Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn chọn schedule nào?!

Người đã bình chọn
383. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Darkstarr

168 43.86%
  • Tugs

215 56.14%
Trang thứ 3 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 68
    Số bài viết
    238
    Van đờ vát là AMC, mình nghĩ nên tự tạo một bài huấn luyện riêng cho nó, vì chỉ số của nó thuộc loại nửa nạc nửa mỡ, với lại hình như cha này chỉ số thể lực hơi yểu nên tập thể lực ít ít thôi, hoặc để mặc định (huấn luyện của game) luôn cho rồi đối với thằng này, để xem chỉ số có rớt không, mà mình thấy cha này đá đâu hay, Abou Diaby đá còn khá hơn.
    Hình như Dark dành cho giải Ý, nơi của các " bô lão" trong bóng đá như maldini, dựng cảnh phim trường vì hình như thể lực cái Dark tập hơi nhẹ, còn Tug thì giành cho mấy giải khác, mấy anh nghĩ sao?

Lần sửa bài viết gần nhất bởi haitacden869 : 13-03-2015 vào lúc 05:24 AM
    Manners is temporary, but class is forever!
    Phong độ là nhất thời, nhưng đẳng cấp là mãi mãi!

Số bài viết
    29
    Tập Dark thấy lực lên đẹp hơn của Tug. Dùng Tug rồi sau đó mới chuyển qua Dark và giờ thì dùng Dark luôn

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Thấy dùng hai cái như nhau cả lực cầu thủ trẻ lên chậm quá ( coach 7 sao hết đấy nhá ).Khuyên các bạn nên dùng bài train bằng " doping" của Victim ( có trong 4rum - trong box Fm08 ) mình vẫn áp dụng cái này cho Fm09 và lực cầu thủ trẻ lên nhanh thấy rõ so với Dark và Tug
    p/s khuyến cáo chỉ nên dùng "doping" cho đội trẻ chứ dùng cho đội chính là chấn thương hết khỏi đá đấy

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    7
    DOWN 2 BẢN ĐÓ VỀ MÁY RÙI CÀI VÀO CHƠI NHƯ NÀO HẢ CÁC BẠN, MINH MỚI TẬP FM NÊN CHƯA CÓ KINH NGHIỆM . CHỈ GIÚP MÌNH VỚI

Số bài viết
    84
    Hai bản này hình như bị chấn thương hơi nhiều (chấn thương do training, ko phải do đá). Các bằng hữu có bị như vậy ko?

"Trời Hàng Châu bổng xanh màu ngọc bích
    Nước Tây Hồ bổng hóa nước Hồ Tây" - Tế Hanh

Số bài viết
    29
    tôi nghĩ là tug dùng hay hơn

Số bài viết
    31
    e thấy dùng Tug lực lên cũng bình thường thôi
    còn Dark thì chưa thử
    đc cái dùng tug thì lực lên đều đều

Số bài viết
    52
    mình thấy, dùng dark lên nhanh hơn, thể lực thì tập ít nên cũng đỡ chấn thương chứ nhỉ? ^^

Số bài viết
    30
    mình dùng tug cho robinho , 2 tháng sau nó tụt tất cả các chỉ số , từ tech đến cả long throw
    vl

Số bài viết
    3

Icon9

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của LenhHoLangTu Bài viết
    Hai bản này hình như bị chấn thương hơi nhiều (chấn thương do training, ko phải do đá). Các bằng hữu có bị như vậy ko?
    dạ có em ạ. em cầm manutd dùng tug chả việc j thế mà chuyển sang barce trận nào cũng có 1 2 hay nhiều thằng j đấy chấn thương, hết cả dự bị. khi đá em đã thử bỏ ko cho tackling ko ăn thua vẫn chấn thương ầm ầm. hĩ, chả hiểu sao nữa

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới