Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 47
    Số bài viết
    205
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dvuminh Bài viết
    Hì hì ... rất hoan nghênh bạn thử tactic của mình và chúc bạn cũng thành công như mình hoặc hơn càng tốt ^_^

Mình vẫn đang cố gắng thắng tuyệt đối 38 trận của Serie A nhưng vẫn chưa đạt đến, mùa 2023/2024 vừa kết thúc nhưng vẫn phải chấp nhận 1 trận hoà với Inter

Hy vọng mùa sau sẽ tốt hơn ^_^
    Đã thử vài trận và thấy cũng tạm được. Có thể là do hàng random của bạn hơi khủng nên tac đó mới có hiệu quả thế. Nói chung là phải test thêm. Mình có xem qua file save của bạn và thấy rằng đội hình như vậy thì quả thật là vô đối.

ManU's No.1!!!

Số bài viết
    282
    Hị hị nhìn mấy ông random đội bác tởm thật.
    Mà bác chịu khó load thế, ra đc Mascio PA 18x, Paloschi 19x. Em chơi chả bao h ra đc thế.
    Toàn 170 là cao

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của minhiep Bài viết
    Đã thử vài trận và thấy cũng tạm được. Có thể là do hàng random của bạn hơi khủng nên tac đó mới có hiệu quả thế. Nói chung là phải test thêm. Mình có xem qua file save của bạn và thấy rằng đội hình như vậy thì quả thật là vô đối.
    Mình nghĩ đá nhiều, quen lối đá của nhau thì các cầu thủ mới phối hợp tốt hơn vì nhiều khi mình dùng toàn đội hình dự bị, tuyển trẻ U-20 mà tụi nó vẫn đá tốt

Chắc mình cũng may mắn nên hàng random của Ý ra khá nhiều thằng ngon, mình cũng chỉ khoái hàng Ý, có nhiều thằng rất khủng nhưng của nước khác nên mình nuôi nó lên cỡ 22-25 là bán cho mấy CLB khác để chừa chỗ cho cầu thủ Ý đá, có nhiều thằng chỉ số đỏ lòm, nhìn thấy kinh, tuy hơi tiếc nhưng cũng bán tuốt

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của eminter Bài viết
    Hị hị nhìn mấy ông random đội bác tởm thật.
    Mà bác chịu khó load thế, ra đc Mascio PA 18x, Paloschi 19x. Em chơi chả bao h ra đc thế.
    Toàn 170 là cao
    Mascio và Paloschi nói thật với bác là mình khoái 2 ku này nên có vào edit data cho tụi nó có PA -10, sau đó cứ New Game hàng chục lần cho đến khi có mức PA 18x, 19x thì giữ lại để chơi. Còn theo data gốc thì Mascio có PA 160 (cố định) còn Paloschi là -9 nên PA tối đa cũng chỉ là 179 thôi

Số bài viết
    282
    Đằng nào cũng edit, lấy editor ra chỉnh luôn cho tiện. Như tui nè:">
    Hị hị mà bác bá chủ thế mà ko thấy chán à.
    De Rossi làm manager AS

Số bài viết
    71
    Cảm ơn bạn dvminh nhiều.Nhìn bảng thành tích của bạn mà thích quá.Để mình test thử tactic của bạn cho milan của mình xem sao.Save mình đang chơi tiền đạo ghi bàn chán lắm

Số bài viết
    896
    bác duyminh có phải ở diễn đàn Vl ko
    hum nọ lên diễn đàn cũng găp 1 bác tên và avatar như hệt lun

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của eminter Bài viết
    Đằng nào cũng edit, lấy editor ra chỉnh luôn cho tiện. Như tui nè:">
    Hị hị mà bác bá chủ thế mà ko thấy chán à.
    De Rossi làm manager AS
    Chỉnh thế thì hơi quá tay Chơi chưa chán vì còn mục tiêu để phấn đấu

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Blackdragon
    Cảm ơn bạn dvminh nhiều.Nhìn bảng thành tích của bạn mà thích quá.Để mình test thử tactic của bạn cho milan của mình xem sao.Save mình đang chơi tiền đạo ghi bàn chán lắm
    Thành tích đó do chơi lâu nữa, có bạn cũng thử rồi nhưng kết quả chỉ mới tạm thôi

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Skrtel
    bác duyminh có phải ở diễn đàn Vl ko
    hum nọ lên diễn đàn cũng găp 1 bác tên và avatar như hệt lun
    Bác qua đó làm gì thế ? Nick gì ? Môn phái nào ? Nick đó cũng của mình luôn

Số bài viết
    3
    Tactic khủng thật!

Thử mấy trận với Milan, mùa đầu, bán Pirlo, Kalac, mua Maxi, Fazio, đá 11 trận thắng 10, trong đó thắng Roma 3-0 trong thế thiếu người, hoà Juve 1 trận trên sân khách.

Chỉ hơi tiếc là không tận dụng được Kaka. Đá MR không tốt, tiền đạo thì ko quen, MCL thì ko phát huy hết khả năng+ phòng ngự hơi kém.

Vẫn thích cặp Flamini với Gatuso ở giữa sân hơn.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Dogmeatvn : 19-02-2009 vào lúc 04:20 PM

Số bài viết
    294
    Tac này tớ thấy 2 cu MC ko hiệu quả Tớ thử chỉnh thành 1 AM, 1 DM nhưng cũng chưa hiệu quả hơn là mấy

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Dogmeatvn Bài viết
    Tactic khủng thật!

Thử mấy trận với Milan, mùa đầu, bán Pirlo, Kalac, mua Maxi, Fazio, đá 11 trận thắng 10, trong đó thắng Roma 3-0 trong thế thiếu người, hoà Juve 1 trận trên sân khách.

Chỉ hơi tiếc là không tận dụng được Kaka. Đá MR không tốt, tiền đạo thì ko quen, MCL thì ko phát huy hết khả năng+ phòng ngự hơi kém.

Vẫn thích cặp Flamini với Gatuso ở giữa sân hơn.
    và đúng là không thể dùng nổi Kaka cho vị trí MC.. nhưng mùa đầu thì hoàn toàn có thể cho Kaka đá FC

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới