Share game FM24 (PC)
Trang thứ 10 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu ... 89101112 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 91 tói 100 trong tổng số 113
    Số bài viết
    15
    Đá chiến thuật của mimilove dễ thắng nhưng không trụ được nhiều trận , đá tần 4 đến 5 trận là các cầu thủ yếu xìu vả lại đá lâu quá bị bọn đội khác bắt bài , tui nó đổ bê tông thì đành chịu ...
    ------->>>>> Dù sao cũng cảm ơn mymylove:B68:

Số bài viết
    6
    mới đwng ký vào forum này..hóng hớt tí nhá. !
    chả việc j` phải down tatic của cha nào hết. vì ng` ta có cầm club của mình đâu? làm sao biết dc trong tay mình có những ai? điều kiện cầu thủ và cơ sở vật chất thế nào?
    cầm 1 đội bóng đầu tiên phải coi trong số players mình có , những thằng nào dùng dc. Qua đó xây dựng 1 tatic phù hợp với đội đó. thiếu j` mô hình chiến thuật, mỗi cái biến hóa đi 1 tí là OK hết.
    Các bạn cứ thử xây dựng cho riêng mình 1 tatic bất kỳ. đá qua mỗi trận sẽ nhận thấy mạnh yếu ở đâu, lại chỉnh lại 1 chút cho phù hợp. dần dần sẽ là 1 tac của riêng bạn. trăm trận trăm thắng í mà...
    Nhưng phải để ý mặt con ng` có phù hợp ko nhé. bố trí sao cho player phát huy hết điểm mạnh và hạn chế điểm yếu của nó, điều đó wan trọng lắm

Số bài viết
    334
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của innotrym Bài viết
    mới đwng ký vào forum này..hóng hớt tí nhá. !
    chả việc j` phải down tatic của cha nào hết. vì ng` ta có cầm club của mình đâu? làm sao biết dc trong tay mình có những ai? điều kiện cầu thủ và cơ sở vật chất thế nào?
    cầm 1 đội bóng đầu tiên phải coi trong số players mình có , những thằng nào dùng dc. Qua đó xây dựng 1 tatic phù hợp với đội đó. thiếu j` mô hình chiến thuật, mỗi cái biến hóa đi 1 tí là OK hết.
    Các bạn cứ thử xây dựng cho riêng mình 1 tatic bất kỳ. đá qua mỗi trận sẽ nhận thấy mạnh yếu ở đâu, lại chỉnh lại 1 chút cho phù hợp. dần dần sẽ là 1 tac của riêng bạn. trăm trận trăm thắng í mà...
    Nhưng phải để ý mặt con ng` có phù hợp ko nhé. bố trí sao cho player phát huy hết điểm mạnh và hạn chế điểm yếu của nó, điều đó wan trọng lắm

Nói thế thì ai mà chả nói được, nói bao giờ mà chả dễ hơn làm
    __________________________________________________ _

Số bài viết
    4
    Minh nghi quan trong la dung cau thu phu hop voi tactic. Minh da doi hinh 442 su dung nguoi hop ly khong save load ma choi tu nam 2006 den 20015 duoc 7 cup C1, 7 vo dich seria va 4 cai Italia cup. Minh choi Roma. Hau nhu mua bong nao minh cung ghi nhieu ban thang nhat va de lot luoi it nhat.

Số bài viết
    209
    down về xong page vào đâu vậy?không hướng dẫn anh em thì mò thế nào được

Chưa làm được gì trên đời,có chữ ký chỉ thêm xấu hổ...

Số bài viết
    10
    CHO E XIN BAN CRACK FM2007 BAN 7.0.1 MINH DOWN VE NO KO CHO CHOI KI WA AI CO LAM ON GUI CHO MINH NHA nick of minh ne [email protected] cam on nhiu

Số bài viết
    10
    chi minh cach tim kiem cau thu nha. minh biet ten ma ko biet danh vao dau de kiem ca hichic minh moi biet choi ah toan la thua ko ah.co doi hinh nao ma lay doi thiet la yeu ma chien thang doi that la manh ko?hay post cho minh nha.

Số bài viết
    10
    sau update len no ko cho choi vay ne may anh trai co ai co ban crack 7.0.1 ko pót cho e di ma huhuhu nan ni may a do.

Số bài viết
    277
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thuylinh222 Bài viết
    sau update len no ko cho choi vay ne may anh trai co ai co ban crack 7.0.1 ko pót cho e di ma huhuhu nan ni may a do.
    Chơi bản mới đi 7.02 update mới nhất còn nếu không chịu khó đợi fm-08 ra nhé

Số bài viết
    10
    lam on cho minh ban crack 7.0.2 di minh ko choi duoc gi ca sau khi update len ban 7.0.1 no doi ban crack hichic

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới