Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 22
    Số bài viết
    69

Số bài viết
    62

Số bài viết
    282
    Lập nhiều 2pic thế, cái này mình post bên kia rồi mà
    http://fm-vn.com/diendan/showpost.ph...4&postcount=21
    Hặc ko vào bracasoft.com down, chứ mỗi lần nó ra beta mới lại lập 2pic mới à

Số bài viết
    3,080
    Giới thiệu rõ thêm được không.

Số bài viết
    12
    Từ bản cho 9.2 đến bản 9.3 này tôi đều k sử dụng đc khả năng edit là sao các bác nhỉ ?
    Tình hình là sau khi edit xong, save change rồi thì thông số mặc định trở về như đầu (tất cả số liệu đc chỉnh đều vậy) tôi làm thử như clip hướng dẫn vẫn vậy, chẳng hiểu sao nhỉ ??
    Bác nào rành chỉ giúp nha, thanks bác trước luôn ^^ ?

Số bài viết
    282
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của jangwoohyuk73 Bài viết
    Từ bản cho 9.2 đến bản 9.3 này tôi đều k sử dụng đc khả năng edit là sao các bác nhỉ ?
    Tình hình là sau khi edit xong, save change rồi thì thông số mặc định trở về như đầu (tất cả số liệu đc chỉnh đều vậy) tôi làm thử như clip hướng dẫn vẫn vậy, chẳng hiểu sao nhỉ ??
    Bác nào rành chỉ giúp nha, thanks bác trước luôn ^^ ?
    Đã tải bản mới nhất FMRTE 2.0.0.0250 chưa
    Mình vừa thử edit xong ko gặp vấn đề j với patch 9.3 cả

Số bài viết
    12
    Tôi k biết mình cài thiếu điều gì, mọi ycầu của soft đều ok, đúng phiên bản.
    Tôi băn khoăn k biết các bước trong edit của mình có đúng k thôi, bác nào rảnh chỉ giúp tôi chi tiết chút nhé ??? Vì lần nào edit chỉnh sửa xong (ví dụ natural fitness sau khi chỉnh từ 11 -> 15, có cần làm gì trc khi ấn save changes k bác nhỉ ? vì tôi ấn sc xong thông số lại về lại 11 @@ bó tay) theo như trong clip hướng dẫn thì chỉnh thông số, export rồi history point xong save changes thì vẫn bị thế, lại về như cũ #_# oải ghê

Số bài viết
    282
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của jangwoohyuk73 Bài viết
    Tôi k biết mình cài thiếu điều gì, mọi ycầu của soft đều ok, đúng phiên bản.
    Tôi băn khoăn k biết các bước trong edit của mình có đúng k thôi, bác nào rảnh chỉ giúp tôi chi tiết chút nhé ??? Vì lần nào edit chỉnh sửa xong (ví dụ natural fitness sau khi chỉnh từ 11 -> 15, có cần làm gì trc khi ấn save changes k bác nhỉ ? vì tôi ấn sc xong thông số lại về lại 11 @@ bó tay) theo như trong clip hướng dẫn thì chỉnh thông số, export rồi history point xong save changes thì vẫn bị thế, lại về như cũ #_# oải ghê
    Lạ nhỉ, mình chỉ Load Game, search, chỉnh, Save. Thế là xong. Export với History làm j.
    Chạy đc chương trình là cài đủ soft rồi.
    Lỗi này đúng chưa gặp bao h
    Thử chỉnh 1 thông số rồi save luôn, vào xem lại xem.
    Hoặc chỉnh xong save, vào save game, rồi load lại

Số bài viết
    12
    Ở phiên bản cho patch 9.1.0 thì edit rất ngọt, nhưng từ khi bản soft cho update patch 9.2.0 đến soft cho patch này 9.3.0, lần nào save cũng về lại như cũ, chuối cả nải >"< chẳng hiểu nguyên nhân tại vì sao, bực quá ? (Nút save như reset ý >"<)

Lần sửa bài viết gần nhất bởi jangwoohyuk73 : 01-03-2009 vào lúc 12:21 PM

Số bài viết
    75
    thử nhấn vài lần xem
    nhấn 1 lần chưa đủ thì nhấn thêm mấy lần nữa
    là đc mà

L . E . A . D . E . R

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới