Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    30

làm sao dùng gokhan inler

em mới mua thằng này , giá cắt cổ , 45 mil euro, dùng kiểu gì nó cũng đá vật vờ hêt'
    nhìn chỉ số long shot 19 của nó tức anh ách , đá chính cả 10 trận đầu mùa ko sút dc quả nào gọi la xa cả , 5 trận tiếp nó sút 2 quả bay tút lên trời , mặc dù set nó đá nhô cao hơn so với kiểu DMC thông thường, hold up ball , through ball mix , long shot often no cũng đíu thèm sut , điểm bình quân trận dc khoang 6.8-6.9 zzzz , bảo nó học shot from distance thì nó nhắn lại mình là cái đó vớ vẩn nó đíu thèm học.
    các bác có cách nào set thằng này chỉ em , ko có nước bán rẻ qua

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    7
    Ơ hơ.... cái đời thuở có trò nào mờ thầy nói một câu, trò bật lại một câu như thế không Phải tớ là tớ cho ngồi dự bị cả mùa lun

Số bài viết
    6,093
    Nếu ko sút xa được nhiều là do không có khoảng trống, Inler nếu bạn set cho thành máy ủi ở giữa sân thì không sút xa là chuyện bình thường. Bạn thử cho đá cặp với 1 máy cày khác rồi set Inler theo MC thử xem

Số bài viết
    269
    Long Shot 19 chưa chắc đã phải là một tay sút xa cự phách vì theo mình biết để sút xa cần phải có độ nhạy cảm và kỹ thuật tốt nữa . Bạn hãy cho nó hoạt động tự do một chút xem sao?

Số bài viết
    238
    Trước em dùng chú này suốt rồi, sút xa không hiệu quả đâu, thua xa veloso với paloma khi cùng cách thiết lập. Ưu điểm là hay ghi bàn bằng đầu khi winger tạt bóng từ ngoài vào, thế mới lạ /

We like to move it, move it

Số bài viết
    30
    bác 2lua nói đúng đấy , thằng này chi ghi bàn= đầu thôi , nhưng ai cần nó làm trò trái nghề thế đâu, em dùng nó với veloso , sút xa thua hẳn , mặt dù set ca free role , co khi ca target man
    zzzzz
    em thì sĩ diện ko dam cho ngồi dự bị , đâu có ít tiền.....
    ngậm đắng nuốt cay.....

Số bài viết
    298
    Mình luôn mua thằng này khi create game. Gía khoảng 12-13 triệu bảng thôi. Đá tốt, thi thoảng làm phát sút xa cháy lưới. Điểm cả mùa thường 7,3 trở lên.Cu này đá cặp với Fabregas hay Kuzmanovic thì thôi rồi.

Số bài viết
    320
    mình dùng thằng này trong sơ đồ lấy từ tactics của Arsenal,nó đá đc lắm, toàn 6.8 ->6.9 Chỉ tội cái, nó chỉ là cái bóng của thằng Cambiaso cạnh nó. Hjx

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới