Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 14 trong tổng số 14
    Số bài viết
    34
    Hì mình ko muốn bán mấy thằng già vì nó là công thần MU ngoài đời, muốn giữ lại nó. Còn Hargreaves thì thik ngoài đời em kết quá nên trong FM muốn cho nó đá. Anderson PA 190 mà bán đi thì ....
    Đội hình như thế nhưng vẫn còn hiếu 1 DM nữa hic kiểu này phải đẩy mấy thằng suốt đội dự bị mất @@

Số bài viết
    6,093
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của iloveyou1794 Bài viết
    Hì mình ko muốn bán mấy thằng già vì nó là công thần MU ngoài đời, muốn giữ lại nó. Còn Hargreaves thì thik ngoài đời em kết quá nên trong FM muốn cho nó đá. Anderson PA 190 mà bán đi thì ....
    Đội hình như thế nhưng vẫn còn hiếu 1 DM nữa hic kiểu này phải đẩy mấy thằng suốt đội dự bị mất @@
    bạn đã có Owen là DM chính rồi thì cần gì mua thêm nữa ? Mua nhiều quá đá xoay vòng cũng chả hay ! Mà team MU có sẵn Carrick, Fletcher rồi còn gì

Số bài viết
    34
    Carrik và Fletcher bán từ đầu mùa lấy tiền shopping rồi Owen và Veloso là DM nhưng mà lỡ có 1 thằng chấn thương hay dính thẻ thì @@ Paul và Anderson đều có khuynh hướng làm AM nên rút về làm DM có vẻ ko hiệu quả

Số bài viết
    304
    Bạn ah` MU khỏi cần mua thêm gì nữa hết, những gì bạn có cũng đủ thành 1 đội hình dream team roài, còn nếu ham hố chuyển nhượng thì nên chơi Man City

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới