Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 74
    Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Mình cũng đang cầm Man city và có 1 số nhận xét thế này
    GK Mùa đầu ko cần mua thêm vì joe hart là chuẩn rồi, tuy thỉnh thoảng có mắc lỗi ngớ ngẩn nhưng cái này thì thằng nào chả thế, không thể tránh được.Đợi vài mùa sau sign free akinfeev về rồi bán hart kiếm lời là đẹp
    DC Duun dùng cũng được, cho set phạt góc, mùa 2 mình bán được 29m cho new rồi sign zapata về đá cặp với david Luiz
    DR zabaleta cho đá mùa đầu quá ổn, mùa sau bán 25m và cho richards đá DR ( bị tot nó mua tranh mất srna)
    DL Garrido chỉ dùng tạm thôi, vì ku này hay để đối phương đánh đầu thắng trong những tình huống tranh chấp bóng bổng mùa 2 mình bán ku này được 10m và cho sakho + mattock thay nhau đá DL nhưng cũng ko yên tâm lắm vì 2 ku này vẫn chưa thực sự trưởng thành
    MC diarra + veloso ko còn gì để bàn cãi tin mình đi, để ku này đá là quá tuyệt vời thủ giỏi mà rất hay ghi bàn nữa ưự bị thì có michel johnson, gelson bán ngay mùa đầu kiếm 20M
    MR mùa đầu là shaun, sau đó bán anh cho real kiếm 25m và mua về ben arfa ( cho saivet dự bị vị trí này chờ ngày lớn
    ML mùa đầu là di maria nhưng mùa 2 là guardado và cho di maria dự bị
    FC mùa đầu mình dùng benjani rất thành công với hơn 20 bàn nhưng sang mùa 2 do tuổi cao sức yếu, anh đã bị bán với giá 5M
    Robinho quả là ko xứng với hơn 60M mà người tiền nhiệm ở M.C đã bỏ ra mua anh sang mùa 3, nó unhappy và chuyển sang roma với giá 40m
    Vela - chỉ với 5M và sang mùa 2, bạn đã có 1 trong những FC hay nhất thế giới hơn nữa, anh cũng có thể đá AMC , AMC, ML, thậm chí là MC :a31:
    Thật lạ khi không ai nhắc tới Mario Gomez 30m đối với Man City là quá đơn giản,bỏ ra số tiền đó để mua Gomez với pace 16, finish 18, jumping 16, strength 17,balance 16, off the ball 16,cao 1m89 và mới 23 tuổi (nên mua vào mùa 2) còn mong đợi gì hơn
    Với vela, gomez và bỏ a 51M giải phóng hợp đồng cho Kun, hàng công của mình đang là mạnh nhất 5tại EPL

P/S
    +) mình dùng tac của ars
    +) tiền trong bài viết này được tính bằng đơn vị USD

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrspecial Bài viết
    Mình cũng đang cầm Man city và có 1 số nhận xét thế này
    [
    DR zabaleta cho đá mùa đầu quá ổn, mùa sau bán 25m và cho richards đá DR ( bị tot nó mua tranh mất srna)
    Tranh mất Srna rối thì mua de silvestri của lazio.
    DL Garrido chỉ dùng tạm thôi, vì ku này hay để đối phương đánh đầu thắng trong những tình huống tranh chấp bóng bổng mùa 2 mình bán ku này được 10m và cho sakho + mattock thay nhau đá DL nhưng cũng ko yên tâm lắm vì 2 ku này vẫn chưa thực sự trưởng thành
    Mua marcelo của Real mùa đầu nó đã transferlist rồi
    MR mùa đầu là shaun, sau đó bán anh cho real kiếm 25m và mua về ben arfa ( cho saivet dự bị vị trí này chờ ngày lớn
    Mua arshvin ngay mùa đầu cũng tốt mà giá không đắt lắm
    FC mùa đầu mình dùng benjani rất thành công với hơn 20 bàn nhưng sang mùa 2 do tuổi cao sức yếu, anh đã bị bán với giá 5M
    Robinho quả là ko xứng với hơn 60M mà người tiền nhiệm ở M.C đã bỏ ra mua anh sang mùa 3, nó unhappy và chuyển sang roma với giá 40m
    Vela - chỉ với 5M và sang mùa 2, bạn đã có 1 trong những FC hay nhất thế giới hơn nữa, anh cũng có thể đá AMC , AMC, ML, thậm chí là MC :a31:
    Thật lạ khi không ai nhắc tới Mario Gomez 30m đối với Man City là quá đơn giản,bỏ ra số tiền đó để mua Gomez với pace 16, finish 18, jumping 16, strength 17,balance 16, off the ball 16,cao 1m89 và mới 23 tuổi (nên mua vào mùa 2) còn mong đợi gì hơn
    Với vela, gomez và bỏ a 51M giải phóng hợp đồng cho Kun, hàng công của mình đang là mạnh nhất 5tại EPL
    Mua Cardozo cho đá cặp với Robinho thì cứ phải gọi là.

Số bài viết
    58
    Cánh phải xài arshavin (chạy nhanh, sút tốt mỗi cái tạt bóng ngu) Elano bản 9.0.2 đá như kẹc kiên trì thử nghiệm ở cả AMC và AMR đều ko thành công đang tính đẩy đi.
    Nên mua Zapata ngay mùa đầu (10m UK) đá cặp với Richard >> cả đội tha hồ mà dâng cao tấn công. Mọi người để Robinho đá AML hay hơn FC đó

Số bài viết
    58
    mùa đầu phởn quá bỏ ra 16m UK sắm thằng A.Witsel về, giờ hết cả tiền mua Vela (tiếc đứt ruột)

Số bài viết
    29
    Tiền vệ, nên mua diarra, với thằng gì của Samdoria đó + thêm Inler của Udinese nữa. Ưu tiên thằng Inler, nó là worldclass sau này đó. Sút xa kinh khiếp.

Tiền Đạo : Dùng thằng Cazdozo cũng tốt lắm. Cánh phải dùng thằng Sanchez rất oke.
    Hậu vệ biên : Trái thì Marcelo ( Bale ) . Phải thì Srna.

Tất cả những thằng trên mua trong mùa đầu. ko^ thì giá mùa 2 trở đi cao lắm.

Với đội hình như vậy, sau 3 mùa , Mancty của tôi lần đầu tiên đoạt EPL

Số bài viết
    2,079
    mặc dù gà chưa chơi MC bao h nhưng thấy Com chơi MC hay sign mấy thằng này

GK: Vincent Enyeama
    HV: Mattock , Stephen Taylor, Zhrikov, Srna
    TV: Hamsik, Inler, Rosina
    TD: Chiendu Obasi, Gomez, Cardozo

Số bài viết
    269
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vosacdaisu Bài viết
    mùa đầu phởn quá bỏ ra 16m UK sắm thằng A.Witsel về, giờ hết cả tiền mua Vela (tiếc đứt ruột)
    Mùa đầu mà bạn mua được vela sao??? Trả nó tiền tấn nó cũng không về đâu???

Số bài viết
    9
    -Hv cánh phải mua santon đá rât hay ( 17t mà điểm chẳng bao giờ dưới 7).
    -Ở giữa thì mua thêm zapata là ok.
    -Hv cánh trái thì mùa đầu mình vẫn dùng Garrido. Mọi người cứ bảo thằng này đá ko hay nhưng mình thấy so với thằng wonderkid G.Bale mua về ở mùa 2 thì còn hay hơn.
    -Tiền vệ cánh phải thì S.W.Phillips Zabaleta thay nhau nhưng mình thường đá đội hình với 2 winger như 2 tiền đạo cánh. Với lối đá này thì kéo Robinho xuống đá ok Alexis Sanchez thì càng hay ( Alexis Sanchez nên mua mùa đầu đi mủa 2 khi nó thành wonderkid rồi thì mua mắc lắm - kinh nghiệm )
    -Cánh trái thì mua guardado. Thằng này thì quá khủng rôi, điểm lúc nào cũng cao. Và nhớ kéo nó đá winger cao lên nhé. Nó là world-class winger mà
    -Ở giữa thì DMC là Palombo ( hơi già tí nhưng theo mình đá ở M.C hợp hơn Veloso )
    Tiền vệ trung tâm là Diarra ^^ mùa đầu nó ghi bàn nhiều nhất đội- hơn 20 trái, sút phạt & lao cận thành sút
    - Tiền đạo thì Jo và Robinho cũng đc rồi. Robinho đầu mùa ghi bàn hay nhưng càng về sau càng ít ghi bàn, có lẽ vì mình kéo ra biên nhiều quá. Jo thì quá tuyệt nhân tố chính giúp mình ăn cúp Euro . Ngoài ra mua thêm Pandev cũng khá hay ( mùa sau bán đi lời gấp đôi :a31: )
    __ Mình thường đá tấn công biên 4 5 1 với 2 thằng đá cánh dâng cao và 4 4 2 cũng vẫn 2 thằng cánh đá dâng cao. Tuỳ từng trận mà sắp xếp.
    Mùa đầu tiên chỉ xêp 3 giải ngoại hạng nhưng ăn đc cái cúp euro nên cũng rất hài lòng. Dù gì 1 con vịt dẫu co trát vàng cũng ko thành thiên nga ngay đc ^^
    Đây là ít kinh nghiệm chơi thử M.C đóng góp cùng anh em. Có gì sai sót mong anh em bỏ qua và chém nhẹ nhẹ thôi

Số bài viết
    116
    Man city nhièu tiền kinh hoàng, ngay mùa đàu tiên thống trị giải ngoại hạng anh k khó.

|

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Mùa đầu mà bạn mua được vela sao??? Trả nó tiền tấn nó cũng không về đâu???

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới