Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 22
    Số bài viết
    7

Dùng các cầu thủ này sao đây

Số bài viết
    549
    Đội hình khủng quá....29/9/2009
    ko cheat mới là lạ....

FIFA12

Số bài viết
    7
    ko ai có ý kiến hết à. Robinho trong đội tớ chỉ chơi tốt khi ở dứơi villa, nhưng như vậy thì làm Fabregas chơi dở đi.

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của heotatoo183 Bài viết
    ko ai có ý kiến hết à. Robinho trong đội tớ chỉ chơi tốt khi ở dứơi villa, nhưng như vậy thì làm Fabregas chơi dở đi.
    Thế bạn muốn có ý kiến gì khi chỉ hỏi 1 câu "Dùng các cầu thủ này sao đây?" và kèm theo 1 tấm hình các cầu thủ ???

Dĩ nhiên chả có câu trả lời nào phù hợp hơn với câu "Dùng như bạn đang dùng" /

Thêm câu: "Chúc may mắn và thành công"

Số bài viết
    29
    Đừng để cho Fabregas forward òten nữa mà mặc định MC rồi dùng làm playmaker.Cho Robinho choi thấp hơn Villa.Villa cho làm targetmen.Chúc bạn may mắn

Số bài viết
    13
    Ade đâu rồi? Với đội hình này mình thích set Klass với Villa hơn(ghét thằng Robinho), để kolo thay gallas !!!!

Số bài viết
    269
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của acmasocola Bài viết
    Đội hình khủng quá....29/9/2009
    ko cheat mới là lạ....
    Không cần cheat bạn ơi .... Tớ nghĩ đội này cũng bình thường mà . Đội hình Arsenal nên đá 4-2-3-1 cho gióng ngoài đời hay hơn. Để Robinho đá hộ công cho Villa . Nên kiếm De Rossi về đá vị trí tièn vệ Trụ . Bnas bớt mấy thằng già đi . Đội hình nhiều cầu thủ quá Sao ĐỘi hình cho vào List nhiều thía kia ? Hết chuyển nhượng rồi thì nên bỏ đi chứ không nó UNhappy thì đá đấm j` chứ . Nood quá

Số bài viết
    7
    đội hình này đâu có đủ, nhìn nhiều vậy, chứ tụi nó đá dở ẹt à. Con De Rossi, mình mới bán cho Man xanh, nó đá tệ quá

Số bài viết
    62
    đội hình này đâu có đủ, nhìn nhiều vậy, chứ tụi nó đá dở ẹt à. Con De Rossi, mình mới bán cho Man xanh, nó đá tệ quá
    Tại bạn chơi cheat mà lại, cheat thì cầu thủ thường đá ko hay đâu

Số bài viết
    365
    Những siêu sao, nếu không biết cách sử dụng thì nó sẽ đá dở, lúc đó không phải do nó mà do HLV

Nếu bạn muốn khẳng định bản lĩnh của 1 HLV, hãy tìm cách phát huy sức mạnh của các cầu thủ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới