hic ! Chẳng nhẽ đá phạt lại rắc rối và khó đến vậy sao !
Ghi bàn = cách đá phạt cũng ko quan trọng và cần thiết lắm nhưng nếu thiếu cái này thì ko đc hay cho lắm ! Cần phải bít ghi bàn bằng mọi cách chứ ! Nếu ko thì chí ít cũng phải làm thế nào để đá phạt cũng gây ra áp lực cần thiết với đối phương chứ ! hầu như các quả đá pạht của em đều ko có tác dụng trừ những quả đá phạt trực tiếp thì thỉnh thoảng còn ghi bàn ! CHứ những quả phạt góc thì hầu như chẳng bao giờ có độ nguy hiểm cao cả !
Em cảm giác đá phạt dường như chỉ là theo lệ mà thôi ! Nghĩa là khi bị phạm lỗi thì đá phạt chứ ko cần bít hiệu quả của những quả đá phạt đó ra sao cả !
Nghiên cứu cách đá phạt khó thật đấy ! Có lẽ chỉ dành cho những ngừoi tỉ mỉ mà thui ! Cứ như em thì chẳng bao giờ hi vọng hoặc trông chờ gì vào những quả đá phạt cả ! Chán !
Những lúc bế tắc ko ghi đc bàn từ những tình huống phối hợp thì đá phạt cũng là phương án tốt để giải quyết bế tắc nhưng...với em thì ko biết tận dụng triệt để những tình huống đó ntn sao cho có hiệu quả nhất !
hic ! Khổ thế đấy !
Em thấy mọi người hầu như chẳng bao giừo chú ý đến cái khoản đá phạt này thì phải ! Dường như đá phạt trong FM chỉ là hình thức thôi đúng ko các bác ! Chứ hầu như ko có td là mấy !