật trong thời giả dài sẽ làm giảm morale của cầu thủ.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới