Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 33
    Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055

Lão tướng còn sung mãn

Nói đến các câu lạc bộ dù lớn dù nhỏ cũng ko phải lúc nào cũng đủ ngân quỹ chi trả ngay cho những bản hợp đồng béo bở .
    Đặc biệt khi bạn chơi 1 clb nhỏ hoặc vừa , việc tâu về 1 thằng cầu thủ quá lứa vẫn xài tốt là điều cực kì tốt vì bạn dùng 1-2 năm rồi cho nó :cc_rip:
    CLB xịn thì tậu về để xài tạm tích tiền mua trẻ khỏe :common001:
    Xin đưa ra 1 số em > 30 năm vẫn chạy tốt:
    1.Rivaldo : cho đá AMC đừng bàn
    2.Moises(Hercules) : sao mình lại kết thằng "bé" này thế , chưa chơi thử đừng hỏi

MOD: mymylove sửa lại tên topic đi chứ! Ông là MOD mà sao đặt tên topic dễ gây hiểu lầm thế! Tũn đã edit lại tiêu đề theo ý kiến của pác móm là "lão tướng còn sung mãn" rồi đấy

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi cutun_339 : 04-01-2007 vào lúc 09:04 AM
    -->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    312
    Có thể kể thêm 1 vài cái tên đã cũ, đúng chất hàng hiệu, giá giảm tí một khi về làng:
    - Owen
    - Van Nister
    - Makelele
    - Costacuta
    - PaulInce
    ....
    Ko hoạt động đến U40 thì ko chịu nghỉ

Số bài viết
    232
    owen với nistelrooy đâu cóa già lém. mới dô game sign được mấy thằng này chít liền á ( đang nói với các câu lạc bộ lùn nha).
    @@mymylove: công nhận rivaldo đá hay. tui quản lý MU mà cũng sign thèng nì về cho làm dự bị chơi ^^. Trước đây kết thằng này rùi

Số bài viết
    20
    Mymylove đá clb nhỏ đang cầm đội nào thế?. Tôi đang cầm Las Palmas, mùa thứ 2 vừa mới lên hạng xong. Bác có tin rằng tôi mua được Cardenas với giá 110k ko?. Lên hạng xong thì quỹ chuyển nhượng có 1m6 thì tôi đầu tư mất 1m5 cho thằng Van Damme về đá DC thế là còn có 110k ko thể sign Cardenas được vì phải trả nó 1m1. Tôi đành thử hỏi mua nó 110k ko ngờ nó đồng ý với điều kiện thêm 25% giá trị khi bán nó cho thằng khác. Hài vãi. Cũng tại tôi lôi kéo thằng cu kia nên nó ko chịu kí tiếp hợp đồng, thằng clb chủ quản cũng sợ hết hạn hợp đồng thì chẳng được gì nên thà ít cũng bán. Đá đội yếu cảm thấy ko khí ở giải La Liga nghẹt thở quá, thằng nào nó cũng búng mũi mình được. Đau đầu quá cơ

Số bài viết
    202
    Mà sao tui lại không có thằng Cardenas nhỉ hình như nó là người Colombia mà tui search mãi không thấy nó....Hay bản 7.0.1 này không có thằng đó????

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    90
    tìm những thằng già mà đá vẫn tạm gọi là ổn hả xem chừng ra hơi khó đó !
    có lẽ chỉ có Rivaldo mà thui ! Đấy là trường hợp giá rẻ hoặc sign miễn phí mà thui ! Chứ mấy thằng nổi tiếng như Owen hay Van Nister thì còn khướt chắc phải chờ đến 37 tuổi mất ! ko thực tế lắm !
    Em xin đề cử Crespo đợi nó khoảng 36 tuổi giá thấp lắm mua về mà dùng dứt điểm vãn 18 àh ! Thể lực hơi xuống 1 tí nhưng ko sao kt vẫn gần như xưa !
    Giá <1tr là cùng nhưng lương hơi cao !(nếu nó kí hợp đồng tiếp còn ko thì sign miễn phí )
    Ai chấp nhận thì mua !

Số bài viết
    20
    Mình thấy ko ít đâu. Chịu khó tìm thì sẽ thấy thôi, mỗi tội nếu muốn các sao thì khoai lắm. Tầm 30 thì vẫn còn có hàng ngon để chơi mà giá vẫn rẻ hà, đặc biệt là bọn Nam Mĩ. Nam Mĩ đúng là cái mỏ vô tận khai thác ko bao giờ hết. Trong bản này phải công nhận bọn Mexico, Peru có nhiều cầu thủ chất lượng thế, điểm rất đều, lại đa nâng nữa. Các bạn có thấy thế ko?.
    Đợi Crespo 37 thì chơi được mấy mùa rồi lúc đó e rằng nhìn hắn mọi người lại cười khẩy: Sao bằng thằng cu của tao được! haha

Số bài viết
    215
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của haininh Bài viết
    Mà sao tui lại không có thằng Cardenas nhỉ hình như nó là người Colombia mà tui search mãi không thấy nó....Hay bản 7.0.1 này không có thằng đó????
    Công nhận với bác bản 7.0 để Database là Large thì search ra ngay..nhưng qua 7.0.1 thì ko thấy đâu cả...báo hại em phải chọn thêm giải Colombia (chi select là view)..giờ FM chạy nặng quá à..hik...

Số bài viết
    20
    Thế thì thử chơi HugeData đi. Search phát ra ngay ấy mà. Máy tôi P4 1,8G, Ram 256 mà chạy Hugedata ầm ầm ấy chứ. Sợ gì. Nếu thấy chậm quá thì down cái Cacheman về để recover memory giúp có nhiều ram chạy game hơn.

Số bài viết
    252
    Tôi có vài thèn như là crespo, và có vài thèn của piacenza và colo-colo . Hai clb này có mấy thèn điểm nhìn vào là vãi cả hàng!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới