Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 26 trong tổng số 26
    Số bài viết
    1,783
    công nhận dốt văn
    bé này lực ổn , PA đảm bảo cao >170 nhưng có 1 điểm là không thể làm cầu thủ trận đấu lớn , không thể làm biểu tượng đội bóng như Cesc đc
    -> cũng kô thể làm truyền nhân hay hậu duệ gì đc

Số bài viết
    53
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dvuminh Bài viết
    Cầu thủ ảo cũng thế. Mình có thằng Ivan Petruzzi được ví là hậu duệ của Gattuso (Dubbed to the next Gattuso), nhưng chả hiểu sao cho nó học tùm lum thằng nên giờ mất tiêu cái dòng chữ đó rồi

Còn 1 số thằng được ghi là "Similar type of player to ..." thì chỉ được xem là có lối đá giống như cầu thủ nào đó, hoặc là dạng cầu thủ tương tự như 1 cầu thủ khác thôi, không phải là hậu duệ /
    cái dòng "Similar type of player to ..." thì ko phải bác ạ, em nhớ thằng Wijnadum ngày xuă có câu consider to the next ..Si đóp (của milan) cơ. Còn dòng "Similar type of player to ..." thì khi bác cho nó học theo 1 thằng cao cấp hơn thì tùy ứng bác sẽ có dòng này vì là đệ mà, chơi giống nhau

Số bài viết
    282
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DonZeno Bài viết
    cái dòng "Similar type of player to ..." thì ko phải bác ạ, em nhớ thằng Wijnadum ngày xuă có câu consider to the next ..Si đóp (của milan) cơ. Còn dòng "Similar type of player to ..." thì khi bác cho nó học theo 1 thằng cao cấp hơn thì tùy ứng bác sẽ có dòng này vì là đệ mà, chơi giống nhau
    Bác dvuminh nói đúng đấy chứ, máy nó nhận xét thằng nào có lối chơi giống nhau thì có dòng đấy. Đội tôi có 5 thằng Similiar Torres liền, thằng đệ cho học thì lại dek có dòng đấy

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DonZeno Bài viết
    Bạn eminter trả lời rồi nhé

Nhìn chung có chữ "... the next ..." là dạng cầu thủ được xem là kế thừa. Ví dụ như người ta hay nói Gourcuff hiện nay được xem là người kế thừa của Zidane, còn làm được hay không tuỳ khả năng phát triển của nó.

Câu "Similar to..." chỉ nói về lối đá, trong đội mình có nhiều thằng random cao to, chạy nhanh 1 tí là nó kêu giống lối đá của Balotelli (dù ku này chưa dạy thằng nào cả), rồi mấy thằng thấp thấp chạy nhanh thì nó kêu đá giống Paloschi, ...

Số bài viết
    456
    hàng random post lên chi nhỉ @.@ ??

Cristiano Ronaldo !

Số bài viết
    3
    Thằng ku Pablo mới 20t lực trông rất kinh. Song nhìn kỹ thì đá 21(7) trận mà mới assist được 7 lần. Tôi hơi nghi vấn thằng ku này có sự can thiệp bởi FM Editor hoặc gì gì đó để nó CA va PA đều là 200

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới