Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 41
    Số bài viết
    43
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của The_Kop Bài viết
    Random mua Torres kiểu ji` chỉ dùm với.Tôi cũng cầm Liverpool,muốn mua Torres quá mà cứ vừa vào đầu mùa giải là đã bị Chease mang 91 M ra đè tui rồi.Mình cũng trả tầm đó nhưng Torres về Chease vì lương cao hơn mức tối đa mà Board Liverpool cho phép(để key player rồi).Mình chơi bản 7.0.
    Em đá Man U thì kực kì dễ dàng trong việc sign torres :B68:. Em bán Rio cho nó 95M USD rồi sign torres khoảng 75M. Chelsea nó sign Rio nên hết lun tiền nên chăng cạnh tranh jì với mình lun :B47:

Số bài viết
    21
    Mình bán Fowler,thỏa thuận dc giá rồi, nhưng nó ko chịu đi vì CLB kia trả lương ít,tính sao bây giờ ? Đổi Kirland lấy Benayoun cũng vậy,nó cứ ở lại làm thủ môn dự bị chứ ko sang CLB trả lương thấp.
    Mình thấy cách tốt nhất để mua bán cầu thủ là đổi cầu thủ nếu nhận thấy CLB sở hữu cầu thủ mình thích có quan tâm đến cầu thủ mình muốn bán.
    Mà mình thấy có những cầu thủ ko làm sao mua được(Ryan Babel,Arrbeloa...).
    Mới tập chơi,mùa đầu đã sign dc Voronin free sương we'.

Số bài viết
    300
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của daichuoi Bài viết
    Em đá Man U thì kực kì dễ dàng trong việc sign torres :B68:. Em bán Rio cho nó 95M USD rồi sign torres khoảng 75M. Chelsea nó sign Rio nên hết lun tiền nên chăng cạnh tranh jì với mình lun :B47:
    75tr là hơi nhiều 1 tí ^^
    Đợi vài ngày khi bắt đầu chơi,Torres sẽ ký hợp đồng mới với Aletico.Lúc này giải phóng hợp đồng "chỉ có" 68tr USD. Chơi MU thì ngay từ đầu cũng đủ tiền mua phá đc hđ.

Số bài viết
    164
    Bọn Bacca nó lắm tiền lắm , cứ bán cho nó giá cao thể nào nó cũng mắc lưới

... Lão tưỡng đã về hưu

Số bài viết
    225
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của m0nit0r Bài viết
    75tr là hơi nhiều 1 tí ^^
    Đợi vài ngày khi bắt đầu chơi,Torres sẽ ký hợp đồng mới với Aletico.Lúc này giải phóng hợp đồng "chỉ có" 68tr USD. Chơi MU thì ngay từ đầu cũng đủ tiền mua phá đc hđ.
    chơi cái Update mới nhất đi bạn ,phải cho nó giống ngoài đời chứ :B79: :B79: :B79:

Số bài viết
    21
    Update mới thì Liverpool mạnh wa'.Mình mới chơi lần đầu,chơi bản 7.0.Vậy mà đang đá đến vòng 32 rồi vẫn unbeat,đứng đầu BXH.
    Kuyt ghi 17 bàn,đứng thứ 2 top ghi bàn.Mình ko mua thêm cầu thủ nào mà chỉ bán.Ngay đầu mùa Alonxo chấn thương 5 tháng,Gerrard 1 tháng.
    C1 đang vào đến bán kết,lại gặp Chease,cũng đá sân khách trước .MU cũng đang vào đến bán kết.--->Giống hệt C1 06-07.

Số bài viết
    361
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của The_Kop Bài viết
    Random mua Torres kiểu ji` chỉ dùm với.Tôi cũng cầm Liverpool,muốn mua Torres quá mà cứ vừa vào đầu mùa giải là đã bị Chease mang 91 M ra đè tui rồi.Mình cũng trả tầm đó nhưng Torres về Chease vì lương cao hơn mức tối đa mà Board Liverpool cho phép(để key player rồi).Mình chơi bản 7.0.
    chơi bản updates mới nhất là liverpool có đủ sao cả mà, các đội khác cũng thế

Số bài viết
    134
    Toàn mấy lão bôc phét . Bán ở mùa thứ mấy thế. Giàu như Chelsea mùa đầu cũng chỉ có 60 UK là cùng (mà nó còn ưu tiên mua thêm thằng tiền đạo đặc biết là Adiriano và Villa ) bác nào bán được Rio với giá 70 UK thế ....

Số bài viết
    361
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của captain Bài viết
    Toàn mấy lão bôc phét . Bán ở mùa thứ mấy thế. Giàu như Chelsea mùa đầu cũng chỉ có 60 UK là cùng (mà nó còn ưu tiên mua thêm thằng tiền đạo đặc biết là Adiriano và Villa ) bác nào bán được Rio với giá 70 UK thế ....
    hồi trước thằng chelsea nó hỏi mua fabergas của tôi 60M UK thật mà. Bọn chelsea nó giàu lắm,toàn thao túng TTCN thôi

Số bài viết
    10
    hic các bác nói lam em tiếc quá,em chỉ bán rio có 35m

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới