Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    7

Làm cách nào để nâng cao chỉ số cho các cầu thủ trẻ?

em mới chới FM nên không biết làm thế nào để nâng cao chỉ số cho các cầu thủ trẻ. còn nữa, cho em hỏi về phần training, em áp dung training của mấy pác trên topic thì thấy đầu mùa cả đội thằng nào cũng tăng nhưng sau 7 đến 8 trận thì nó không tăng nữa là sao vậy.

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bantayvohinh Bài viết
    em mới chới FM nên không biết làm thế nào để nâng cao chỉ số cho các cầu thủ trẻ. còn nữa, cho em hỏi về phần training, em áp dung training của mấy pác trên topic thì thấy đầu mùa cả đội thằng nào cũng tăng nhưng sau 7 đến 8 trận thì nó không tăng nữa là sao vậy.
    tăng ít mà bạn
    bạn định biến cả đội thành siu nhưn à 1 mùa 1 thằng tiềm năng tốt , train tốt , phong độ cao chỉ tăng đc 2-3 điểm / 1 chỉ số là gần như max rồi . Chưa kể lên rồi lại xuống

Số bài viết
    21
    Khong biet 1 thang Wonder kid co PA khoang bao nhieu nhi? chac 170 ah cac pac. Dung Genius soi thay chu Sakho co 171 ah=> disappoint.

Số bài viết
    227
    Cách duy nhất để nó tăng là cho đá nhiều vào, train cũng chỉ lên tương đối thôi, cái cột mental cực kỳ quan trọng nó chỉ lên nhanh khi cho đá nhiều thôi

Không có người đàn ông xấu, chỉ có người đàn ông không biết làm giàu

Số bài viết
    623
    160 là Wonderkid được rồi.
    Ku Ekici của mình PA 160 mà Wonderkid, Continetal rồi. Nhưng do mới bụp đc Messi với giá 40m.p nên bán Ekici luôn.

Số bài viết
    7
    nói chung muốn tăng cho nó bạn phải vào phần "player interaction" ấy rồi chọn 1 thằng đang đá đội 1 mà tutor cho nó bạn ah.( Nếu nó có PA cao thì hãy train như thế, ko thì phí phạm văn đồng lắm)

Số bài viết
    269
    muốn nâng chỉ số cầu thủ thì trưóc hết cầu thủ phải có tiềm năng trước . Thứ 2 là....

Số bài viết
    424
    mà PA xem ở đâu bạn nhỉ?mình mới chơi nên ko biết!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới