Share game FM24 (PC)

Trang thứ 23 trong tổng số 33 trang Trang đầuTrang đầu ... 132122232425 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 221 tói 230 trong tổng số 329
    Số bài viết
    367
    Em đang dùng con Naraz V44 . Mà ko biết chjnh nút để đá như tay PS2 hay đá PES10 vs 11 ngoài hàng net . AE giúp em config gamepad này vs ạ !

Số bài viết
    33
    Mình mới tập đá FF trước giờ toàn Pes. cho mình hỏi bắt penalty sao thủ môn không bay người khi mình chỉnh hướng nhỉ?...hay là bấm thêm nút gì không....các bạn chỉ giúp với

Số bài viết
    1
    đang gặp vấn đề với cái mặt thèn David de Gea, ko giống =.=
    => search trên mạng dc 1 bộ face của thèn này dc khá giống bộ 4 file

Dzy có sd CM11 có edit face dc cho Fifa 12 ko?

Số bài viết
    1,047
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của raleho15619 Bài viết
    Mình mới tập đá FF trước giờ toàn Pes. cho mình hỏi bắt penalty sao thủ môn không bay người khi mình chỉnh hướng nhỉ?...hay là bấm thêm nút gì không....các bạn chỉ giúp với
    dùng right analog để bay người !

Số bài viết
    40
    Có bác nào pro đá penalty ko nhỉ?? . Sút kiểu j cũng bắn chim hoặc chệch cột là sao ta @@

Số bài viết
    549
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sdcKids Bài viết
    Có bác nào pro đá penalty ko nhỉ?? . Sút kiểu j cũng bắn chim hoặc chệch cột là sao ta @@
    dễ mà, đợi cái thanh ngang chạy qua chạy lại đến giữa thì ấn sút, lực khảong 1/3 hoặc ít hơn, chỉnh hướng => vào

FIFA12

Số bài viết
    424
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của acmasocola Bài viết
    dễ mà, đợi cái thanh ngang chạy qua chạy lại đến giữa thì ấn sút, lực khảong 1/3 hoặc ít hơn, chỉnh hướng => vào
    cái này phụ thuộc cả vào điểm sút penalty của bạn nữa đấy,điểm cùi thì sẽ bị thủ môn đẩy ra thì phải ( khi mà nó đoán đúng hướng)

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    mình không biết rê dắt, không chế bóng gì cả, máy nó vào tắc bóng nhanh lắm

Số bài viết
    98
    cài đặt crack xong xuôi ấn vào thì nó báo lỗi ntn : this application has failed to start because the application configuration is incorrect. Reinstalling the application may fix this problem. thế h` cài lại à hay làm ntn ae kinh nghiệm chỉ với

Số bài viết
    40
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của acmasocola Bài viết
    Hôm qua tập trong Practice 1 lúc rồi cũng nắm được cách sút . Quan trọng ở cái phần chỉnh hướng, ko được ấn quá lâu, mình thấy chỉnh hướng sút thì nên giữ nút từ lúc ấn nút sút bóng cho đến khi cầu thủ sắp sút bóng là chuẩn nhất

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới