Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Cầu thủ U40 nào vip nhất?

Người đã bình chọn
229. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • David Beckham (kà kà, chỉ số sút phạt bác này cứ gọi là nhất )

89 38.86%
  • Roberto Carlos (Lão tà này thì cứ chạy giữa sân làm 1 quả là vào, hãi ghê!)

15 6.55%
  • Ronaldo (brazil) (chỉ số ko cao)

10 4.37%
  • Rivaldo (Chắc ít ai nhớ?! Lão còn là chuyên gia ăn vạ trên sân cỏ 1 thời của Barcelona)

13 5.68%
  • Lehmann (Cựu thủ môn Arsenal, bắt gôn 1 thời kì cựu)

1 0.44%
  • Rustu Recber (thủ môn người Thổ Nhĩ Kỳ, tác giả pha vô lê ngược cứu bóng có 1 ko 2)

0 0%
  • Pauleta (Bồ Đào Nha - Tiền đạo duy nhất thành công lớn ở đội tuyển quốc gia BDN)

0 0%
  • Cannavaro (Bố này thì chỉ số ngọt như mía! Em chơi đến mùa thứ 2 thì bố lên HLV trưởng RealMadrid)

18 7.86%
  • Luis Figo (Cựu cầu thủ Sporrting Lisbon - nổi tiếng với cặp giò khỏe)

4 1.75%
  • Edwin Vandesaar (Thủ môn kì cựu của M.U -chỉ số bắt gôn tuyệt đỉnh)

79 34.50%
Trang thứ 5 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 78
    Số bài viết
    85
    1 phiếu cho Ryan Giggs(hoặc Scholes) già rồi nhưng vãn là trụ cột của MU

Số bài viết
    179
    Mấy ông già này thì lấy gì mà so sánh với Del Piero đây? Hay Del Piero thì khỏi bàn cãi nên ở ngoài danh sách luôn?

Số bài viết
    2
    Becks là thần tượng đầu tiên của em khi em biết xem bóng đá => 1 phiếu cho Becks.

Số bài viết
    519
    Ko có giggs va scholes là sai lầm lớn
    Chỉ số ko cao nhưng nếu ai chơi MU chịu cho 2 lão tướng này đá thì sẽ biết. Đá cực ổn. Vaar, moutinho và velonso về ko ai chiếm được chỗ của Scholes hết
    Mùa đầu tiên trận nào ko có Scholes là đá khác ngay. Nhin thấy sự khác biệt
    Giggs thì khỏi nói. Đá cánh rất ổn định. Tạt chuẩn. Assi nhiều nhất đội. Cánh phải Gary chỉ số cũng cao, đá cũng chả kém ai.
    Nhân tiện "che" luôn những ai chơi MU mà việc đầu tiên là gạch tên Giggs, scholes, gary, fletcher, park ra khỏi đội hình. Nói thật những người đó có thể chơi FM giỏi, nhưng chả biết gì về MU cả

Số bài viết
    189
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vietabroader Bài viết
    Ko có giggs va scholes là sai lầm lớn
    Chỉ số ko cao nhưng nếu ai chơi MU chịu cho 2 lão tướng này đá thì sẽ biết. Đá cực ổn. Vaar, moutinho và velonso về ko ai chiếm được chỗ của Scholes hết
    Mùa đầu tiên trận nào ko có Scholes là đá khác ngay. Nhin thấy sự khác biệt
    Giggs thì khỏi nói. Đá cánh rất ổn định. Tạt chuẩn. Assi nhiều nhất đội. Cánh phải Gary chỉ số cũng cao, đá cũng chả kém ai.
    Nhân tiện "che" luôn những ai chơi MU mà việc đầu tiên là gạch tên Giggs, scholes, gary, fletcher, park ra khỏi đội hình. Nói thật những người đó có thể chơi FM giỏi, nhưng chả biết gì về MU cả
    chuẩn không cần chỉnh. ko có Giggs và Scholes thì vote cho Van der man. cầm Mu mùa đầu tiên hầu như không cần mua thêm cầu thủ nào. đội hình có chiều sâu nhất FM.

Số bài viết
    0
    canavaro thôi. đôi trưởng giúp italia vô địch 2006

Số bài viết
    919
    Rivaldo (Chắc ít ai nhớ?! Lão còn là chuyên gia ăn vạ trên sân cỏ 1 thời của Barcelona)
    Ông này anti Barca ah ?
    Tuy tôi là fan MU nhưng luôn tôn trọng Rivaldo cả về kỹ năng chơi bóng lẫn đạo đức ngoài sân cỏ của anh ý.
    Dù sao Rivaldo cũng là 1 cầu thủ lớn nên đề nghị bạn tôn trọng anh ấy.

Số bài viết
    28
    ko có giggs thì hơi lạ.Cầu thủ xuất sắc nhất nước Anh,do hiệp hội các chuyên gia bóng đá Anh bầu chọn vừa rồi.(nhưng mà trong Fm09 (9.3)) tốc độ cùi quá

Số bài viết
    148
    rogerio ceni, biết đây là ai ko. Thủ môn ghi nhiều bàn nhất thế giới. Nhưng cả cuộc đời chỉ chơi cho mỗi Sao Paulo và chả thấy lần nào được gọi vào Celecao. ????

Số bài viết
    412
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Lucky150492 Bài viết
    rogerio ceni, biết đây là ai ko. Thủ môn ghi nhiều bàn nhất thế giới. Nhưng cả cuộc đời chỉ chơi cho mỗi Sao Paulo và chả thấy lần nào được gọi vào Celecao. ????
    tất nhiên rồi. Đến Selecao còn ko được gọi vào thì làm sao gọi được vào Celecao
    Chơi MU làm sao bỏ qua được Giggs, Scholes với Fletcher chứ. Giggs với Scholes sau 2,3 mùa có thể xuống dự bị chớ ko hiểu sao mình cực kỳ kết bé Fletcher, đánh chặn ổn định cực kỳ. Nếu cho 1 MC ra đi thì tớ luôn chọn Hargreaves chứ ko phải Scholes hay Fletcher hay ai khác (riêng Carrick với Anderson chẳng dại j` cho đi )
    người già tốt nhất định vote Del Piero nhưng tiếc là list ko có
    số 2 là Juninho Pernambucano nhưng tiếc là cũng ko có
    số 3 chắc chưa ai thử Siviglia của Lazio nhỉ 34 tuổi vẫn chạy tốt cả trong game lẫn ngoài đời

THANH NIÊN TAM THẤT: THẤT NGHIỆP, THẤT TÌNH VÀ THẤT VỌNG

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới