Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    38

Để có thể vừa dẫn dắt CLB và đội tuyển quốc gia

Thực sự là mình cảm thấy làm manager đội tuyển quốc gia nhiều áp lực và khó khăn hơn làm manager của CLB rất nhiều. Năm 2012 lúc đó đang dẫn dắt CLB AC Milan thì đc mời dẫn dắt đội tuyển Italy. Thế là vừa đc làm manager AC Milan và Italy. Năm đó mình đưa Italy vô địch EURO 2012, đến loạt trận vòng loại WC 2014 mình thắng 1 trận đầu 2 trận sau hoà vậy mà bị sacked ko thương tiếc, ko 1 lời cảnh báo. (cũng có thể có mà do tiếng Anh mình kém nên ko dịch ra cũng nên). Ko đau vì wa đau. Đau là vì file đó mình chơi hơn 1 mùa ko save lại thế là đành New game chơi lại từ đầu. Vào chơi lại từ đầu, đến đầu 2009 mình thử New user đội tuyển Viet Nam sau đó mình retire, xong đó nhấp vào đội tuyển Viêt Nam nó hiện dòng chữ Apply For Job mình nhấp vào đó mấy ngày sau đc mời làm manager Việt Nam. Bây giờ bạn nào thích vừa làm manager CLB mình yêu thích vừa lam manager đội tuyển quốc gia có thể làm theo cách như mình. Nhưng chú ý là đội tuyển càng mạnh nó yêu cầu danh tiếng của mình càng cao đó, vì Việt Nam là đội yếu nên chỉ cần tầm Contitinental là đc. Còn những đội như Braxin, Pháp, Anh, Italy, Hà Lan, Đức, Achentina... phải tầm World Class mới có hy vọng. Chúc các bạn thanh công trên 2 cương vị.(Lưu ý trước mỗi trận đấu của đội tuyển quốc gia nhớ save lại nhé, ko bị đuổi thẳng cổ lúc nào ko hay như tui nha)