Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 47 trong tổng số 47
    Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của quamuop1 Bài viết
    link media fire up trang 1 ko down được rồi
    bác up lại giúp nhé
    nhìn bảng thành tích ấn tượng quá
    Link tactic download bình thường mà bạn.

Chắc do bạn download vào ban đêm nên Mediafire bị Processing. Bạn nên download vào ban ngày sẽ không bị gì hết. Còn muốn download Mediafire vào bàn đêm thì phải dùng Proxy hoặc qua 1 trang web trung gian (bạn có thể search Google để biết chương trình đó). :a41:

Số bài viết
    320
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dvuminh Bài viết
    Hiện tại mình đang chơi lại từ đầu, chơi bản 9.3 và vẫn dùng tactic này (có chỉnh lại 1 tí trong Team Instruction do đội hình lúc đầu còn yếu và chưa quen lối đá nên không dám chỉnh tấn công, chỉ để mức trung bình thôi), kết quả vẫn khá tốt dù là mùa đầu tiên hay như hiện tại đang mùa thứ 2 thì vẫn đang có cơ hội ăn 3 /

Còn để như file save của mình thì còn do các cầu thủ của đội hình mình có toàn hàng random khủng, tụi nó đá như đi dạo vẫn ăn người ta, khả năng kiểm soát bóng và chuyền bóng quá tốt nên kết quả đạt được rất tốt.

Dù sao thì tactic đó cũng chỉ để tham khảo thôi, không hẳn là cái phù hợp với đội hình bạn có hay file save bạn đang chơi. Nếu bạn kiên nhẫn thì mình nghĩ sẽ có kết quả tốt
    Bac' chụ trì thiếu lâm cho e xin cái tac với 9.3 nào.bữa trc test 9.3 với AC-Milan tác 4-2-4 của bác hiệu quả phết nhưng mà chuyển quả chơi MU thì ko phù hợp.

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mashima0905 Bài viết
    Bac' chụ trì thiếu lâm cho e xin cái tac với 9.3 nào.bữa trc test 9.3 với AC-Milan tác 4-2-4 của bác hiệu quả phết nhưng mà chuyển quả chơi MU thì ko phù hợp.
    Còn tac nào nữa đâu, chỉ chơi Milan và cũng chỉ tạo vào tac, giờ chỉ chơi tac đã up ở topic này thôi à

Mình nghĩ muốn ghi bàn nhiều và muốn giúp các tiền đạo của CLB mình đua danh hiệu World Player hoặc World Footballer thì nên chơi 442.

Số bài viết
    320
    Còn tac nào nữa đâu, chỉ chơi Milan và cũng chỉ tạo vào tac, giờ chỉ chơi tac đã up ở topic này thôi à

Mình nghĩ muốn ghi bàn nhiều và muốn giúp các tiền đạo của CLB mình đua danh hiệu World Player hoặc World Footballer thì nên chơi 442.
    Ý của mình là cái tac này nhưng bác đã chỉnh sửa cho 9.3 đoá.

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mashima0905 Bài viết
    Ý của mình là cái tac này nhưng bác đã chỉnh sửa cho 9.3 đoá.
    Để thế chơi ở 9.3 luôn

Số bài viết
    627
    Để thế chơi ở 9.3 luôn
    Để thế chơi luôn sao ko ai cho cái kết quả ra sao nhỉ?? Đag cần TAC tấn công vì toàn bị nó dẫn trước trong 20 fút đầu

Số bài viết
    60
    Vào FM nó khi file bị lỗi và không nhận được là sao

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới