Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5

Chủ đề: chọn Gk nào

Số bài viết
    14

chọn Gk nào

hơi bé(em ko biết làm sao để rõ hơn)

esposito (bên trái)

vanini(bên phải)

em đã đọc topic về chọn GK, nhưng ko biết chọn thằng nào
    thằng esposito có 5* nhưng ko biết có lên được ko tầm wc ko

Số bài viết
    2,202
    Chọn thằng Esposito đi, thằng này PA cao tương lai phát triển mạnh thằng Vanini PA thấp ko nên dùng!

...Legend...

Số bài viết
    45
    chuẩn, esposito có vẻ đc đánk gjá cao hơn. 1 thằg là Quality player, 1 thằg chỷ là Decent thỳ nó fải khác chứ.
    Espo thỳ có Communication, reflexe và command of area cao hơn hẳn, nhưg command thỳ ko qá qan trọg ở Serie A, vỳ có mếy thằg bjết đánk đầu đâu (trừ Ibra, Pato, Pippo, Amauri, Trezeguet, Gila, có thể là cả Totti và Cruz) Nhưg mà Composure qá kém (cái này mìnk nghỹ là cần dùng khj đối mặt), cả One on Ones cũg tệ hơn hẳn ///// cả jumping và positioning để bắt nhữg qả tạt cũg tệ. Đc cái Bravery to tổ bố, chắc là máu lao ra trank chấp

Số bài viết
    623
    Tuỳ thôi. Coach đánh giá khác, có thằng pA 199 mà nó vẫn đánh giá là Decent cơ mà.
    KU Esposito Jump: 8, Comp: 5, Hand: 14, 1vs1: 15, ko biết nó sẽ phát triển như thế nào?, thử dò = Gienie xem sao. Còn ko thì ko nên dùng cả 2

Số bài viết
    238
    fabrizio có thể chơi bóng bổng tốt hơn Alex, và các chỉ số cơ bản của thủ môn thì hình như fabrizio nhỉnh hơn alex, đó là hiện tại, còn tương lai thì phải nhờ Gienie.
    Hiện tại dùng Fabrizo thì có vẻ tốt hơn, còn tương lai thì quần áo trẻ em. . .không biết, thằng nào chỉ số cao hơn thì lấy.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi haitacden869 : 13-03-2015 vào lúc 05:29 AM
    Manners is temporary, but class is forever!
    Phong độ là nhất thời, nhưng đẳng cấp là mãi mãi!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới