Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 3456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 51
    Số bài viết
    172
    Các bác cãi nhâu rôm rả thật, thế này nhé nếu tầm từ 29-32 thì đừng có bán vì bán sẽ mất giá trong khi tuổi đấy trong FM lại đá cực đỉnh. Đội trẻ đá hay nhưng thất thường và tôi bao giò cũng để đội hình xen kẽ giữa già và trẻ, còn toàn trẻ nói thật các bác có đội hình 11 thằng Wonderkids cũng đừng mong có được chức vô địch nhé. Xem kỹ guide and tip để biết thêm đi mấy chú.
    @20cent: muốn giữ Maldini ở lại làm HLV thì lúc hết trợ lý báo hết hợp đồng ấy đồng chí có thể sign nó và chỗ player thì chuyển thành coach, scout... nhưng tôi thử thằng này rồi nó ko đồng ý và chỉ muốn đá thôi, lúc nghỉ hưu thì biến mất luôn ko có tên mà offer làm coach nữa

Số bài viết
    87
    mấy ông nói thía là không dược. Paul Scholes là cầu thủ của Man Utd.Cho dù 34 tuổi nó đá vẫn hay mừ. Vớ vẩn. Giá của nó thấp nhưng mù ạ nỡ bán đj! Ko duoc!

Số bài viết
    82
    về hiệu quả kinh tế thì 29 tuổi bán đi là hợp lý nhất,nhưng với những huyền thoại của clb thì tôi nghĩ là cho anh ta sống với clb đến khi nghỉ,chỉ có giảm lương thôi

Số bài viết
    374
    đúng là tiền đạo thì nên bán trước khi nó già vì trong này có nhiều tiền đạo trẻ tài năng lắm

Công ty dược phẩm Tâm Bình

http://tambinh.com.vn

Số bài viết
    101
    29 tuổi đa số đều là đỉnh cao của đời cầu thủ, hơn nữa là với những cầu thủ đóng góp cho CLB nhiều năm thì cũng ko nên làm như vậy

VN VÔ ĐỊCH

Số bài viết
    1
    Mấy bạn nhiễm ảnh hưởng từ cái FM03-04 à , ko phải cứ trẻ tuổi , chỉ số đẹp là hay đâu

Số bài viết
    34
    mình đang quản lí MU, thuộc loại thích đội hình trẻ trung, nhưng w cầu thủ trên 30 mà đã gắn bó w CLB >=8 năm thì mình vẫn giữ lại cho nó chơi Carling Cup chung w cầu thủ trẻ xem như sự cám ơn cho lòng trung thành. Còn mí cầu thủ khác thì.... byebye để lấy chỗ cho cầu thủ trẻ rèn kinh nghiệm

Số bài viết
    148
    ko hẳn trên 30 là tụt giá đâu, còn tùy phong độ nữa chứ, như bác Pirlo thj` sag 31 em bán 35M USD vẫn có thằng hỏi mua mà, mà có n` tiền đạo thj` càng ja đá càng hay, như em chơi Inter, Ibra 28 mà đá hay gấp mấy lần Panzini còn trẻ lém, tiền đạo ko còn trẻ để chạy đua thj`cho nó đá cắm, như J.Cruz thj` đá cắm bắn như điên luôn, 33 rùi chứ ít đâu

Số bài viết
    144
    mình cầm arsenal cứ chú nào trên 30 là cho nó đi nghỉ hết ngoại trừ riquelme và toure còn lại bán bán và bán

Số bài viết
    15
    Cầm MU đến năm 2018 lúc đó R7 R10 ôg 32 ôg 31 và cả lô cả lốc hàng khủng ngày xưa đều đên tuổi sắp chết(3x ý mà)nhưng vẫn không muốn bán vì 1 lí do rất đơn giản khi vào profile thấy dòng Legendary thì zui lắm đản bảo zui hơn World class là cái chắc^^.Nói thật chứ bán đi cũng thấy đau lòng lắm.À quên còn 1 nhiệm vụ nữa cho các bố mà giới trẻ ko thể nào bằng được đó là cho đi tut. Càng về sau đảm bảo các bạn các PPM đều mất đi dần.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới