Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 13
    Số bài viết
    57

giúp em fix cái lỗi này

Đang chuẩn bị cho trận thư hùng kịch tính super el classico đột nhiên em nghe một tiếng phụt. Trời ơi đất mất điện. Lát sau em vào lại thì hiện bảng báo lỗi
    not well-formed (invalid token) at line 1 of last_save_game.xml
    em thử mọi cách vào đi vào lại nó vẫn vậy. uninstall đi cài lại tình trạng vẫn y chang
    các pro vào giúp em khắc phục lỗi này để em còn tiếp tục có những trận cầu đẹp mắt cùng barca
    cảm ơn trước

Số bài viết
    57
    các bác xử lý vấn đề này nhanh giúp em. Còn trong lúc chờ đợi đành phải ngồi cày lại fm08 cho đỡ bùn vậy

Số bài viết
    77
    Coi xe có backup của file save ko,thường thì sẽ có hy vọng

"Mưa đã tạnh, gió đã ngừng. Hạt mưa nào vỡ òa ướt mắt ai"

Số bài viết
    238
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của b4byQ Bài viết
    Đang chuẩn bị cho trận thư hùng kịch tính super el classico đột nhiên em nghe một tiếng phụt. Trời ơi đất mất điện. Lát sau em vào lại thì hiện bảng báo lỗi
    not well-formed (invalid token) at line 1 of last_save_game.xml
    em thử mọi cách vào đi vào lại nó vẫn vậy. uninstall đi cài lại tình trạng vẫn y chang
    các pro vào giúp em khắc phục lỗi này để em còn tiếp tục có những trận cầu đẹp mắt cùng barca
    cảm ơn trước
    Nè bạn, vậy file save game của bạn có bị lỗi khi load không? Nếu file save của bạn không bị lỗi, thì đó là do file last_save_game.xml của bạn bị vấn đề, nếu cài lại game mà vẫn bị lỗi, có lẽ bạn chưa xoá sạch game, phải xoá sạch, rồi cài lại, may ra không còn lỗi nữa. Còn nếu file save của bạn bị lỗi thì chỉ có Trời mới cứu được bạn thôi. New game đi. Còn nữa, nếu file last_save_game.xml bị lỗi thì bạn coi chừng, có thể bấm nút load last game( trong menu chính), sẽ không được, rồi khi save game sẽ phát sinh lỗi khiến lần sau không load game được nữa. Còn mình lâu lâu bị lỗi FM09 thì mình sẽ chơi FM07 chứ không phải FM08 (chẳng biết tại sao).

Manners is temporary, but class is forever!
    Phong độ là nhất thời, nhưng đẳng cấp là mãi mãi!

Số bài viết
    1,783
    "not well-formed (invalid token) at line 1 of last_saved_game.xml"

The game says it cannot be loaded
    This can sometimes be resolved it by defragmenting the hard drive.
    Open and run Disk Defragmenter by doing the following:
    Windows XP

1: Click “Start”
    2: Click “My Computer”
    3: Right Click the local Disk that contains the FM2009 installation.
    4: Go to “Tools”
    5: Click “Defragment Now”
    6: Click “Anylise”
    7: Click “Report” – Check to see if the saved game that is not loading is listed as having missing fragments.

If it does have missing fragments then move the save to an external source (USB Memory Key, External Hard Drive) and try loading the game fro there. If the game works from the external source then running a full Defrag on the Drive should allow you to load it again. If not then your game is probably corrupted.

Windows Vista

1: Click “Start”
    2: Click “Computer”
    3: Right Click the local Disk that contains the FM2009 installation.
    4: Select “Preferences”
    5: Select “Tools”
    6: Select “Check Disk”
    7: Select “Start”

If the Save Game was showing any missing fragments then try to load the game again as Check Disk would have attempted to fix the problem. If that does not work follow the steps from Windows XP. Copy the file to an external source and attempt to run it from there. If successful defrag the Hard Disk and then try again.
    .... dich ra lằng nhằng lắm bạn tự đọc tự hiểu nhé , nhưng mình nghĩ là nên new game cho lành ...

Số bài viết
    57
    trời ơi nếu mà new game được em cần gì lập topic này, vào game cái nó thoát ra luôn rồi hiện bảng báo lỗi ko chơi được ý chứ làm sao mà new game. Em xoá sạch cái game lun ko lưu lại tí gì vậy mà chẳng hỉu sao vẫn thế. Còn cái trên bác nào hảo tâm dich giúp em. Trình độ tiếng anh có hạn =P~=P~=P~
    Mà R_ click xong thì cái defragment nó ở đâu vậy sao em ko thấy

Lần sửa bài viết gần nhất bởi b4byQ : 24-01-2009 vào lúc 08:57 PM

Số bài viết
    57
    trời ơi bác nào giúp em vụ này nhanh cái thèm chơi quá rồi

Số bài viết
    282
    Lỗi mình ko biết sửa, còn defrag thì đấy (chắc bác dùng XP, Vista em ko biết):
    R-clik vào ổ cài FM->Properties-->Tools-->Defragment now.
    Chúc bác may mắn

Số bài viết
    57
    trùi ui defragment xong nó ra cả tá file thì bi h phải làm sao đây

Số bài viết
    57
    thôi thử mọi cách không được có lẽ đành hẹn các bác tại fm 2010 vậy. Vĩnh biệt fm2009 đành nào năm nay em cũng phải ôn thi chẳng có nhìu time

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới