Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3

Chủ đề: Counter attack?

Số bài viết
    3

Icon5 Counter attack?

cho mình hỏi về cái counter attack,dịch ra là phản công.Nhưng mình không hiểu là nếu set CA thì nó đá thế nào?
    theo mình biết thì phản công là khi mình đá với đội mạnh, chơi phòng thủ và chờ cơ hội phản công.Nhưng khi set C.A hay không set thì nó khác nhau chỗ nào? có phải là nếu có C.A thì phản công cả đội hình dâng lên không?Và nếu gặp đội yếu hơn, chơi ép sân mà set C.A thì nó có ảnh hưởng gì?

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    820
    CA nếu để menta thấp thì nó sẽ chờ cơ hội phản công

còn nếu để menta cao ( chơi attack ) thì khi bị tấn công ( VD phạt góc , ... ) phe mình sẽ dồn lên tấn công ( nên để Time Washing thấp )

Còn gặp đội yếu thì hình như ko ảnh hưởng gì

Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tatthang Bài viết
    cho mình hỏi về cái counter attack,dịch ra là phản công.Nhưng mình không hiểu là nếu set CA thì nó đá thế nào?
    theo mình biết thì phản công là khi mình đá với đội mạnh, chơi phòng thủ và chờ cơ hội phản công.Nhưng khi set C.A hay không set thì nó khác nhau chỗ nào? có phải là nếu có C.A thì phản công cả đội hình dâng lên không?Và nếu gặp đội yếu hơn, chơi ép sân mà set C.A thì nó có ảnh hưởng gì?
    Vẫn đá như bình thường nhưng khi cướp được bóng thì cầu thủ có xu hướng bỏ vị trí để "foward run".

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới