Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    167

xin tư vấn về tiền vệ cánh

em đang cầm MU vì nó có thằng R7 đá cánh ngon.mùa đầu do thiếu tiền đạo nên cho ku này chơi luôn tiền đạo ghi đc 24 bàn.sang mùa 2 đã có tiền nên cho nó về AMR.về vị trí này sao nó đá chán thế.ghi bàn kém.lật cánh kém.dốc cánh cũng chán.bác nào có kinh nghiệm set nó chỉ bảo em cái

Số bài viết
    949
    R7 thì nên set cho nó att, creative much, forward runs offen, run with ball offen, long shots mix, through ball offen, cross ball Rarelly
    Với những winger thuần túy (bám biên vs tạt cánh) thì nên set: att, creative much, run with ball offen, forward runs: offen, through ball: mix, Cross ball: offen .....

GLORY GLORY MAN UTD

Số bài viết
    167
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuong_vipboy Bài viết
    R7 thì nên set cho nó att, creative much, forward runs offen, run with ball offen, long shots mix, through ball offen, cross ball Rarelly
    Với những winger thuần túy (bám biên vs tạt cánh) thì nên set: att, creative much, run with ball offen, forward runs: offen, through ball: mix, Cross ball: offen .....
    em làm theo lời bác thì thằng R7 đá kinh dị 8 trận ghi 11 bàn.nhưng chả hiểu sao từ khi thằng R7 đá hay thì R10 và T32 đá ngu đi chông thấy điểm toàn dưới 6.bác có cách nào cho cả 3 tahwngf này đều đá điên cuồng ko

Số bài viết
    949
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kut3 Bài viết
    em làm theo lời bác thì thằng R7 đá kinh dị 8 trận ghi 11 bàn.nhưng chả hiểu sao từ khi thằng R7 đá hay thì R10 và T32 đá ngu đi chông thấy điểm toàn dưới 6.bác có cách nào cho cả 3 tahwngf này đều đá điên cuồng ko
    Tớ cũng bị thế này, tiền đạo ở bản 901 đá gà vật Ghi bàn chán dã man. Chả biết set kiểu j

GLORY GLORY MAN UTD

Số bài viết
    167
    thế còn guardado thì sao các bác.thằng này có những có sút xa búa tạ mà em ko biết dùng.phí quá

Số bài viết
    37
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kut3 Bài viết
    thế còn guardado thì sao các bác.thằng này có những có sút xa búa tạ mà em ko biết dùng.phí quá
    Thằng này set như R7 nhưng cho no free role ít thôi kẻo mau xuống sức. set long shot often cho nó máu. Mình dùng nó toàn assist lâu lâu lại ghi bàn.:a31:

Số bài viết
    269
    CR7 xếp nó đá luôn tiền đạo đi vì giờ ngoài đời nó cũng gần như là 1 tiền đạo rồi mà . Khả năng ghi bàn rất tốt . Đưa Dajo Srna về đá cách phải vô đối

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới