Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn chọn schedule nào?!

Người đã bình chọn
383. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Darkstarr

168 43.86%
  • Tugs

215 56.14%
Trang thứ 5 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 68
    Số bài viết
    19
    Cho mình hỏi mình mới chơi, đang Xài training Dark nhưng mà không hiều lắm. Nó ghi là TGM,FB,CB,WG là dành cho vị trí nào

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mêFM Bài viết
    Cho mình hỏi mình mới chơi, đang Xài training Dark nhưng mà không hiều lắm. Nó ghi là TGM,FB,CB,WG là dành cho vị trí nào

TGM Targetman
    FB Fullback
    CB CentreBack
    WG Winger

Số bài viết
    668
    mấy cá này có dùng dc cho FM 08 ko thế ? vì mình vào 2pic 08 down thì đơ hết rồi ko down dc

Số bài viết
    29
    Dùng dark thì thiếu Train Def Mid lên chơi ở ý chả bao giờ xài còn Tug thì lại gộp chung hai Striker lại lên ở anh ko bao giờ xài ... dark còn ko có Train cho Youth lên chỉ dùng ở Anh thui >_<

Số bài viết
    15
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrspecial Bài viết
    Thấy dùng hai cái như nhau cả lực cầu thủ trẻ lên chậm quá ( coach 7 sao hết đấy nhá ).Khuyên các bạn nên dùng bài train bằng " doping" của Victim ( có trong 4rum - trong box Fm08 ) mình vẫn áp dụng cái này cho Fm09 và lực cầu thủ trẻ lên nhanh thấy rõ so với Dark và Tug
    p/s khuyến cáo chỉ nên dùng "doping" cho đội trẻ chứ dùng cho đội chính là chấn thương hết khỏi đá đấy
    chấn thương kệ nó , què thằng này cho thằng khác vào , mua một đống thằng có pa trên 170 vứt dưới tuyến trẻ khi nào cần thì nôi lên đá

Số bài viết
    15
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gadongta Bài viết

TGM Targetman
    FB Fullback
    CB CentreBack
    WG Winger
    cho hỏi targetman nghĩa là gì vậy

Số bài viết
    15
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hakumi Bài viết
    cứ general mà cày
    hik tui dạo trước 07 còn hay vọc vạch , 08 09 cứ gneral có sao đâu, chỉ số tăng hay giảm cũng pótay
    chỉ biết cứ thắng gọi là liên miên ....

còn bọn trẻ không mong nó đc đôn lên đội 1 đâu vì cứ 1 năm si lại ra 1 bản chưa kịp nhớn đã qua bản mới rồi
    cho nên nếu chỉ chơi 1 bản mãi mãi thì nên để ý còn không kệ pố nó
    quan tâm nhọc óc :
    một năm là 365 ngày ,7 ngày hết một mùa vậy là có thể đá được 53 mùa đủ để các cu lớn đó

Số bài viết
    3
    Các bạn cho mình hỏi làm thế nào để chỉnh chi tiết tranning trong game nhỉ? Mình chỉ hiệu chỉnh được cái dưới cùng , còn 8 cái trên thì ko đc. mong giúp đỡ

---------------

Mình đã làm được rồi! Cám ơn đã đọc!

Lần sửa bài viết gần nhất bởi ZuneKA : 25-04-2009 vào lúc 08:20 PM

Số bài viết
    53
    mình dùng Tug thấy lực lên nhanh hơn Dark, ko biết tại mới dùng Dark mùa đầu chưa có hiệu quả hay nó là vậy.
    PS: mùa thứ mấy mới có coach 7sao nhiều nhỉ, mình chơi mùa 3 rồi mà chả có mấy tên 7 sao, 7sao toàn Manager. Gom hết coach worldclass mà toàn 6sao ko à.

Số bài viết
    410
    mh đang sài tug thấy cũng ổn...........

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới