Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 19 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 220

Hybrid View

Số bài viết
    996
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hungicp Bài viết
    Hi hi, nghe tôi nói có vẻ phét lác quá nhỉ
    Nhưng nếu bạn set theo phương pháp Attack ở trên thì bạn đã gần như không có đối thủ rồi. Set tacs nào cũng chỉ cần ghi nhớ: "Giữ cự ly đội hình" là đủ.

Về phần Defensive thì cho tôi suy nghĩ thêm một chút nhé

Up mấy cái hình phần Defensive lên chơi để khỏi nghi tôi nói phét nhé:

Ấn tượng đấy nhưng bạn thử chụp ảnh khi đối đầu với các đội ngang tầm xem

Và bạn đã thử tactic của mình với các giải khác chưa

Nếu có thể up tactic lên cho anh em học hỏi, nghiên cứu được không

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    365
    Nhìn Action Zone thấy cũng hơi quen thuộc, y chang lúc mình mới dùng tactic 424 Attacking Control và chưa bị máy bắt bài, mình thường nói hãy tận hưởng cảm giác sân nào cũng là sân nhà vì máy bị ép từ giữa sân và rất khó qua đến sân mình, trừ những đội tương đương đẳng cấp và được đá sân nhà.

Đừng nói là MU đá sân nhà với 2 đội dưới cơ nói trên, mình cầm Milan đá còn ép Real Madrid y vậy luôn

Dù sao thì bác hungicp làm mấy câu hơi ấn tượng, qua 1 thời gian là máy cũng bắt bài và tìm cách khắc chế, lúc đó sẽ thấy nhiều trận hoà thằng ốc tiêu nhưng lại làm gỏi hàng khủng

Tactic đó giúp mình bất bại tại Serie A hơn 80 trận, đá đến nỗi thấy nản luôn, muốn bị thua 1 trận để Go on Holiday, giao cho Ass nắm nhưng không được. Đến khi thua Real ở bán kết C1, đau quá bỏ luôn cho Ass cầm là y như rằng nó đổi đội hình và bị thua 1 trận

Dù sao thì những gợi ý của bác hungicp cũng đáng tham khảo, để mình thử 1 kiểu tac vậy xem sao ^_^

Lần sửa bài viết gần nhất bởi dvuminh : 20-12-2008 vào lúc 10:25 PM

Số bài viết
    373
    ông up trận Manu gặp Arsenal cái.Chỉ chơi Manu thôi à có chơi đội khác không có thi up lên nốt cho anh em chiêm ngưỡng nếu đó ko phải là Manu mà là Stoke thì tôi còn tin.Nói thật hồi 07tôi chơi Arsenal năm đầu danh hêt mọi danh hiệu chả mua thằng nào hết nên giờ 08 09 chả mấy khi chơi đội mạnh như thế nữa

Số bài viết
    16

Bốc phét gớm thật!

Anh cũng chịu Chú đấy! Nghe thì hoành tráng là thế,anh cứ tưởng Chú cầm quân đội nào cơ,hoá ra là cầm Manchếttoi thì ai chẳng đá được! Thế mà Chú làm anh cứ tưởng có thằng giỏi hơn anh! Anh chơi món này là hơn 9 năm rồi mà cũng chẳng dám bốc phét gớm như Chú đấy! Bản nào chẳng có 1 vài chỗ bị lỗi,kể cả trong chiến thuật,nếu thực sự tìm ra được lỗi ấy thì mới được gọi là chiến thuật bách chiến bách thắng! Với chiến thuật ấy thì dù cầm đội nào cũng thắng được,kể cả khi đối đầu với những đội cửa trên,vẫn đập chết hết! Khi Chú cầm Fullham,Bolton... mà vô địch ngay mùa đầu bằng cái mà Chú gọi là bí kíp của Chú thì hẵng gáy nhé! Nếu không phục thì cứ đưa tactic của Chú lên cho mọi người cùng kiểm chứng luôn,thật giả thế nào thì biết ngay ấy mà,chứ cứ võ mồm thế này nghe chối lắm!

Số bài viết
    354
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thienlong000007 Bài viết
    Ấn tượng đấy nhưng bạn thử chụp ảnh khi đối đầu với các đội ngang tầm xem

Và bạn đã thử tactic của mình với các giải khác chưa

Nếu có thể up tactic lên cho anh em học hỏi, nghiên cứu được không
    Rất tiếc là hiện nay tôi xoá hết file save nên không có để test. Tạo lại thì cũng được, nhưng muốn chính xác thì cần phải có file save 3 mùa. Để mấy hôm nữa đá thử giải TBN xem sạo

Phương pháp xây dựng thì có rồi, tôi đã nói kỹ rồi đó. Nguyên tắc cơ bản của tôi cũng vẫn chỉ là "giữ vững cự ly đội hình" Attack hay Defensive thì cũng thế mà thôi

Chẳng hạn như defensive thì:
    Mentality của DC, WBs = 8
    Mentality của Wings = 7
    Mentality của MC = 7
    Mentality của DMC = 6
    Mentality của tiền đạo lần lượt = 6 và 8

Số bài viết
    373
    Mình đã thử rất oK giống như chủ topic nói.trong trận ít khi phải thay đổi chiến thuật trừ t/h chấn thương.pass comp của máy lúc nào cũng bằng 0.mà tiền đạo mental càng thấp sút càng dễ vào nói chung ai chưa thử thì đừng thử vi fđá 1 thời gian sẽ chán.Mọi người nhớ đọc kĩ hướng dẫn trước khi sử dụng nha

Số bài viết
    549
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của alexandr88 Bài viết
    Mình đã thử rất oK giống như chủ topic nói.trong trận ít khi phải thay đổi chiến thuật trừ t/h chấn thương.pass comp của máy lúc nào cũng bằng 0.mà tiền đạo mental càng thấp sút càng dễ vào nói chung ai chưa thử thì đừng thử vi fđá 1 thời gian sẽ chán.Mọi người nhớ đọc kĩ hướng dẫn trước khi sử dụng nha
    có thật là chán ko đó...bạn up cái tactic lên mình áp dụng coi đuợc ko??thankss

FIFA12

Số bài viết
    320
    Đã test thử 4 trận với Spain ở Euro.Kết quả vô địch.Nhưng cũng đâu có kiểm soát hoàn toàn thế trận như bác chủ 2pic nói.Có điều phong độ ghi bàn của tiền đạo được cải thiện đáng kể.sẽ tiếp tục thử nghiệm và up SS lên sau.h ngủ thui......

Số bài viết
    919
    Đá với Aston Villa và Bordaux mà possession chỉ có thế kia thì là tệ rồi.
    Tac này bạn dùng có save load trận nào ko ???
    Tac khủng phải là tac đá 3 mùa liên tiếp ko phải thay đổi bất kể sân nhà hay sân khách bất kể đội bóng nào và đương nhiên ko save load mà vẫn có kết quả như ý. Bạn làm được chưa ?

Số bài viết
    549
    vưa mới test cho Napoli xong....1 trận thắng khó tin trước bà đàm già juve vs tỉ số sít sao 1-0....
    áp dụng mentality 10 ...tiền đạo ghi bàn khá tốt...nói chung cũng ổn

FIFA12

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới