Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 15 trong tổng số 15
    Số bài viết
    342
    túm lại thì bác uk trả lời đúng, cãi nhau hoài
    full back: HV biên, nếu cần có thể tham gia tấn công, nhưng ko thưởng xuyên như kiểu Wes Brown, O'Shea...
    wing back: HV biên có xu hướng tấn công, ngoáy cánh, làm loạn hàng thủ đối phương như kiểu Evra, Alves, Asley Cole...

Tình yêu anh chỉ dành cho em duy nhất, sao cuối cùng tình nhạt duyên phai?

Số bài viết
    202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cupid_298 Bài viết
    túm lại thì bác uk trả lời đúng, cãi nhau hoài
    full back: HV biên, nếu cần có thể tham gia tấn công, nhưng ko thưởng xuyên như kiểu Wes Brown, O'Shea...
    wing back: HV biên có xu hướng tấn công, ngoáy cánh, làm loạn hàng thủ đối phương như kiểu Evra, Alves, Asley Cole...
    Vậy Wing back hay Full back là công thủ toàn diện vậy?

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    342
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của haininh Bài viết
    Vậy Wing back hay Full back là công thủ toàn diện vậy?
    ở đây WB với FB là vị trí trên sân mà bạn, "công thủ toàn diện" là nói về cầu thủ chứ làm quái j có vị trí trên sân là vị trí "công thủ toàn diện"
    VD như: Evra công hay nhưng thủ bình thường thôi, Alves thuộc loại công thủ toàn diện dù 2 thằng ku này đều là WB, Alves thậm chí đá đc cả MR hoặc AMR

Tình yêu anh chỉ dành cho em duy nhất, sao cuối cùng tình nhạt duyên phai?

Số bài viết
    202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cupid_298 Bài viết
    ở đây WB với FB là vị trí trên sân mà bạn, "công thủ toàn diện" là nói về cầu thủ chứ làm quái j có vị trí trên sân là vị trí "công thủ toàn diện"
    VD như: Evra công hay nhưng thủ bình thường thôi, Alves thuộc loại công thủ toàn diện dù 2 thằng ku này đều là WB, Alves thậm chí đá đc cả MR hoặc AMR
    Tui hỏi là WB hay FB xứng dáng gọi là công thủ toàn diện chứ ai chẳng biết là chỉ là vị trị của cầu thủ ở trên sân chứ :a42:
    Theo tui thì dù là WB hay FB thì nều ta cho đá ở nhiều vị trị dần dần sẽ thành công thủ toàn diện nhưng mà chỉ một phần nào đó mạnh thôi

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    282
    WB hay FB chỉ là vị trí trên sân thôi, còn muốn xem nó công hủ toàn diện hay ko thì vào xem lực ấy chứ.
    Thiếu j thằng đá WB mà Cross kém hơn FB. Tùy cầu thủ thôi.
    2 cái này hơi khó dịch ra T Việt vì khá giống nhau, bác cứ xếp đá HVC là đc, quan tâm làm j.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới