Share game FM24 (PC)

Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 36
    Số bài viết
    7

FM-VN có thật sự là căn nhà của FM?

Xin nói thẳng rằng vấn đề mình đang quan tâm là việc post crack của FM một cách công khai, sticky và bàn luận về crack FM một cách thoải mái. Mình ko phải một cháu ngoan Bác Hồ không bao giờ xài crack, đây là xu hướng chung của dân VN rồi. WIndows cũng crack, office cũng crack, VS.Net 2008 cũng crack, tất cả các game mình chơi đều crack... nhưng FM trên máy mình tuyệt đối không crack. Tại sao thế? bởi vì FM là một trong những game mình tâm huyết và theo đuổi nhiều năm nhất. Một lần mua FM có thể chơi từ 8-10 tháng là bình thường, và đây cũng là game duy nhất mà mình cảm thấy xứng đáng bỏ tiền ra mua.

Hiện tại trên Steam bán Fm2009 chỉ với giá $29.99, tính ra VNĐ là khoảng 480 ngàn. Một số tiền không nhỏ nhưng khi so kỹ thì nó chỉ bằng 6 cái vé xem phim, 8 phần ăn KFC hoặc 3 thùng bia Heineken. Nếu để đánh đổi FM với những thứ mình vừa liệt kê ra thì mình cảm thấy rất đáng.

Các bạn lập ra diễn đàn này, cũng giống như mình lập ra fmm.allaboutjay.net, đều có chung mục đích là tụ họp những người mê FM lại với nhau, vậy tại sao ta không thể hiện sự ủng hộ của mình với FM bằng cách "hạn chế" truyền bá crack của FM một cách công khai? Ủng hộ mọi người bỏ tiền ra để thưởng thức game 1 cách hoàn chỉnh. Ít ra khi gặp phải bug gì thì ta cũng có thể log vào http://community.sigames.com/ để chửi bới cho thoải mái

Nếu ai muốn tìm crack, mình sẽ chỉ cho 1 forum nước ngoài đảm bảo crack gì cũng có. Còn FM-VN thì mình hy vọng sẽ là 1 căn nhà của FM VN một cách đúng nghĩa.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
      374
      Nói thật với bạn thì đa số thành viên diễn đàn là học sinh sinh viên, đâu có thể bỏ n` tiền như thế cho 1 game, dù có thích mấy đi nữa. Ngay cả tiền duy trì diễn đàn mà admin cũng còn phải đi kêu gọi rất n` mới có thể kham nổi. Hạn chế truyền bá crack FM chính là bạn đang đóng cánh cửa đến với thế giới FM của rất n` người. Mong bạn xem xét kỹ ^^

Công ty dược phẩm Tâm Bình

http://tambinh.com.vn

Số bài viết
      919
      Các bạn lập ra diễn đàn này, cũng giống như mình lập ra fmm.allaboutjay.net, đều có chung mục đích là tụ họp những người mê FM lại với nhau vậy tại sao ta không thể hiện sự ủng hộ của mình với FM bằng cách "hạn chế" truyền bá crack của FM một cách công khai? Ủng hộ mọi người bỏ tiền ra để thưởng thức game 1 cách hoàn chỉnh. Ít ra khi gặp phải bug gì thì ta cũng có thể log vào http://community.sigames.com/ để chửi bới cho thoải mái
      Hô hô nói hài quá đấy. Bạn đang góp ý hay quảng cáo cho web của bạn vậy ?
      Có crack = việc nhiều người được chơi FM hơn
      Hơn nữa tôi vẫn log vào 4rum của SI đều đều mà đâu có cần phải mua FM chính thức đâu.
      Vấn đề nữa là ko phải ai cũng là đại gia như bạn để xài mọi thứ có bản quyền chính thức
      Tính ra do SI chưua có đại lý phân phối ở VN nên ship FM từ nước ngoài về VN cũng ko dưới 50$ = gần 1M VND

Số bài viết
      1,811
      ~ 500k = tiền mình đú 1 tháng đấy bạn

Vậy chắc mình phải nhịn ăn sáng + cafê ... 1 tháng để chơi FM một cách trọn vẹn

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Rain Cloud : 26-12-2008 vào lúc 07:39 PM
      Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
      361
      Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Rain Cloud Bài viết
      ~ 500k = tiền mình đú 1 tháng đấy bạn

Vậy chắc mình phải nhịn ăn sáng + cafê ... 1 tháng để chơi FM một cách trọn vẹn
      Nếu thực sự yêu FM thì thậm chí là 1 năm nhịn ăn sáng cũng OK, 1 tháng thì nói làm gì

Số bài viết
      919
      nhịn 1 năm chờ mua FM 2009 đến lúc đủ tiền nó release FM 2010 rồi lại nhịn tiếp năm nữa

Số bài viết
      39
      Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
      nhịn 1 năm chờ mua FM 2009 đến lúc đủ tiền nó release FM 2010 rồi lại nhịn tiếp năm nữa
      Nhịn làm j` cho đời nó khổ người nghèo thì chơi kiểu người nghèo . ok

Số bài viết
      10
      không có crack chắc giờ khối anh em mê FM đang ngồi thèm rỏ rớt vì ko được chơi

Số bài viết
      1,696
      những thứ khác có dùng crack thì tại sao FM lại phải mua đĩa gốc

retired ... !!

Số bài viết
      7
      Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kamelot88 Bài viết
      những thứ khác có dùng crack thì tại sao FM lại phải mua đĩa gốc
      hãy đọc kỹ lại trước khi post reply bạn ơi.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới