Share game FM24 (PC)

Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 36
    Số bài viết
    684
    WIndows cũng crack, office cũng crack, VS.Net 2008 cũng crack, tất cả các game mình chơi đều crack... nhưng FM trên máy mình tuyệt đối không crack. Tại sao thế? bởi vì FM là một trong những game mình tâm huyết và theo đuổi nhiều năm nhất. Một lần mua FM có thể chơi từ 8-10 tháng là bình thường, và đây cũng là game duy nhất mà mình cảm thấy xứng đáng bỏ tiền ra mua.
    Vì mình là người VN mà
    Cháu ngoan Bác Hồ mà
    Bác Bill đọc bài này của ông chắc dẹp tiệm từ lâu rồi.

Hiện tại trên Steam bán Fm2009 chỉ với giá $29.99, tính ra VNĐ là khoảng 480 ngàn. Một số tiền không nhỏ nhưng khi so kỹ thì nó chỉ bằng 6 cái vé xem phim, 8 phần ăn KFC hoặc 3 thùng bia Heineken. Nếu để đánh đổi FM với những thứ mình vừa liệt kê ra thì mình cảm thấy rất đáng.
    Lạy bố, bọn tôi chơi CM-FM từ khi ngồi trên ghế nhà trường đến h khi đang đi làm vẫn ít khi dám chơi sang vậy bố ạh
    Khẩu phần ăn: Trưa chỉ cơm bụi giá 10k là cao nhất, bố toàn chơi KFC trội quá
    Giải trí: Thừa hơi mà đi xem film rạp, lên FMVN mà down film về, gác chân lên ghế thưởng thức những xuất phẩm thế giới có hay hơn không
    Nhậu: thi thoảng chén chú chén anh thì làm vài cuốc lủi, tháng nào trúng quả thì đi làm tí Bia hơi HN cho nó mấu. Lấy đâu ra mà xài ken.
    Bố có tiền vậy bố ủng hộ dân nghèo, học sinh nghèo vượt khó, bố bỏ tiền ủng hộ bác bill trước đã rồi chạy các ứng dụng khác trên nền windows

Các bạn lập ra diễn đàn này, cũng giống như mình lập ra fmm.allaboutjay.net, đều có chung mục đích là tụ họp những người mê FM lại với nhau, vậy tại sao ta không thể hiện sự ủng hộ của mình với FM bằng cách "hạn chế" truyền bá crack của FM một cách công khai? Ủng hộ mọi người bỏ tiền ra để thưởng thức game 1 cách hoàn chỉnh. Ít ra khi gặp phải bug gì thì ta cũng có thể log vào http://community.sigames.com/ để chửi bới cho thoải mái
    Quảng cáo site àh
    Ông có tiền thì ông ủng hộ site này đi rồi hẵng hô hào.

Nếu ai muốn tìm crack, mình sẽ chỉ cho 1 forum nước ngoài đảm bảo crack gì cũng có. Còn FM-VN thì mình hy vọng sẽ là 1 căn nhà của FM VN một cách đúng nghĩa.
    chắc xài crack bét nhè từ khi CM-FM ra lò, mới tìm đc bản xịn chạy vô đây nói zậy
    Còn FM-VN, ae trên khắp VN biết nó đúng nghĩa đến mức nào rồi

Số bài viết
    214
    Thực sự là killer đã định quy ẩn giang hồ sau những thất vọng với FM09 nhưng nghe bai viết thật là chối. chẳng khác j bác Hồ lại bảo "nhân dân ai có tiền mua súng thì theo tôi đánh giặc, bọn nhà nghèo thì ngồi xem nhá" .
    Killer mua laptop dc cài sẵn win bản quyền, mua điện thoại dc tặng key xịn của kaspersky anti-virus, nhưng tất cả những j killer dùng đều là crack, đấy là 1 cái thú của nó ( đồ ăn trộm bao h cũng ngon hơn, thích thú hơn)
    diễn đàn này có phải là nơi hội tụ tình yêu FM hay không thi câu trả lời chắc hẳn ai cũng đã có. Killer thấy có mem đã từng chơi FM đến năm 2030 post ảnh lên, có người thì bắt đầu với 1 đội nghiệp dư mà mỗi trân thi đấu số khán giả tới sân dưới 10.Thử hỏi bạn có dám đứng lên vỗ ngực bảo rằng tình yêu FM của bạn lớn hơn họ hay ko /
    Killer sống cùng 1 khu mà 1 người mang 1 quốc tịch khác nhau, phải nói rằng trong số họ có những người rất giàu, SV đi học nhưng bỏ ra vài nghìn $ đi chơi 1 đêm là chuyện bình thường, so với họ đời sống của người VN là đứng ở đâu chắc bạn hiểu nhưng họ vẫn liên tục tìm và xài crack, thỉnh thoảng còn hỏi killer xem đã tìm dc crak mới chưa . Thế tại sao người VN chúng ta lại phải xài thứ có bản quyền để làm giàu cho các tập đoàn tư bản, điều mà Bác Hồ, Đảng và nhà nước ta đã cố gắng để chống lại cũng như 1 số nc trên thế giới, bạn có thể trả lời câu hỏi này ko?

Số bài viết
    1,783
    Người VN thì phải biết tiết kiệm , tiết kiệm là Quốc Sách dùng crack cũng là 1 cách tiết kiệm
    mỗi người tiết kiệm tiền mua bản quyền để làm từ thiện , giúp đỡ người nghèo ở chính VN là 1 cách làm tốt hơn đấy
    CẤM CÃI !

Số bài viết
    549
    hix...bác đại gia quá nhỉ...thế tôi hỏi bác...sinh ra crack để làm j...nếu ai cũng như bác thế thì chắc ko còn người nghèo nữa rồi...XH này có nhìu tầng lớp..ko phải ai cũng có điều kiện như bác....
    KFC à...ken à...vé xem phim à...ôi những thứ quá viển vông .quá xa vời đối với những gamer thuộc tầng lớp Sinh viên như bọn tôi....
    ~500k hix...1 tháng với bọn tôi 200k cũng là cao lắm rồi...chi tiêu phải tiết kiệm từng xu...
    vậy tại sao ta không thể hiện sự ủng hộ của mình với FM bằng cách "hạn chế" truyền bá crack của FM một cách công khai? Ủng hộ mọi người bỏ tiền ra để thưởng thức game 1 cách hoàn chỉnh
    lạy hồn ...

Nếu ai muốn tìm crack, mình sẽ chỉ cho 1 forum nước ngoài đảm bảo crack gì cũng có.
    bạn thử cho mọi ngừoi 1 site tìm crack cho bản FM 9.20 xem nào....

FIFA12

Số bài viết
    290
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của jayvoz Bài viết
    Xin nói thẳng rằng vấn đề mình đang quan tâm là việc post crack của FM một cách công khai, sticky và bàn luận về crack FM một cách thoải mái. Mình ko phải một cháu ngoan Bác Hồ không bao giờ xài crack, đây là xu hướng chung của dân VN rồi. WIndows cũng crack, office cũng crack, VS.Net 2008 cũng crack, tất cả các game mình chơi đều crack... nhưng FM trên máy mình tuyệt đối không crack. Tại sao thế? bởi vì FM là một trong những game mình tâm huyết và theo đuổi nhiều năm nhất. Một lần mua FM có thể chơi từ 8-10 tháng là bình thường, và đây cũng là game duy nhất mà mình cảm thấy xứng đáng bỏ tiền ra mua.

Hiện tại trên Steam bán Fm2009 chỉ với giá $29.99, tính ra VNĐ là khoảng 480 ngàn. Một số tiền không nhỏ nhưng khi so kỹ thì nó chỉ bằng 6 cái vé xem phim, 8 phần ăn KFC hoặc 3 thùng bia Heineken. Nếu để đánh đổi FM với những thứ mình vừa liệt kê ra thì mình cảm thấy rất đáng.

Các bạn lập ra diễn đàn này, cũng giống như mình lập ra fmm.allaboutjay.net, đều có chung mục đích là tụ họp những người mê FM lại với nhau, vậy tại sao ta không thể hiện sự ủng hộ của mình với FM bằng cách "hạn chế" truyền bá crack của FM một cách công khai? Ủng hộ mọi người bỏ tiền ra để thưởng thức game 1 cách hoàn chỉnh. Ít ra khi gặp phải bug gì thì ta cũng có thể log vào http://community.sigames.com/ để chửi bới cho thoải mái

Nếu ai muốn tìm crack, mình sẽ chỉ cho 1 forum nước ngoài đảm bảo crack gì cũng có. Còn FM-VN thì mình hy vọng sẽ là 1 căn nhà của FM VN một cách đúng nghĩa.

Thôi đi ! Chỉ những thằng lắm tiên nhiều của đến nỗi lấy tiền xì mũi thì mới bỏ ra 1 khoản tiền tới 500k để mua đĩa trò chơi. Forum fm-vn thật sự là mái chung của game Fm . Biết vì sao không ? Vì khi cung cấp crack thì mới giúp những người chơi ko có điệu kiên có thể thưởng thức được 1 trò chơi hay đến như vậy. Ông muôn khoe của thì sang chỗ khác vì người lao động chân chính như những người Vn chúng ta thì 50 cũng quý giá vì còn làm được nhiều việc có ích hơn chứ không phải để phục vụ giải trí. 1 cái đĩa game bản quyền với 1 cái NOKIA 1200 thì cái nào tiện ích hơn thì ắt hản ai cũng biết phải không !
    Thế là đủ !!!!!!!!!!

Số bài viết
    129
    jayvoz thân mến

Khi đọc bài post của bạn, tôi không nghĩ ngợi gì, chỉ có 2 thứ cảm xúc nảy ra khi đọc mà thôi:

Đầu tiên tôi thấy rất ấn tượng về tình cảm của bạn với FM Bạn có cách thể hiện tình yêu khá tư sản khi chơi crack tất cả game và chỉ mua bản quyền của FM thôi Đồng cảm với bạn về tình yêu FM

Nhưng càng đọc, tôi càng cảm thấy khó hiểu về tư tưởng của bạn. Bạn quy kết rằng việc mua đĩa bản quyền (giống như bạn) là cách thể hiện tình cảm hợp lý và duy nhất đối với game FM, kèm theo đó bạn có những lời lẽ tôi cho là thiếu suy nghĩ về diễn đài FM-VN!

Bạn là con 1 phải không tôi cho rằng như thế vì suy nghĩ của bạn thật ích kỉ và quá cá nhân

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    vậy tại sao ta không thể hiện sự ủng hộ của mình với FM bằng cách "hạn chế" truyền bá crack của FM một cách công khai? Ủng hộ mọi người bỏ tiền ra để thưởng thức game 1 cách hoàn chỉnh
    Xin lỗi bạn vì mình hơi mất lịch sự, nhưng sao bạn nói ngu thế như thế không phải là ủng hộ Fm, mà như thế là ủng hộ SI và giết chết Fm - ít nhất là ở Việt Nam.

Còn Fm-vn có phải căn nhà của Fm tại VN hay không thì bạn cứ xem cách mọi người reply rồi sẽ có câu trả lời

p/s giá mà bạn quảng cáo dễ nghe hơn 1 chút thì đã có 1 vài người ngó qua web của bạn rồi, đằng này

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    62
    ho ho,nghèo cũng là một cái tội mà

người yêu admin

Số bài viết
    213
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của jayvoz Bài viết
    Xin nói thẳng rằng vấn đề mình đang quan tâm là việc post crack của FM một cách công khai, sticky và bàn luận về crack FM một cách thoải mái. Mình ko phải một cháu ngoan Bác Hồ không bao giờ xài crack, đây là xu hướng chung của dân VN rồi. WIndows cũng crack, office cũng crack, VS.Net 2008 cũng crack, tất cả các game mình chơi đều crack... nhưng FM trên máy mình tuyệt đối không crack. Tại sao thế? bởi vì FM là một trong những game mình tâm huyết và theo đuổi nhiều năm nhất. Một lần mua FM có thể chơi từ 8-10 tháng là bình thường, và đây cũng là game duy nhất mà mình cảm thấy xứng đáng bỏ tiền ra mua.

Mày làm Marketing cho SI phải không, khai thật đi, sẽ nhận được sự khoan hồng của mọi người. Anh em trong 4R luôn mở rộng tay đón nhận những thằng lầm lỡ.

:-L

Số bài viết
    12
    Mấy thằng tây một tháng làm ra được >2000$ bằng dân vn làm trong cả năm thì chúng nó tiếc gì mấy trăm đô để mua bản quyền. Nếu Bác Bill ban WinXP bản quyền mà cỡ 700-1tr vnd thì đảm bảo ở VN này khối người mua.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới