Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 113
    Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Mình chơi M.U nên chỉ vô "trả giùm" M.U khoản nợ khổng lồ hơn 1GB thôi còn save/load thì chỉ khi nào thấy game quá bất công thôi, ví dụ, có lần cầm M.U,đến phút 70 dẫn Ars 4-0 rồi,thế mà nó đạp lại mình 5-4 mà toàn = sút xa mới ảo chứ ~~~> thế là ko đúng với thực tế ~~~>save/load.Hay nhiều khi đang chơi mà bọn bạn gọi ghê quá ~~~> quay ra chat bỏ mặc trận đấu ~~~>thua nhiều ~~~> save/load vì trong thực tế, làm gì có HLV nào vừa chỉ đạo vừa chat đúng ko .Nói chung, chỉ cố gắng làm cho game thực tế hơn,còn mình cầm đội lớn rồi vì thế cũng ko nên lạm dụng quá.

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    361
    Mình chơi M.U nên chỉ vô "trả giùm" M.U khoản nợ khổng lồ hơn 1GB thôi
    Tại sao ko cố gắng xây dựng CLB phát triển về tài chính, để chính tay mình trả nợ cho CLB. Như thế hay hơn nhiều là Cheat đấy
    save/load thì chỉ khi nào thấy game quá bất công thôi, ví dụ, có lần cầm M.U,đến phút 70 dẫn Ars 4-0 rồi,thế mà nó đạp lại mình 5-4 mà toàn = sút xa mới ảo chứ
    Trong bóng đá không gì là không thể , ví dụ như AC để Liver gỡ 3-3 chỉ trong 6 phút đó thôi, hay như ép "chảy nước" cả trận, cuối cùng lại để thua 1 bàn rất ngớ ngẩn. Lúc đó, các HLV có thể save/load như bạn đc ko
    Hay nhiều khi đang chơi mà bọn bạn gọi ghê quá ~~~> quay ra chat bỏ mặc trận đấu ~~~>thua nhiều ~~~> save/load vì trong thực tế, làm gì có HLV nào vừa chỉ đạo vừa chat đúng ko
    Cái này là lỗi do bạn, đáng ra để tập trung chơi ta có thể tắt Y!M . Với lại chả qua là thua nên bạn mới save/load còn nếu thắng thì chắc là bạn sẽ để nguyên kết quả, ko save/load đúng ko
    Nói chung, chỉ cố gắng làm cho game thực tế hơn,còn mình cầm đội lớn rồi vì thế cũng ko nên lạm dụng quá.
    Cheat nói chung và save/load nói riêng là càng làm cho game xa rời thực tế hơn, đừng bao biện

Số bài viết
    2,023
    Tại sao ko cố gắng xây dựng CLB phát triển về tài chính, để chính tay mình trả nợ cho CLB. Như thế hay hơn nhiều là Cheat đấy
    Vãi chưởng, ông có chơi FM ko đấy chơi M.U có mà xây dựng tài chính giỏi mấy thì cũng cứ đến năm 2045 mới trả hết nợ nhé, chơi thế thì có đến mút chỉ à

Trong bóng đá không gì là không thể , ví dụ như AC để Liver gỡ 3-3 chỉ trong 6 phút đó thôi, hay như ép "chảy nước" cả trận, cuối cùng lại để thua 1 bàn rất ngớ ngẩn. Lúc đó, các HLV có thể save/load như bạn đc ko
    thế ngoài đời có câu lạc bộ nào đá điên khùng như Ars trong game Fm09 không

Cái này là lỗi do bạn, đáng ra để tập trung chơi ta có thể tắt Y!M . Với lại chả qua là thua nên bạn mới save/load còn nếu thắng thì chắc là bạn sẽ để nguyên kết quả, ko save/load đúng ko
    tôi cứ ngồi vào máy là bật Fm, thế cứ chơi Fm là tôi ko đc bật Y! ~~~> ko bao giờ đc dùng Y! à
    Còn nữa,nếu thắng ~~~> sự mất tập trung của ta ko ảnh hưởng đến đội bóng ~~~> sao phải load. Hơn nữa, thắng rồi còn đi load lại, trừ khi lượt đi thua đạm còn lại chỉ 1 số thằng điên mới làm thế thôi

Cheat nói chung và save/load nói riêng là càng làm cho game xa rời thực tế hơn, đừng bao biện
    Bạn khuyên tôi đừng bao biện vậy tôi cũng xin khuyên bạn, đừng vơ đũa cả nắm ( như cái đợt phê phán ngôn ngữ 9x ý)

Số bài viết
    365
    Không chơi giải Anh nên không biết Ars khủng cỡ nào, đang chơi giải Ý thấy nó đá cũng bình thường, Friendly hay C1 đều thắng khá dễ.

Trong game này chả thấy CLB nào khủng đến mức đáng sợ cả. Xui thì thua 1 vài CLB vì yếu tố ngẫu nhiên của máy thôi.

Cheat ? Ai thích thì cứ chơi, có người dùng nhiều, có người ít. Như mình đây khoái Paloschi với Mascio nhưng FM2009 chỉ cho nó PA -9, vào sửa thành -10 thôi, còn lại cứ chơi bình thường, không save/load, không chỉnh sửa gì thêm, đá thua thì để mùa sau phục thù vậy

Còn save/load ? Cũng tương tự như trên, ai thích thì cứ dùng, không cần thiết phải vì thế này vì thế kia, đã muốn dùng thì cứ dùng, cần gì lý do

Số bài viết
    10
    chủ topic nói rõ rồi, ai ko có hứng cheat thì mời ra ngoài, topic chỉ dành cho ai có hứng cheat, có thâm niên cheat bàn luận thôi, có thế mà cũng phải nhảy vào kêu la om sòm chơi game nói cho cùng cũng chỉ để cho vui, ng ta cheat cho vui thì chết j ai. Suốt ngày ra rả ko cheat mới là biết tận hưởng game, ko cheat mới là FMer Pro. Uh thì thôi các ông Pro, các ông lập topic "Ai cheat đừng vào đây bàn luận nhiều", thế là xong, ở trong đấy thích nói bọn chơi cheat là gà là thế này thế kia là được, ng ta noob ng ta thích funny thì ng ta cheat, kệ ng ta. Mệt!!

Số bài viết
    1,811
    Không War nhé.Như bạn trên nói ai ko thích cheat thì đừng vô post bài thôi.

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    67
    Ối trời ơi! Sao tranh cãi ỏm tỏi cả lên thế kia
    Bạn nào tranh cãi cheat hay ko cheat xin vui lòng đọc kĩ lại đầu topic, bài mở topic của mình.
    Bạn ko thích hay đơn giản bạn pro quá thì xin mời qua topic khác đóng góp để 4rum phát triển.

Còn những nghệ sĩ cheater xin các bạn cũng ko tranh cãi thêm làm gì.
    Xin hãy kể ra những niềm vui, những khám phá trong khi phiên lưu FM với cheat đễ mọi người cùng học hỏi & tận hưởng mọi khía cạnh của FM.
    Xin cảm ơn các bạn.

Số bài viết
    2,023
    Không chơi giải Anh nên không biết Ars khủng cỡ nào, đang chơi giải Ý thấy nó đá cũng bình thường, Friendly hay C1 đều thắng khá dễ.

Trong game này chả thấy CLB nào khủng đến mức đáng sợ cả. Xui thì thua 1 vài CLB vì yếu tố ngẫu nhiên của máy thôi.
    Vãi chưởng ông chuyển qua chơi giải Anh đi, nhưng cầm mấy clb bình thường thì không sao, phải cầm M.U ý nhiều lúc ars nó đá điêu đến mức chỉ còn nước muốn nhảy ra chỉnh lại chỉ số của cầu thủ nó cho thành gà hết thôi nhưng nghĩ đi nghĩ lại, thấy thế thô bạo quá nên thôi .Ai đời đá giải ngoại hạng Anh nó vô địch 6 mùa liên tiếp không mùa nào dưới 90 điểm, mà nhiều mùa còn hơn 100 điểm mình >85 điểm mà vẫn về nhì ,nhìn sang giải TBN thấy barca vô địch với 76 điểm mà tủi vãi

@spydark tuy topic là bạn lập ra nhưng cũng không cần phải thanks mỗi bài reply đâu, làm thế có khi bị ban vì spam thanks đấy

Số bài viết
    11
    Vãi chưởng ông chuyển qua chơi giải Anh đi, nhưng cầm mấy clb bình thường thì không sao, phải cầm M.U ý nhiều lúc ars nó đá điêu đến mức chỉ còn nước muốn nhảy ra chỉnh lại chỉ số của cầu thủ nó cho thành gà hết thôi nhưng nghĩ đi nghĩ lại, thấy thế thô bạo quá nên thôi .Ai đời đá giải ngoại hạng Anh nó vô địch 6 mùa liên tiếp không mùa nào dưới 90 điểm, mà nhiều mùa còn hơn 100 điểm mình >85 điểm mà vẫn về nhì
    ..cheat của tớ đây, lần nào trứơc khi vô game cũng chỉnh lại chỉ số cho Arsenal về đúng vị trí của nó (vd: clichy cùi bắp ngòai đời mà vào game như superman)..SI đã quá ưu ái Arsenal, chúng ta ko thể làm ngơ

Số bài viết
    1,811
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của *Doanh_Doanh* Bài viết
    ..cheat của tớ đây, lần nào trứơc khi vô game cũng chỉnh lại chỉ số cho Arsenal về đúng vị trí của nó (vd: clichy cùi bắp ngòai đời mà vào game như superman)..SI đã quá ưu ái Arsenal, chúng ta ko thể làm ngơ
    SI ưu ái Arsenal thật . Bản 9.02 năm ngoái Arsenal cũng vô đối

Mà hồi cuối năm SI cũng tung ra bản FM dành cho các fan hâm mộ Arsenal bao gồm skin + face + ... mang hơi hướng Arsenal trong bộ FM này

http://www.aha.vn/blog/Football-Mana...-blog3276.html

Cũng nhân dịp này đại diện của Sports Interactive cũng tiết lộ thông tin về phiên bản FM 2009 đặc biệt dành riêng cho các fans của “Thùng thuốc súng” Arsenal. Phiên bản FM 2009: Arsenal Edition này sẽ được phát hành chính thức ngay trước giáng sinh, các thông tin và hình ảnh mới nhất của Arsenal sẽ được cập nhật mới nhất trong phiên bản này.
    Sướng nhất Arsenal rồi

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Rain Cloud : 04-01-2009 vào lúc 04:23 PM
    Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới